ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

พรุ้งนี้จะไป ถอย sony xperia ars s เพื่อนๆว่าไงครับ

sony xperia ars s ขอคำแนะนำ ติชม คอมเม้นห์ หน่อยน่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    อยากได้ก็ซื้อไปเลยครับ โทรศัพท์ ทุกรุ้นมันก็มีดีในตัวแหละ อยู่ที่ว่าเราาต้องการแบบไหน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    ถ่ายรูปมาลงให้ดูด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    346
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ผมว่าโอนะครับ ราคา หมื่น นิดๆ แต่เล่นได้ไกล้เคียงกับ iphone 4 เลยพูดถึงเรื่องราคาคุ้มกว่าครับ เดี๋ยว sony ก็จะปล่อย ระบบ android 4 ออกแล้ว

แต่กล้องหน้าไม่ค่อยชัดเท่าไรครับ แต่ถ้าเอามาเล่นเกม ถือว่าเป็นตัว Top ก่อนที่ Xperia S จะมาอีกครับ
    เล่นได้ทุกเกมที่เป็น andriod ครับ (ยกเว้นของ xperia Play จะมีเกมเฉพาะด้วยมั้งถ้าผมจำไม่ผิด) รองรับ ไฟล์ mp4 HD (1280 x720) ดูคลิปแจ๋วครับ
    แต่เรื่อง ทัชสกรีน จะสู้ iphone ไม่ได้ครับ ทำใจเลย แต่ราคา iphone ชื้อ arc S ได้ตั้ง 2 เครื่อง แนะ ผมว่าโอกว่าครับ
    ถ้าเอามาเพื่อเล่นเกม ลองมองๆ xperia Play ครับ ผมก็อยากได้ตัวนี้ ^^

ผมก็เล็งArc Sไว้เหมือนกัน แต่รอว่าราคาจะตกลงมาประมาณ 8,000-9,000 อ่ะครับค่อยซื้อ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ผมว่า xperia sola ก็ดีนะ ถูกกว่าพันนึงแถมซีพียูยังเป็นดูเอลคอร์ด้วย
    ผมยังเสียดายเลย T T

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: