ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    มีอีกวิธีนะคับ ผมลองดูละ = = (ไม่ได้ตั้งใจ) คือทำงานหนักๆหรือว่าไปออกกำลังกายพลียๆมาเเล้วมานอนตอนกลางวัน มันจะมีโอกาศเป็น คือสมองจะตื่นไม่พร้อมกันประมาณว่า ส่วนที่สั้งการประสาทได้ยินรู้สึกจะตื่นก่อนเเต่สมองส่วนสั่งการ(ร่างกาย)จะยังหลับอยู่ มันจะเป็นแบบกึงๆหลับกึ่งตื่น เเต่คุณจะขยับตัวไม่ได้ท่าเป็นไม่ต้องตกใจนอนต่อไป หรือว่า ท่าคุณตื่นมากลางคันอาจจะเกิดอาการอีกอย่างคือเจ็บตามเส้นเลือดทางเดินเลือด เพราะว่าตอนเรานอนร่างกายจะพยายามทำใช้พลังงานให้น้อยที่สุด (หายใจแผ่วๆ) ทำให้หัวใจเต้นช้า-ช้ามากๆบางคนเบาอีกต่างหาก เเต่พอเราเจอเหตูการนี้จะตกใจเเล้วตื่นหัวใจจะสูบชีดเลือดอย่างรวดเร็วเเละรุนเเรง = = คุณจะปวดตามร่างกาย(ทางเดินเลือด)เเล้วก็มึนๆหัว-ปวดหัว

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    น่าสนใจมากครับ ลองแล้วสุดยอดจริงๆ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    พวกเพื่อนผมก็เป็นนะ

เอาหัวมุดถุง แล้วดึงดาวอย่างเดียวเลย ตอนกลางวันก็ทำ ดึงกันจนหมดฟ้าเลย

R.I.P 2PAC (1971-1996)
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    รอท่านผู้กล้ามาสรุปผลการทดลอง

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    ผมเคยแต่แบบว่านอนๆอยู่แล้วเหมือนมีใครมาดึงหรือกระตุกเองก็ไม่รู้ครับมันเป็นปัญหากับการนอนของผมมาก

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ผมทำแล้วนะแต่ยังทำไม่ได้เลยอะ พอเวลาผมจะเข้าสภาวะ Sleep palaysis ขอเรียกว่าสภาวะผีอำละกันนะ ผมหัวใจเต้นเร็วมาก แล้วก็หลุดออกมาเลย (ยังไม่ได้ฝันเลย TT) แต่เจ๋งดีนะ ร่างกายนิ่งเลยอะ ชอบๆ

ทุกสิ่งทุกอย่างจะ OK ตอนจ
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    แค่หายใจก็อยู่ไม่นิ่งละ พุงใหญ่ 555
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    ผมเคยเป็นแบบว่ารู้สึกว่ามีคนสกิดหลังแต่ขยับตัวไม่ได้ไม่ได้สกิดธรรมดานะแบบใช้เล็บจิ้มแล้วลากยาวเลย ลองดิ้นสักพักก็หลุดแล้วผมก็นอนต่อ
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เออ แปลกดี
    http://www.goodtogifts.com ร้านกิ๊ฟช็อป ของขวัญให้เพื่อน ของขวัญแปลกๆ

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ผมไม่ต้องลองทำอะเป็นบ่อยมากเลยอะ รู้สึกแต่ขยับไม่ได้ แล้วมันเหมือนมีอะไรผ่าน หรือได้ยินเสียงก็จะขยับไม่ได้ต้องฝืนเอา สถิติของผมนี่ 7 ครั้งในคืนเดียวเลยครับเรียกได้ว่าผมไม่กล้านอนเลย
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    811
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    นี้ล่ะครับเป็นไงบ้าง....บทวิเคระห์..พระพุทธศาสนากับวิทยาศาสตร์

ข้อมูล: http://board.palungjit.com/f2/%E0%B8...%8C-21685.html

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    เป็นตลอดเลยครับผมอะ เวลานอนกลางวัน จนเดี๋ยวนี้ไม่กล้านอนกลางวันละ
    มันจะทรมาณมาก เหมือนฝันอยู่แต่รู้สึกตัวทุกอย่างแต่ขยับไม่ได้ ตื่นก็ไม่ได้ แล้วเวลาเป็นอย่างนี้ส่วนใหญ่จะฝันร้ายตลอด
    ต้องพยายามกลิ้งให้ตกเตียงอะถึงจะตื่น คิดแล้วยังกลัวอยู่เลย
    God's Right Seat

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมชอบทำเล่นเป็นประจำ พอเกิดอาการ ลองคิดถึงหนัง AV คุณก็จะพบกับความสุขที่แท้จริง อิอิ
    ปล. พอตื่นขึ้นจะพบว่าตนเองฝันเปียก

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    นึกถึงAVแล้วทำ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อืมๆๆๆๆๆๆๆๆ

Time To Fear !
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    น่าทดลองยิ่งนัก !

