ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Magnolia, Fiore
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 117

Unhappy เพียงเพราะความฝัน ...

ขอระบายหน่อยครับอัดอั้นในใจมาทั้งวันแล้ว

ถึงแม้จะเป็นรักข้างเดียว แต่ผมเคยลืมคนที่ผมรักได้แล้ว
    แต่คืนก่อนกลับฝันว่าได้อยู่ด้วยกันอย่างมีความสุขซะงั้น
    ในความฝันนั้นอบอุ่นเหลือเกิน จนอยากจะฝันอยู่อย่างนั้นตลอดไป
    พอตื่นขึ้นมา มันทำให้กลับไปคิดถึงตอนที่ยังไม่ตัดใจ
    แล้วดันมีความหวังลมแล้ง ๆ ขึ้นมาอีก เจ็บที่ต้องกลับไปคิดเรื่องเดิม ๆ
    ไม่อยากกลับไปคิดแล้ว แต่ก็อยากฝันแบบเดิมอีกครั้ง

สิ่งที่เคยลืมกลับย้อนคืนมา
    จากความฝันที่แสนอบอุ่น
    ก่อเกิดความเหงาเมื่อลืมตาตื่น
    เปลี่ยนวันที่สดใสให้เป็นสีเทา
    ภาพในอดีตตอกย้ำเส้นทางที่เลือกเดิน
    แม้ต้องการแค่ไหนก็หันกลับไปไม่ได้

ในค่ำคืนที่เงียบสงบนี้
    ผมเอนหลังหนุนหมอนสีขาว
    หลังผ่านวันที่แสนเหนื่อยล้า
    นอนปล่อยใจหวนคิดถึงวันวาน
    แม้วันรุ่งขึ้นต้องเจอความเหงา
    แต่แค่คืนนี้นอนหลับฝันดีก็พอ

ราตรีสวัสดิ์ครับ
    Nothing is true , Everthing is permitted

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ครับ ฝันดีครับ *-*

ทุกสิ่งทุกอย่างจะ OK ตอนจ
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ซึ้งครับ T T ขอกอดหน่อย หัวอกเดียวกัน T T
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

Apk mod for you.
    กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    ....ผมเข้าใจความรู้สึกของคนที่เป็นแบบนี้ครับ ...เป็นกำลังใจให้นะ ...สู้ๆ เคยเป็น

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ต้องตัดใจให้ได้ เข้มแข็งครับ เราเกิดมาเป็นลูกผู้ชาย