ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ร้านรับจ้างสารพัด
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    Blog Entries
    5

[PC] Command & Conquer Red Alert 3 Uprising [Full/REPACK/ENG]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thezaft อ่านกระทู้
    มานอนยันว่า แบบFull เล่นได้ 100% ผมเล่นบน วิน 7 น่ะ ขอบคุณมากกกกกก

อะไรเกิดขึ้นหลังจากเหตุการณ์ใน Red Alert 3 จบลง? มาสัมผัสกับโหมดเนื้อเรื่องใหม่ใน Red Alert 3: Uprising หลังจากที่ฝั่งพันธมิตรได้รับชัยชนะ พันธมิตรจึงเริ่มทำการยึดครองดินแดนของศัตรูคู่แค้น แต่พวกโซเวียดจะมีปฏิกริยาต่อการยึดครองนี้อย่างไร และไหนจะเรื่องเทคโนโลยีอนาคตใหม่ ที่ฝั่งพันธมิตรได้จ้างบริษัทเอกชนมาพัฒนาอยู่บนดินแดนของโซเวียดอีกล่ะ และจักรวรรดิจะต่อต้านต่อการบุกยึดดินแดนของพวกโซเวียดหลังสงครามอีกล่ะ แล้วพันธมิตรจะจัดการกับเหล่าผู้บัญชาการของจักรวรรดิที่เตรียมการจะต่อต้านอีกล่ะ? และใครคือ Yuriko Omega? เหตุการณ์อะไรที่ทำให้เธอกลายเป็นนักเรียนสาวพลังจิตไปแบบนี้ได้?
    สัมผัสกับเหตุการณ์เหล่านี้ได้ใน Command & Conquer Red Alert 3: Uprising!

* ไม่ต้องการ Command & Conquer Red Alert 3 ภาคหลักในการเล่น *

คุณสมบัติเกม
    • โหมดเนื้อเรื่องใหม่ 4 บท – สัมผัสกับโหมดเนื้อเรื่องใหม่ที่ยังคงเต็มไปด้วยความสนุกในสไตล์ C&C เนื้อเรื่องและภารกิจใหม่สำหรับฝ่ายหลักทั้งสาม และโหมดเนื้อเรื่องแบบใหม่สำหรับ C&C ในการตะลุยดันเจี้ยน!
    • ยูนิตชั้นยอดแบบใหม่กว่า 11 ชนิด – ยึดโลกและปราบศัตรูด้วยยูนิตใหม่กว่า 11 ชนิด ทั้งของฝ่าย โซเวียด พันธมิตร และ จักรวรรดิ!
    • ทีมดารานักแสดงมากมายที่สุดของชุดเสริม C&C – ด้วยระบบวิดีโอเล่าเรื่องอันเป็นเอกลักษณ์ของ Command & Conquer ด้วยวิดีภาพความละเอียดสูงความยาวกว่า 30 นาที ทำให้เกมที่มีดาราคับคั่งที่สุดตลอดกาลเกมนี้ยิ่งใหญ่ขึ้นไปอีก!
    • ท้าทายผู้บัญชาการ เพื่อยึดครองโลก – สู้เพื่อทำการยึดครองโลกในโหมดการท้าทายสำหรับผู้บัญชากใหม่! คุณจะมีความสามารถพอในการรับมือกับผู้บัญชาการฝีมือระดับโลกคนอื่นๆหรือไม่? คุณสามารถทดลองได้ด้วยการท้าทายต่างๆกว่า 50 ชนิด และเกมเพลย์ที่เพิ่มเติมขึ้นอีกมากกว่า 30 ชั่วโมง!

Giga-Fortress ป้อมปราการเคลื่อนที่ที่น่าเกรงขามที่สุด (หัวบินได้ =w= ป.ล.โหดมากถ้าเรามีหลายตัว)
    มันคือยานรบที่มีขนาดใหญ่ที่สุดใน Uprising และมีคุณสมบัติในการแปลงร่างเหมือนกับยูนิตทุกยูนิตของฝ่าย Empire of the Rising Sun โดย Giga-Fortress สามารถแปลงร่างเป็นยานรบที่มีปืนพลังทำลายล้างสูงได้ ส่วนเวอร์ชั่นเรือรบก็สามารถยิงจรวดถล่มเป้าหมายจากระยะไกลได้

THE GRINDER
    Grinder คือรถถังที่ออกแบบมาเพื่อบดรถถัง อาคาร สิ่งก่อสร้าง โดยที่ความเร็วไม่ตกแม้แต่น้อย แม้รถถังใหญ่ๆ อย่าง Apocalypse ยังโดนเจ้า Grinder บดได้สบายๆ ถึงแม้จะใหญ่ยักษ์แต่ Grinder กลับเป็นรถถังแบบสะเทินน้ำสะเทินบก

FTC-X3 PACIFIER
    ยานโจมตีระยะไกลของฝ่ายอเมริกัน อาวุธหลังของมันคือปืนใหญ่ขนาด 155 ม.ม. แต่จุดเด่นจริงๆ ของมันคือระบบ Locomotor ที่สามารถเดินทางไปได้ในทุกสภาวะแวดล้อม Pacifier ไม่ใช่ยูนิตระดับ “สุดยอด” ทำให้คุณสามารถผลิตมันออกมายิงถล่มศัตรูได้ตั้งแต่ต้นๆ เกม

Minimum System Requirements

*OS – Windows XP SP2, Windows Vista (32-bit)
    *CPU – any Intel Core Duo machine;
    *XP: Intel Pentium 4 2.2 GHz or better, AMD Athlon XP 2100+ or better
    *Vista: Intel Pentium 4 2.6 GHz or better, AMD Athlon XP 2800+ or better
    *RAM – 1 GB
    *Hard drive – at least 10 GB of free space
    *Video – DirectX 9.0c compatible video card NVIDIA GeForce6800 or better, ATI Radeon X800 or better
    *Sound - DirectX 9.0c compatible sound card* (Yamaha Xwave 512 is not supported)

ตัวเต็ม Part 10-11 โดนลบไปโดยไม่ทราบครับแล้วก็ถ้าใครเล่นตัว Repack ได้ก็ช่วยมายืนยันหน่อยนะครับ ถ้าไม่ได้เดี๋ยวผมจะลบกระทู้นี้ออก เพื่อไม่สร้างปัญหากับผู้ที่จะมาโหลดคนต่อไปครับ

Repack

Trainer

อย่าลืมกด Thank นะครับ

ถ้า Part ไหน Eror ให้โหลดในวันต่อไปนะครับเพราะครั้งแรกมีคนแจ้งว่า Part9 มัน eror ผมเข้าไปดูก็ใช่พอวันถัดมาก็ปกติครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gintoki-JKG : 15th September 2011 เมื่อ 22:49

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ตัว full พาท 16 เสีย แก้ใขให้ด้วยนะครับขอบคุณมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย linux : 4th August 2011 เมื่อ 01:22

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    window 7 เล่นได้ไหมครับ?

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    840
    ได้รับคำขอบคุณ: 344
    ขอบคุณหลายๆๆๆๆ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    93
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ linux อ่านกระทู้
    ตัว full พาท 16 เสีย แก้ใขให้ด้วยนะครับขอบคุณมาก
    เสียยังไงครับช่วยตอบกลับมาด่วนจะได้ตอบถูกครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    link มัน error ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ linux อ่านกระทู้
    link มัน error ครับ
    ตอนนี้โหลดได้แล้วครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    กำลังดูดเลย เสี่ยวมันเล่นไม่ได้ จริงๆแหะ อีก สาม ชม น่าจะรู้ผล

ขอบคุณเน้อะ ถ้า เล่นได้

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ตัว repack มันตัดอะไรไปบ้างอะ
    SLIPKNOT FAN CLUB

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    มานอนยันว่า แบบFull เล่นได้ 100% ผมเล่นบน วิน 7 น่ะ ขอบคุณมากกกกกก

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    เอ็งโหลดแบบ Full ไปเถอะ ข้ารอตั้ง 3 ชม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    Repack ปรับอะไรลดลงบ้างครับ ตอบหน่อย

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    ขอวิธีลงครับ มันถามหาแผ่น CD ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    93
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Quick001 อ่านกระทู้
    ขอวิธีลงครับ มันถามหาแผ่น CD ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับ
    CD key จะอยู่ใน crack ครับ ชื่อไฟล์มันจะประมาณว่า ra3..... อะไรประมาณนี้ครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    คือไม่ใช่เรื่อง CD key ครับ แต่ผมอยากรู้วิธีลงเลยครับ เพราะผมกดทั้ง EASetup และ Autorun มันไม่มีให้ Install มีแต่ให้ play กับอย่างอื่น ซึ่งผมกด play ก็ไม่ได้ครับ ช่วยหน่อยนะ อยากเล่นมาก ขอบคุณล่วงหน้า

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    ขอบคุณครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    part09 full eror อะคับแก้ที

กล่าวขอบคุณ
    93
    5
    Part 9 ผมัยงไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นคงต้องรอพรุ่งนี้ล่ะมั้งครับ ถ้าจะอัพใหม่ก็....ไฟล์ถูกลบไปแล้วครับ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    พอผมกด EASetup มันแบบนี้ครับ
    [IMG][/IMG]
    ผมต้องทำยังไงต่อ หรือว่าผิดพลาดยังไง ขอบคุณครับ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    93
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Quick001 อ่านกระทู้
    พอผมกด EASetup มันแบบนี้ครับ
    [IMG][/IMG]
    ผมต้องทำยังไงต่อ หรือว่าผิดพลาดยังไง ขอบคุณครับ
    ถ้าขึ้นแบบนี้แสดงว่าเล่นได้เลยครับกด Play ได้เลยครับ

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    Part 16 Eror อ่ะครับช่วยแก้ทีครับ

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    ขอบคุณครับ สำหรับเกมส์ดีดี ^^
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    พอผมกด play มันขึ้นแบบนี้ครับ
    [IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Quick001 : 11th August 2011 เมื่อ 20:46

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    93
    5
    พอผมกด play มันขึ้นแบบนี้ครับ
    [IMG][/IMG]
    ลง Crack ยังครับ

45. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    ลง crack ยังไงครับ
    [IMG][/IMG]
    พอมันขึ้นแบบนี้ ผมก็copy cdkey มาใส่แต่มันเหมือนจะใช้ไม่ได้อะครับเพราะพอกดไปสักพักมันก็จะมาขึ้นหน้านี้อีกครับ