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    1
    เคยเป็นครับ อาการก็ ขยับตัวไม่ได้ ลืมตายังไม่ขึ้นเลย แต่มันน่ากลัวนะ ต้องมีสติอะ

ว่าแต่ว่ามีวิธีการทำให้ "ฝันเปียก" มั้ย ?? 555555 ///////// หนีเร็ว~
    THIS IS SEMPITERNAL!

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    3
    ผมทำแล้วแต่ไม่ถึงขั้น Rollover reflex สักที

กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ต่อไปนี้ผมจะได้เจอ โรล่า ทากิซาว่าแล้ววววววววววววว
    เดียวขอลองก่อนถ้าได้ผมจะนอนทั้งวันจะตายคาอกโรล่าไปเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eake88 : 6th October 2012 เมื่อ 08:00

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    เคยเป็นค่ะ ขอบคุณสำหรับบทความนะคะ ตอนที่เป็นรู้อยู่แล้วว่าไม่ใช่พี่อำ เพราะร่างกายมันแปลกๆ แต่ตอนนั้นก็กลัวร้องหาแม่อย่างเดียว -

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    บอกตรงๆเรื่องธรรมดาแล้วครับ ผมเป็น 3ครั้งแล้ว ผมเคยเล่าในกระทู้อื่นด้วย อาการมันเกิดจากร่างกายเราพักผ่อนไม่เพียงพอนี่ล่ะ
    ผมชอบนะมันมีความรู้สึกเหมือนเราได้อยู่คนเดียว สนุกด้วยล่ะอยากให้เป็นอีก เดี๋ยวผมจะลองเอาวิธีของ จ.ข.ก.ท ทำดู
    แล้วจะมาบอกผล
    Edit: ผมเป็นคนไม่เชื่อเรื่องผีเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว ผมไปถามเพื่อนถามผู้ใหญ่เค้าก็บอกผีอำ ผีมันทับเรา ในหัวผมคิดเลย ทับกุตอนนอนนี่ล่ะโครตหงุดหงิดเลย ผมไม่ชอบใครมายุ่งตอนผมนอนถ้าทับผม
    ผมจะถีบผีให้กระเด็นเลยในเมื่อมันสำผัสตัวเราได้ด้วยการทับ ผมก็สำผัสมันได้ด้วยฝ่าเท้านี่ล่ะ
    ถ้ามันหลอกมันก็ดีได้แค่หลอกล่ะว้าผมไม่กลัวหรอกหน้าตาจะเละหรือหน้าจะขาวโพนผมท้าเต็มกำลังเลยอ่ะ แต่ใช่ว่าผมจะไม่กลัวผีนะผมไม่เรียกผีผมเรียก ปิศาจ ทุกตัวที่อยู่ในเรื่ิอง Slient hill หรือไอปิศาจผิดรูปผิดร่างที่สมควรเป็นนี่ทั้งเกลียดทั้งกลัว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 6th October 2012 เมื่อ 08:40

กล่าวขอบคุณ
    725
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,767
    น่าลองๆๆๆๆๆ

:: FRESCO ::
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    น่าลองทำดูนะครับ แต่ก็ไม่กล้า
    ผมกลัว 55555.

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

o<-<
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 888
    คืนนี้เดี๋ยวผมขอลองทำดูครับ
    ปล.วิธนี้ใช้สมาธิ+ความกล้าสูง อยู่เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ผมเคยไปเข้าค่ายวิปัสสนาของภาควิชามา พระอาจารย์ท่านเล่าว่า เคยมีคนนั่งวิปัสสนาแล้วเอาจิตไปผูกมัดกับบางสิ่ง(คิดอะไรสักอย่าง) พอหลังจากนั่งวิปัสสนาไปสักพัก คนๆนั้นก็คลานไปทั่วลานวิปัสสนา หลายๆคนตกใจ พระอาจารย์เลยบอกให้คนๆนั้นทำการนั่งวิปัสสนาใหม่ พอหยุดคลาน คนๆนั้นบอกว่า เค๊าเห็นตัวเองอยู่ในถ้ำ ถ้ำที่มือมาก เค๊าเลยคลานหาไปเรื่อยๆเพื่อที่จะหาทางออกจากถ้ำ

จากกรณีนี้ ผมว่ามันก็อันตรายพอสมควร ถ้าหากร่างกายเราขยับไปตามที่เราเห็น

ปล. พอเกิดปรากฎการณ์แล้ว วิธหยุดน่าจะเป็นการกำหนดสติไปไว้ที่การหายใจ(ทำสมาธิ)

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: