ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 142 จากทั้งหมด 144 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4292132140141142143144 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 3,526 ถึง 3,550 จากทั้งหมด 3576
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,913
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tarnadon อ่านกระทู้
    พี่เจิง ครับ วันนี้ โหลดเกม ไม่ได้ อ่ะครับ ขึ้นแบบนี้ ครับ
    ตอนนี้เจิงแก้ให้แล้วนะครับ ขอบคุณมากครับที่แจ้ง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ka_jerng อ่านกระทู้
    ตอนนี้เจิงแก้ให้แล้วนะครับ ขอบคุณมากครับที่แจ้ง
    รู้สึกจะเป็นอีกแล้วนะครับวันนี้ ขึ้นแบบนี้เลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ka_jerng อ่านกระทู้
    เกมนี้ป่าวครับ https://kajerng.com/hitman/

สงสัยไฟล์มีปัญหาเดี๋ยวเจิงอัพตัวใหม่ให้นะครับ ขอโทษด้วยนะครับ
    ใช่ครับบ เกมนี้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ re.wind อ่านกระทู้
    รู้สึกจะเป็นอีกแล้วนะครับวันนี้ ขึ้นแบบนี้เลยครับ

ใช่ครับบ เกมนี้เลยครับ
    ครั้งนี้เจิงอัพแบบตัวเต็มให้เป็นของ CRY ลงเสร็จอย่าลืม Crack นะครับ เสร็จแล้วเล่นได้แน่นอนรับรองเลยครับ แต่ก่อนติดตั้งและหลังติดตั้งอย่าลืมปิด Anti Virus นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    อัพเกมเพิ่มให้แล้วนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Metal Gear Rising: Revengeance โหลดละลงไม่ได้อ่ะครับ ไฟล์เสียหรือป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Thitiwat7123 อ่านกระทู้
    Metal Gear Rising: Revengeance โหลดละลงไม่ได้อ่ะครับ ไฟล์เสียหรือป่าวครับ
    เจิงอัพใหม่ให้แล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    เจิงอัพเกมเพิ่มให้แล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Mafia III โหลดไม่ได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kittinan13 อ่านกระทู้
    Mafia III โหลดไม่ได้นะครับ
    เจิงอัพใหม่ให้แล้วนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    10
    ขอบคุณครับได้ไม่ได้ยังงัยเดี๋ยวมาคอนเฟริมให้

กล่าวขอบคุณ
    10
    เจิงอัพใหม่ให้แล้วนะครับ ^^

ขอโทษนะครับผมบอกไม่เคลีย์เองไม่ใช่ Mafia III แต่เป็น Mafia III Stones Unturned ครับที่ยังโหลดไม่ได้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    dishonored 2 ลิ้งเสียครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kittinan13 อ่านกระทู้

ขอโทษนะครับผมบอกไม่เคลีย์เองไม่ใช่ Mafia III แต่เป็น Mafia III Stones Unturned ครับที่ยังโหลดไม่ได้
    อัพใหม่ให้แล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jame2598 อ่านกระทู้
    dishonored 2 ลิ้งเสียครับ
    อัพให้ใหม่แล้วครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอเกม Age of Empires III Complete Collection หน่อยครับ โหลดไม่ได้แล้ว ภาค2ด้วยก็ดีครับภาคที่มีเผ่า พม่า ลาว นะครับครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cook อ่านกระทู้
    ขอเกม Age of Empires III Complete Collection หน่อยครับ โหลดไม่ได้แล้ว ภาค2ด้วยก็ดีครับภาคที่มีเผ่า พม่า ลาว นะครับครับ
    อัพ Age of Empires II HD Rise of the Rajas กับ Age of Empires III Complete Collection ให้ใหม่แล้วครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7
    re-upload 4 เกมนี้หน่อยครับ
    The Initial
    Senran Kagura Shinovi Versus
    Dead Rising 4
    Far Cry Primal

ค่อยๆทำก็ได้นะครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

คือ.. จะสามารถฝากไฟล์ผ่าน Googledrive ได้ไหมครับ พอดีว่า ผมมีปัญหาไม่สะดวกกับการโหลดผ่าน Userscloud สำหรับเกมที่มีขนาดใหญ่มากๆ เกิน 20 GB ขึ้นไปโหลดลำบากมากๆเลยครับ ผมที่เป็นคนขอรีอัพเกม Mirror's Edge Catalyst น่ะครับ เกมมีขนาด 23 GB ใช้เวลา 12 ชม. ในการโหลดครั้งเดียวให้เสร็จ (550 kb/s) Userscloud พอเนตตัด เราท์เตอร์ดับ หรือปิดไปทำงาน กลับมาเปิดใหม่ มันกดโหลดต่องานไม่ได้น่ะครับ เมื่อ IP ถูกเปลี่ยน ต้องโหลดใหม่ งานไม่สำเร็จซักที
    คือ ที่ผ่านมาเมื่อก่อนนี้ MEGA มันก็ดีนะครับ ใช้โปรแกรม megadownloader 1.7 โหลดได้ แต่ตั้งแต่เดือน มิถุนายน มามันก็ไม่ได้แล้ว โดน Limit การโหลด 5 GB / 5 ชม. น่ะครับ
    ตอนนี้เท่าที่ใช้ มี Googledrive ดีสุดน่ะครับ มันโหลดได้แรงเต็มสปีด/ไม่จำกัดการโหลด โหลดต่องานได้เมื่อ IP ถูกเปลี่ยน แต่อาจจะต้องแบ่งพาทตอนอัปโหลดไฟล์น่ะครับ อันนี้มาลองพูดคุยดูเฉยๆ นะครับ คิดว่าเผื่อจะพอเป็นไปได้ แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotducklazy : 29th August 2017 เมื่อ 19:39

กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ขออัพเกม Halo wars Definitive Edition ให้หน่อยได้มั้ยครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับพี่เจิง ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ASUS A45VM-VX055D Intel(R) Core(TM) i7-3610QM CPU @ 2.30GHz up to 3.30 GHz 64-bit RAM 12 GB VGA Nvidia Geforce GT 630m 2 GB

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    criminal girls 2 ไฟล์ไม่มีอ้ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    pes 2017 ไฟล์โหลดไม่ได้แล้วครับ the file you trying to doenlond is no longer available
    อัพให่ใหม่หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hotducklazy อ่านกระทู้
    re-upload 4 เกมนี้หน่อยครับ
    The Initial
    Senran Kagura Shinovi Versus
    Dead Rising 4
    Far Cry Primal

ค่อยๆทำก็ได้นะครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

คือ.. จะสามารถฝากไฟล์ผ่าน Googledrive ได้ไหมครับ พอดีว่า ผมมีปัญหาไม่สะดวกกับการโหลดผ่าน Userscloud สำหรับเกมที่มีขนาดใหญ่มากๆ เกิน 20 GB ขึ้นไปโหลดลำบากมากๆเลยครับ ผมที่เป็นคนขอรีอัพเกม Mirror's Edge Catalyst น่ะครับ เกมมีขนาด 23 GB ใช้เวลา 12 ชม. ในการโหลดครั้งเดียวให้เสร็จ (550 kb/s) Userscloud พอเนตตัด เราท์เตอร์ดับ หรือปิดไปทำงาน กลับมาเปิดใหม่ มันกดโหลดต่องานไม่ได้น่ะครับ เมื่อ IP ถูกเปลี่ยน ต้องโหลดใหม่ งานไม่สำเร็จซักที
    คือ ที่ผ่านมาเมื่อก่อนนี้ MEGA มันก็ดีนะครับ ใช้โปรแกรม megadownloader 1.7 โหลดได้ แต่ตั้งแต่เดือน มิถุนายน มามันก็ไม่ได้แล้ว โดน Limit การโหลด 5 GB / 5 ชม. น่ะครับ
    ตอนนี้เท่าที่ใช้ มี Googledrive ดีสุดน่ะครับ มันโหลดได้แรงเต็มสปีด/ไม่จำกัดการโหลด โหลดต่องานได้เมื่อ IP ถูกเปลี่ยน แต่อาจจะต้องแบ่งพาทตอนอัปโหลดไฟล์น่ะครับ อันนี้มาลองพูดคุยดูเฉยๆ นะครับ คิดว่าเผื่อจะพอเป็นไปได้ แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรน่ะครับ
    The Initial -> ปกติ
    Senran Kagura Shinovi Versus->อัพใหม่แล้วครับ
    Dead Rising 4->อัพใหม่แล้วครับ
    Far Cry Primal->อัพใหม่แล้วครับ

เรื่องความเร็วดาวน์โหลด ถ้าอยากได้เร็วกว่านี้ VIP ช่วยได้ครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phet57 อ่านกระทู้
    pes 2017 ไฟล์โหลดไม่ได้แล้วครับ the file you trying to doenlond is no longer available
    อัพให่ใหม่หน่อยครับ
    อัพใหม่ให้แล้วครับ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momonaru อ่านกระทู้
    criminal girls 2 ไฟล์ไม่มีอ้ะคับ
    เจิงไม่มีเกมนี้นะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7
    เกม The Initial ยังไม่ได้เหมือนเดิมน่ะครับ ไฟล์หาย
    https://kajerng.com/the-initial/

ขอบคุณมากนะครับ อยากให้ช่วยอธิบายเกี่ยวกับ VIP หน่อยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotducklazy : 31st August 2017 เมื่อ 01:16

กล่าวขอบคุณ
    67
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iydgtv9ivfwx อ่านกระทู้
    ขออัพเกม Halo wars Definitive Edition ให้หน่อยได้มั้ยครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับพี่เจิง ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    อัพให้แล้วนะครับ