ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    814
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    Blog Entries
    2

สมัครสมาชิกแล้ว แต่ยังโพสไม่ได้สักทีครับ

ผมได้สมัครสมาชิกแล้ว แต่ก็ยังโพสไม่ได้สักทีหนะครับ
    เลยได้แต่โหลดเกมอย่างเดียว บางทีเราก็อยากจะให้ความคิดเห็น หรือไม่ก็กล่าวขอบคุณเพื่อนๆ
    ที่นำเกมมาแจกให้ ก็ทำไม่ได้เลย ช่วยตอบทีนะครับ ว่าผมยังผิดพลาดเรื่องอะไร
    ตอบที่เมล์ก็ได้นะครับ k2029@hotmail.co.th

จาก k2029 มือใหม่

กล่าวขอบคุณ
    13,749
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,391
    นี่คุณก็โพสไปแล้วนิครับ ที่หมายถึงโพสไม่ได้นี่หมวด News กับ PC Download ใช่ไหมครับ

ลองเข้าไปอ่านครับ
    ทำไมผมโพส / ตั้งกระทู้ใหม่ ในหมวด PC Games ไม่ได้เลยอ่ะครับ

ถ้ายังไม่ได้รอให้ใต้ชื่อตัวเองเขียนว่า "ชอบดูไม่ชอบโพส" ครับ (เพราะเห็นคนที่เป็น "สมาชิกเต็มตัว" ก็ยังโพสในหมวดพวกนั้นไม่ได้)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alonekaoka : 24th May 2012 เมื่อ 17:56

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    814
    2
    เพิ่มเติมนะครับ
    ขออภัยด้วย คือผมหมายถึงว่า ผมโพสในกระทู้ของดาวน์โหลเกมไม่ได้ครับ เพียงแต่ว่าผมอยากแสดงน้ำใจขอบคุณ
    คนที่นำเกมมาแจกเท่านั้นเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ K2029 อ่านกระทู้
    ขออภัยด้วย คือผมหมายถึงว่า ผมโพสในกระทู้ของดาวน์โหลเกมไม่ได้ครับ เพียงแต่ว่าผมอยากแสดงน้ำใจขอบคุณ
    คนที่นำเกมมาแจกเท่านั้นเองครับ
    อ่าาา นั้นแหละๆ ในหมวด News/Pc games/Console สมาชิกใหม่จะไม่สามารถโพสได้ครับ
    -หรืออาจต้องได้เป็น "ชอบดูแต่ไม่ชอบโพส" อยู่ที่ใต้ชื่อก่อนอะครับ
    -หรือต้องรอเวลาครบ 1 อาทิตย์จากวันที่สมัครเสียก่อนครับ
    ไม่มีวันไหน..ที่ไม่เจ็บปวด

กล่าวขอบคุณ
    13,749
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,391
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ K2029 อ่านกระทู้
    ก็นั้นและครับที่ผมหมายถึงคือคุณต้องให้ใต้ชื่อของคุณเขียนว่า "ชอบดูไม่ชอบโพส" ก่อนครับถึงจโพสในหมวดนั้นได้ ในหมวดนั้นสมาชิกใหม่จะไม่สามารถโพสได้ครับ
    แล้วถ้าจะโพสขอบคุณเฉยๆไม่ต้องโพสครับในกฏมีบอกอยู่ ให้กดปุ่มขอบคุณใต้ข้อความได้เลยครับ ผมว่าสมาชิกใหม่ไปอ่านปักหมุดหน่อยดีกว่าครับ จะได้ไม่มีปัญหา

มารยาทและวิธีใช้บอร์ด jokergameth.com
    วิธีการใช้บอร์ดอย่างคร่าวๆ

อนุรักษ์สาวแว่น
    กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    จขกท อย่าเพิ่งใจร้อนนะเน้อเดียวก็โพสกระทู้ได้

กล่าวขอบคุณ
    814
    2
    เพิ่มเติมนะครับ 2
    แหะ แหะ ผมว่าผมสมัีครครบเดือนแล้วนา แต่สมัครวันไหนจำไม่ได้ซะด้วยซี แล้วเมลล์ที่ทางทีมงานส่งไปให้ผมเนี่ย ผมก็ดัี๊นไปลบซะแล้ว
    เจ็บใจตัวเองจริงๆ อยากทุบมือตัวเองซักป๊าบ ..... โอ๊ย..... นี่แนะ .. มือไวไม่เข้าเีรื่อง มาถึงตอนนี้ก็เลยจำไม่ได้เลย

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    เพิ่มเติมนะครับ 2
    แหะ แหะ ผมว่าผมสมัีครครบเดือนแล้วนา แต่สมัครวันไหนจำไม่ได้ซะด้วยซี แล้วเมลล์ที่ทางทีมงานส่งไปให้ผมเนี่ย ผมก็ดัี๊นไปลบซะแล้ว
    เจ็บใจตัวเองจริงๆ อยากทุบมือตัวเองซักป๊าบ ..... โอ๊ย..... นี่แนะ .. มือไวไม่เข้าเีรื่อง มาถึงตอนนี้ก็เลยจำไม่ได้เลย
    จำรหัสไม่ได้หรือว่ายังไงครับ?? ถามให้คลายหน่อบ กร๊อบ!! (เสียงหักนิ้วแบบนักเลง)