ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

หัวข้อ: สเปคคอม .....

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

สเปคคอม .....

ผมจะซื้อคอมไหม่ สเปค มัน
    CPU Atlon II X2 - 250 3.0 Ghz
    Ram DDR III 2Gb
    VGA Onborad Gefoce 7025 512Mb 128bit
    สเปค ขนาดนี้เล่นเกมส์แจ่มๆได้ปะคับ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    911
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    ที่ว่าแจ่มน่ะ เกมส์ประมาณไหนครับ แนะนำซื้อการ์ดแยกดีกว่าคับ
    CPU Athlon 7750 Ram 2 GB HDD Sumsung 250 GB M/B ECS A780GM-A VGA HD5670 1 GB Win 7 COD8 และ BFBC3 ผ่านฉลุย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    กาจจอตัวนี้เน่าน่ะครับพอๆกับ6600เลยแถมออนบอดร์อีกต่างหากแนะนําซื่อกาจจอแยกมาไส่เหมือนเรปบนดีกว่าคับนอกนั้นก็พอเล่นเกมสมัยนี้ได้น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    กาจจอตัวนี้เน่าน่ะครับพอๆกับ6600เลยแถมออนบอดร์อีกต่างหากแนะนําซื่อกาจจอแยกมาไส่เหมือนเรปบนดีกว่าคับนอกนั้นก็พอเล่นเกมสมัยนี้ได้น่ะครับ
    -0- แล้วเล่นเกมส์รายได้บ้างอะ ><

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaab002 อ่านกระทู้
    -0- แล้วเล่นเกมส์รายได้บ้างอะ ><
    เกมสมัยนี้ถ้าจะเล่นไม่ได้และครับปรับlowยังกระตุกนอกจากเกมเก่าๆน่ะแต่อาจปรับlowหรือmediamเหมือนเดิมแต่ก็ยังหน่วงตุกสะดุดอยุ่ดีครับครับแนะนําถ้าจะเล่นเกมลองเปลี่ยนกาจจอน่ะครับถ้าไม่เน้นเรื่องกราฟฟิกอันเวอร์ก็ต้องเปลี่ยนกาจจอเอาครับจะเอาค่ายไหนก็ตัดสินใจเองน่ะHD 5670 ก็ได้ครับถ้าGefroceผมไม่รุ้น่ะลองไห้ท่านอื่นมาตอบดูอย่างผมนี่แค่9600ก็เล่นเกมสมัยนี้ได้และครับไม่ต้องเอาแรงมากเพราะคอมไม่แรงมากนักแต่เล่นได้ทุกเกม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    HELLO THIS A BOOK??

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiwkiw0211 อ่านกระทู้
    HELLO THIS A BOOK??
    is หายไปไหนครับจะฝรั่งก็เนี่ยนๆหน่อยไอ่หนู

ถ้าจะเล่นเกมแบบไม่ให้กระตุก ประมาณว่า WOWไม่กระตุกsniper ghost.... CODMWFBO BFBCC แบบไม่กระตุกเลยเล่นออนไลน์แบบลื่นๆแนะนำสเปคทีครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    เต็มที่ ผมให้ Crysis 1 - Warhead เต็มที่แล้วนะ ผมก็ไม่ต่างอะไรกับคุณหรอก เมื่อก่อน E1600+7050-620i
    Trying not to feel the same

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ซื้อการ์จอใหม่ครับผม แน่นอนสุด

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    เปลี่ยน CPU ด้วยก็ดีครับ ใช้ตัวเดียวกับผมเลย - -

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    กาดร์จอ แนะนำ HIS5770 IceQTurbo ราคามือหนึ่งก็น่าจะ3kกว่ามั้ง เปลี่ยน ตัวเดียวเล่นได้หมด ปรับhiได้เยอะอยู่พอสมควร
    ยังไม่คิด