ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

Arrow โพสตอบกระทู้ไม่ได้ครับ

คือผมก็สมัครไว้นานแล้วนะครับ เกิน10วันแน่ๆเพราะสมัครตั้งแต่เดือนเมษา แล้วเพิ่งมาดูอีกทีก็ยังตอบกระทู้ในหมวดเกมไม่ได้อ่ะครับ ต้องแก้ไขยังหรอครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13,749
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,391
    ลองไปโพสหมวดอื่นบ้างครับ เอาให้ได้สัก 15 กระทู้ครับ แล้วลองไปโพสใหม่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=8256

อยากทราบพาสเวริด์ในการแต่งไฟล์อะครับ รบกวนหน่อยโพสดูไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    รับทราบครับผม

- I am Robinkik -
    ..:: - \ NEWS / - ::.. ..:: - l * " หมวดนี้หล่ะ รักที่สุดเลย เมี๊ยว!! " * l - ::..
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,728
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ swagger อ่านกระทู้
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=8256

อยากทราบพาสเวริด์ในการแต่งไฟล์อะครับ รบกวนหน่อยโพสดูไม่ได้
    ผิดหมวดนะครับ ลองส่งข้อความ P.M. ไปถาม เจ้าของกระทู้ดูนะครับ มาถามเเบบนี้ ใครจะตอบได้หล่ะเมี๊ยว!!
    i5-6400 2.7GHz / Gigabyte H170 -HD3 DDR3 -CF / ASUS STRIX GTX970 DC2OC 4GB / 8 GB ( 4x2 ) Kingston Hyper -X Fury

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ต้องรอ 1 อาทิต หรือ10 วันครับ ผม9วันแล้ว ยังไม่สามรถโพสได้

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    ผมถามจากพี่เขามาแล้วนะครับ เอาแน่ๆนอนเลยประมาณนี้ล่ะนะครับ

จะมี 3 หมวดนี้ที่มันจำกัดที่ในการโพส คือ หมวด News, Console Download และ PC Download

- หากสมาชิกที่สมัครมาแล้วยังไม่เคยโพสต์อะไรเลย จะโพสต์ในฟอรั่มเหล่านี้ได้ ต้องสมัครมาไม่ต่ำกว่า 100 วัน
    - หากสมาชิกเคยโพสต์ฟอรั่มอื่นๆ (ยกเว้น 3 ฟอรั่มที่ว่า) มาแล้ว จะโพสต์ในฟอรั่มต้องห้ามได้ ต้องสมัครมาแล้วไม่ต่ำกว่า 10 วัน
    คือ สมัครบอร์ดมาก็แสดงความคิดเห็นอะไรหน่อยก็ดีครับ ถ้ามาแนวไม่โพสอะไรรอโพสหมวดเดียวก็อารมณ์คล้าย bot ที่ทำตรงนี้ไว้เพื่อสาเหตุนี้ล่ะครับ เพราะ มีช่วงนึง bot โฆษณามันเยอะครับ

ปล. ผมแก้ตรงปักหมุดเพิ่มไปด้วยนะครับ คราวนี้ใครมาใหม่อ่านก่อนด้วยนะครับ มาตั้งถามอีกไม่ตอบแล้วนะครับ ให้ไปอ่านปักหมุดเองแล้ว แบมือขอตลอดแบบนี้ไม่ดีหรอกครับ
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: