ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 28

ขอโปรโกงเงิน Master League PES 2011 คับ

โปรโกงเงิน Master League PES 2011 เพื่อนๆ คนใดมี หรือทราบว่าอยู่ลิงค์ใด ผมรบกวนช่วนนำมาลงบางครับ ผมไปหาหลายเว็ปยังไม่เจอคับ ขอบคุณคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เกมส์นี้เค้าใช้ฝีมือเล่นครับ ไม่ต้องการโปรโกงใดๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 6
    ลอง ใช้โปรแกรมนี้ดูนะครับ ส่วนมากจะใช้ ได้กับพวก ออฟไลน์ ลิงค์ นะครับ
    http://www.mediafire.com/?zco3jkq4vvjs7ub

วิธีใช้ก็
    1/ เปิดโปรแกรม OMATIC ขึ้นมา
    2/ ไห้กดเลือกเกมส์ ที่จะปั้ม ตัวเลข มุม บนของ โปรแกรม
    3/ ใส่ ค่าที่มีอยู่ คือ ใส่จำนวนเงินที่มีอยู่ ปัจจุบันลงไป
    4/ แล้วกด Search แล้วมันจะบอกไห้ ใส่ค่าไหม่ลงไป
    5/ แล้วคุณก็ไปซื้อ ของหรือใช้ตังไห้ลด ก่อนที่จะใส่ค่าไหม่ลงไป
    6/ พอใส่ค่าไหม่ลงไปแล้วไห้กด Search เหมือนเดิม
    7/ ถ้าเสร็จสิ้น หรือได้ แล้ว มันจะขึ้นว่า Set ไห้ ใส่จำนวนตัวเลขหรือเงินที่จะโกง ลงไปแล้ว ไห้กด Set แล้ว เข้าไปดู ในเกมส์ ครับ ได้หรือไม่ได้ ผมไม่รู้ นะครับเพราะบางเกมส์ ก็ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 6
    ถ้าไม่ได้ ก็ทำซ้ำข้อ 3 4 5 6 ซ้ำๆจนกว่าจะขึ้น Set นะครับ ( ย้ำบางเกมส์ก็ไม่ได้ ) แต่ส่วนมากจะ ฉลุย