ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

คุณคิดว่านิสัยของผู้หญิงเป็นยังไงมีคำตอบ

พอดีไปเจอมานะ ก็เลยเอามาฝากคอมเม้น

นิสัย ของ ผู้หญิง ส่วนใหญ่ ขี้งอนเป็นที่หนึ่ง .. บึ้งตึงเป็นเลิศ .. บรรเจิดเรื่องทะเลาะ .. ออเซาะตอนช๊อปปิ้ง ..ผีสิงตอนหญิงผ่าน .. บงการได้ทุกเรื่อง .. ปราดเปรื่องเรื่องจับผิด .. หงุดหงิดเป็นนิสัย ..ไม่ได้ดั่งใจใช้น้ำตา .. ผิดเวลาเธอจะบ่น .. ชอบขุดค้นเรื่องแฟนเก่า .. มีสายเข้าตาเขม่น ..เช็คทุกเม้นท์เฟสบุ๊ค .. บุกรุกเรื่องส่วนตัว .. ถ้าเกิดความลับรั่ว ~ เตรียมตัวตายยย

รูปนะเผื่อคนอยากไปดู

ให้เครดิต youtube เพลง ยังโสด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 3rd August 2011 เมื่อ 20:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    ไม่เคยมี เเฟน เเต่เคยเห็นมากับตัว!!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MCPKMTMW อ่านกระทู้
    ไม่ใช่ผู้หญิงแล้วจะรู้ได้ไงอะ แต่ถ้าให้เดา มันคงไม่ต่างกันมากนะเราว่า คืออาจต่างที่ตรงเพศ แต่ตรงความคิดน่าจะเหมือนกัน ส่วนไอ้เรื่องกำลังคงต่างกันอยู่แล้ว เพราะเห็นบอกผู้หญิงบอบบาง ไม่รู้จริงปะ แต่คงจริงนั่นแหละ เพราะถูกออกแบบมาให้ร่างกายเล็กๆอยู่ละ ผู้หญิงชอบโชว์ นี่มันก็คงเหมือนกับผู้ชายที่มันชอบโชว์หุ่นนะเราว่า แล้วเราก็สงสัยนะ คือผู้หญิงเวลาส่วนบนไม่ใส่อะไรจะชอบใช่ปะล่ะ แล้วผู้ชายอะ ถ้าส่วนบนไม่ใส่ ผู้หญิงจะรู้สึกอะไรปะ หรือแบบก็เห็นเป็นลำตัวธรรมดา ไม่เหมือนผู้ชายที่คิดไปเรื่องอย่างนั้น

ปล.แล้วไอ้ ผีสิงตอนหญิงผ่าน นี่คืออะไรวะเนี่ย งง
    อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันครับ อิอิ ไปเจอ มา ใครรู้จักคันหูมั้ง รู้เเล้วอยากบอกใคร นะ ผมไม่ได้บอก นะ พิม คำว่าคันหู ใน ปู่กูล ดูเอาเองนะ ^ ^ อย่าบอกใครล่ะ

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    2
    ยมทูต ดีๆนี่เอง โมโห ก็ บัง ... ไค~

แอบมีชู้ก็ ไม้ตาย....~
    Trying not to feel the same

Persona!
    Somewhere I Belong.
    กล่าวขอบคุณ
    1,654
    ได้รับคำขอบคุณ: 505
    ขี้งอนเป็นที่หนึ่ง ผีสิงตอนหญิงผ่าน ชอบขุดค้นเรื่องแฟนเก่า จริงสุดๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ผมก็ไม่รู้ว่าจริงมั้ย แต่มันตรงกับความคิดของผมสุดๆ

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    ก็จริงอยุ่ ฮ่าๆๆๆ
    ???

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบคุณครับ....
    "The only man who never makes mistakes is the man who never does anything."

กล่าวขอบคุณ
    1,068
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ที่เป็นแบบนั้น เพราะเขารักครับ

เข้าใจๆ ^^

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ถูกต้องจริงๆเลยครับ -*-

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    ผมว่า หวงของมากกว่าครับ เหมือนเด็ก

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    อาจจะจริง หรือ อาจจะไม่จิงก็ได้ (ไงแน่เนี่ย) - -