ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 72

เอ่อขอปรึกษาอะไรหน่อยครับ

คือวันเสาร์ที่ 2 มิถุนายน พ่อผมได้ซื้อ โทรศัพท์ BB 8900 มาให้ ตอนเเรกใช้ได้ปกตินะครับ พอวันอังคารผมนำโทรศัพท์มา รร.ก็ใช้ได้ปกติ
    แล้วเหตุการณ์มันอยู่ตรงนี้เพื่อนผมที่ใช้ BB มันขอถอดเเบตผมไปใส่เครื่องมัน มันจะอัพเดทอะไรบ้างอย่างนี่เเหล่ะ (ตอนนั้นผมมึนๆ)
    ผมก็ให้มันผมก็ไม่ได้สนใจนั่งคุยกับเพื่อนอีกคนต่อ มันใช้เสร็จมันก็ประกอบคืนผม ผมก็ไม่ได้เอะใจอะไรเเต่น่ามันแปลกๆผมก็ถามว่า เปลี่ยนเเบตผมหรือเปล่า มันก็บอกว่าไม่ได้เปลี่ยน เเบตมันกับผมเปลี่ยนไม่ได้
    (ผมใช้ bb 8900 มันใช้ bb 9300)
    พอกลับบ้านผมก็มาชาร์จแบตปกติเหมือนมันจะมีเสียงชอตหรืออะไรนี่เเหล่ะ ผมเดินเข้าไปดู เครื่องมันดับเองเเบบว่าไฟสีเเดงค้างเเล้วหน้าจอมืด เเต่ถอดเเบตก็ใช้ได้เหมือนเดิม
    เเล้วพอผมจะชาร์จใหม่ที่ชาร์จก็ใช้ไม่ได้ ต้องมาชาร์จกับ USB เวลาชาร์จกับ USB บ้างทีก็เกิดอาการเเบบข้างบนไฟสีเเดงค้างเเล้วหน้าจอมืด เหมือนมันจะรีบูทเอง

ผมเลยอยากปรึกษาเพื่อนๆเพราะไม่รู้เรื่องโทรศัพท์เลย
    1.เเบต Blackberry 8900 กับ Blackberry 9300 ใส่ด้วยกันได้ไหม ?
    2.ถ้าไม่ได้แล้วมันเกิดจากสาเหตุอะไรหรอครับ

ปล.คือผมเเค่สงสัยเพื่อนผมเฉยๆเเต่ไม่ได้กล้าถามกลัวมันไม่ได้เอาไปเเล้วจะมองหน้ากันไม่ติด รบกวนเพื่่อนๆที่พอรู้ช่วยเเนะนำทีครับ
    ขอบคุณครับ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    คุณคิดง่ายๆ เลยนะครับ ถ้าแบตของ Blackberry 8900 กับ Blackberry 9300 มันใช้ด้วยกันไม่ได้แบบที่เพื่อนคุณบอก

แล้วมันจะยืมแบตคุณไปอัพเดททำไม ?

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    คุณคิดง่ายๆ เลยนะครับ ถ้าแบตของ Blackberry 8900 กับ Blackberry 9300 มันใช้ด้วยกันไม่ได้แบบที่เพื่อนคุณบอก

แล้วมันจะยืมแบตคุณไปอัพเดททำไม ?

อ่อตอนนั้นผมมึนอ่ะๆตอนนี้ผมก็ยังมึนเเค่สงสัยไม่อยากจะใส่ความมันโดนไม่มีสาเหตุอะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,833
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    โดน หลอก แล้ว ๆๆๆๆ !!!!

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    โดนซะแล้ว หลอยเอาคืนมั่ง