ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 966

IE มีปัญหาครับ

เข้าเว็บแล้วมันขึ้นแบบนี้อะครับ แก้ไขยังไงเหรอครับ

แล้วถ้าผมจะลง IE9 ต้องลบ IE ตัวเก่าทิ้งก่อนรึป่าวครับ

แก้ได้แล้วครับ ลงIE9ทับไปเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teenkaiwa : 26th May 2012 เมื่อ 12:14

๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ลงทับไปเลยครับ มันจะเป็นอัพเดตไปเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ลองเช็คไวรัสดูหรือยังครับ ดูจากรูปแล้วน่าจะอาการเดียวกันกับลูกค้าผมน่ะครับ ผมแก้โดยการใช้ combo fix แสกน หลังจากเสร็จแล้วใช้ nod32 แสกนช้ำอีกทีก็หายครับ ( หลังจากที่ผมลองโหลด ie มาลงใหม่แล้วไม่หายน่ะครับ )
    ไม่เก่งมากมายแค่พอแนะนำคนที่ไม่รู้จริงๆได้นิดหน่อยและอยากเห็นคนไทยรักกัน PASS ผมทุกไฟล์ให้ใช้ SURIYATEWAPITUK หรือ KORNTEWAPITUK

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    กด view problem details มาให้ดูหน่อย
    Trying not to feel the same