ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: สเปคคอม .....

Hybrid View

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

สเปคคอม .....

ผมจะซื้อคอมไหม่ สเปค มัน
    CPU Atlon II X2 - 250 3.0 Ghz
    Ram DDR III 2Gb
    VGA Onborad Gefoce 7025 512Mb 128bit
    สเปค ขนาดนี้เล่นเกมส์แจ่มๆได้ปะคับ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    909
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    ที่ว่าแจ่มน่ะ เกมส์ประมาณไหนครับ แนะนำซื้อการ์ดแยกดีกว่าคับ
    CPU Athlon 7750 Ram 2 GB HDD Sumsung 250 GB M/B ECS A780GM-A VGA HD5670 1 GB Win 7 COD8 และ BFBC3 ผ่านฉลุย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    กาจจอตัวนี้เน่าน่ะครับพอๆกับ6600เลยแถมออนบอดร์อีกต่างหากแนะนําซื่อกาจจอแยกมาไส่เหมือนเรปบนดีกว่าคับนอกนั้นก็พอเล่นเกมสมัยนี้ได้น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    กาจจอตัวนี้เน่าน่ะครับพอๆกับ6600เลยแถมออนบอดร์อีกต่างหากแนะนําซื่อกาจจอแยกมาไส่เหมือนเรปบนดีกว่าคับนอกนั้นก็พอเล่นเกมสมัยนี้ได้น่ะครับ
    -0- แล้วเล่นเกมส์รายได้บ้างอะ ><

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaab002 อ่านกระทู้
    -0- แล้วเล่นเกมส์รายได้บ้างอะ ><
    เกมสมัยนี้ถ้าจะเล่นไม่ได้และครับปรับlowยังกระตุกนอกจากเกมเก่าๆน่ะแต่อาจปรับlowหรือmediamเหมือนเดิมแต่ก็ยังหน่วงตุกสะดุดอยุ่ดีครับครับแนะนําถ้าจะเล่นเกมลองเปลี่ยนกาจจอน่ะครับถ้าไม่เน้นเรื่องกราฟฟิกอันเวอร์ก็ต้องเปลี่ยนกาจจอเอาครับจะเอาค่ายไหนก็ตัดสินใจเองน่ะHD 5670 ก็ได้ครับถ้าGefroceผมไม่รุ้น่ะลองไห้ท่านอื่นมาตอบดูอย่างผมนี่แค่9600ก็เล่นเกมสมัยนี้ได้และครับไม่ต้องเอาแรงมากเพราะคอมไม่แรงมากนักแต่เล่นได้ทุกเกม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    HELLO THIS A BOOK??

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiwkiw0211 อ่านกระทู้
    HELLO THIS A BOOK??
    is หายไปไหนครับจะฝรั่งก็เนี่ยนๆหน่อยไอ่หนู

ถ้าจะเล่นเกมแบบไม่ให้กระตุก ประมาณว่า WOWไม่กระตุกsniper ghost.... CODMWFBO BFBCC แบบไม่กระตุกเลยเล่นออนไลน์แบบลื่นๆแนะนำสเปคทีครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    เต็มที่ ผมให้ Crysis 1 - Warhead เต็มที่แล้วนะ ผมก็ไม่ต่างอะไรกับคุณหรอก เมื่อก่อน E1600+7050-620i
    Trying not to feel the same

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ซื้อการ์จอใหม่ครับผม แน่นอนสุด

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    เปลี่ยน CPU ด้วยก็ดีครับ ใช้ตัวเดียวกับผมเลย - -

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    กาดร์จอ แนะนำ HIS5770 IceQTurbo ราคามือหนึ่งก็น่าจะ3kกว่ามั้ง เปลี่ยน ตัวเดียวเล่นได้หมด ปรับhiได้เยอะอยู่พอสมควร
    ยังไม่คิด