ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916

.:: Black Rock Shooter The Game ปล่อย Trailer ตัวใหม่ พร้อมเลื่อนวันวางจำหน่าย ! ! ::.

ยังคงออกมา(ยั่ว)เรื่อยๆ กับ Trailer โดยเริ่มให้เห็นถึง ss ต่างๆภาพในเกมเพิ่มมากขึ้น และได้ให้ดูระบบการเล่นต่างของเกม ไม่ว่าจะ Mission,Bonus

ส่วนการเลื่อนกำหนดวางจำหน่ายไม่ต้องตกใจไป เพราะเขาเลื่อนจากวันวางจำหน่ายคราวก่อน คือ 28 สิงหาคม เป็น 25 สิงหาคม (3 วันเอง = =")

ยังไงชาว PSP ก็อดใจรออีกนิด

ทบทวน Set ของ Serie นี่กัน

[PSP] Black Rock Shooter the Game First Release Edition w/ WRS Charm

Black Rock Shooter the Game มาพร้อมพวงกุญแจ White Rock Shooter (ชุดธรรมดา)

รายละเอียด : Genre: RPG

สนนราคาไว้ที่ประมาณ 6,279 เยน หรือประมาณ 2,450 บาท

[PSP] Black Rock Shooter THE GAME w/figma white ver. (White Premium Box)

เกม Black Rock Shooter ในรูปแบบ เกม PSP (ลิมิตเวอร์ชั่น) มากับ figma ด้วยน้า

Limited Edition Includes: (ของที่มาด้วยกันกับเกมชุดนี้)
    Original Illustrated Deluxe Box by huke
    Black Rock Shooter THE GAME Regular Ver.
    Original Figure figma Black Rock Shooter (White) (Tentative)
    Black Rock Shooter Art Works (Tentative)
    Limited Soundtrack

สนนราคาไว้ที่ประมาณ 10,479 เยน หรือประมาณ 4,100 บาท

Black Rock Shooter The Game Memory StickPRO Duo Mark2 4GB [Hori]

Memory StickPRO Duo ในลายจากเกม Black Rock Shooter พร้อม Theme พิเศษ (ใช้ได้กับ PSP-1000/2000/3000)

สนนราคาไว้ที่ประมาณ 4,650 เยน หรือประมาณ 1,800 บาท

Black Rock Shooter The Game Accessory Set for PSP [Hori]

ชุด Accessory สำหรับเครื่อง PSP ในลายจากเกม Black Rock Shooter

รายละเอียด : -PSP3000 special Black Rock Shooter original design printed hard pouch, clear case and head phone set!
    -Logo and characters are printed on each accessories!

สนนราคาไว้ที่ประมาณ 5,000 เยน หรือประมาณ 1,950 บาท

Review กันซักนิด

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pooh0856 : 3rd August 2011 เมื่อ 21:40 เหตุผล: เพิ่มเติมข้อมูล

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เลื่อน!!!!!!!!!!!!!รอกันอีกต่อไป

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kob_kung_kub อ่านกระทู้
    เลื่อน!!!!!!!!!!!!!รอกันอีกต่อไป
    เลื่อนลงครับ จาก 28 เป็น 25 = ="

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soldlon อ่านกระทู้
    ทำมาเอาใจพวกโอตาคุโดยตรงเลยเกมนี้
    แน่อยู่แล้วครับ ก็ทำเป็น Anime มาก่อนนี่นา . . .
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pooh0856 : 3rd August 2011 เมื่อ 21:44

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อยากได้หุ่นนั่นอ่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    555+ ไกล หรือ ไกล้ จะ มา กัน แน่น ครับ รอ อยู่ นะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ผมซื้อกล่องใหญ่แน่นอน แถม Figma ซะด้วย ^ = ^

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    รู้แค่ว่ามันเทห์อ่ะ
    " I play it because I love it. "

JKG ~*Forever*~
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    แล้วจะมี eng ป่าว

ถ้าไม่มีจะดูแต่ภาพ ^^
    ขอบคุณสมาชิก JokerGameTH ที่ "ให้" โดยไม่หวังผลตอบแทน

GEEZERS'
    กล่าวขอบคุณ
    302
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    รอพอร์ตลง PSvita เลยละกัน

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chain76 อ่านกระทู้
    รอพอร์ตลง PSvita เลยละกัน
    คิดเหมือนกันเลย รู้สึกเมะจะมี OVA ตอนเดียวนะไม่เคยดูแฮะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    เหมือนจะซื้อ figma แถมเกมแฮะ ^^'ll

ไว้ค่อยแวะไปดูเผื่อไว้ในAmazonล่ะกันว่ามีขายมั้ย (ถ้ามีคนทำPatch-ENG)คงดี ู^^

กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    โอ้ว เพลงอะไรละครับเนี่ย....อ๊ากอยากได้ๆ...!!!

ปล. อยากได้เพลง น่ะไม่ใช่เกม ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอนอกเรื่องหน่อยครับ ไม่ทราบว่าชื่อเพลงอะไรครับ มันสกิด ต่อม Rock ผมมากเลย

*เจอละครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ลง pc ป่าวนะ >w<

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    เกมส์ ญี่ปุ่นส่วนใหญ่ ไม่ค่อยลงPC หรอก ยกเว้นค่าย ภาพลวงตา

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อยากได้หุ่นครับ เท่เกินไปแล้ว