ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: อยากจะรู้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 49

Unhappy อยากจะรู้

สวัสดีเพื่อนๆ ชาว JKG ผมหวานนะครับ

ที่อยากรู้เกี่ยวกับ เลิกกันแล้วมองหน้ากันไม่ติด (ปัญหาใหญ่ที่เป็นเกือบทั้งห้อง ยกเว้นผม)

คนส่วนใหญ่ในห้องเรียนผมจะเป็นแฟนกันในห้องก็มีไม่ต่ำกว่า 10 คู่ได้ (ห้องมี 50 คน)

เวลาคู้ไหนเลิกกันหรือกำลังจะเลิก บอกได้คำเดียวว่าลำบาก ทะเลาะกันตีกันในห้อง ผมห้ามก็ไม่ฟัง (ขนาดขาบู้ยังแพ้)

พอเลิกก็มองหน้าหันไม่ติดหลังจากทำงานด้วยกัน ก็นั่งคนล่ะโต๊ะ แยกคนล่ะกลุ่ม

ผมอยากจะรู้จะทำยังไงกับเหตุการณ์เหล่านี้ ให้กลับมาดี กลับมาเป็นเพื่อนกันเหมือนเดิมก็ยังดี ดีกว่าเสียใจกันไปวันๆ

ห้องผมจะได้สงบกันเสียที บอกได้อย่างเดียวว่า เซง

ใครมีอะไรจะบอกเป็นแนวทางก็ได้นะ ขอแบบเข้าใจ งดดราม่า (เครียดจัด)

ขอบคุณมาก

ฝันดีนะครับทุกคน
    สนุกไปวันๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,078
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    ขังคนที่ทะเลาะไว้ในห้อง...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    มันต้องใช้เวลาอะ แล้วก็ต้องดูสาเหตุการเลิกด้วย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rongsawat อ่านกระทู้
    มันต้องใช้เวลาอะ แล้วก็ต้องดูสาเหตุการเลิกด้วย
    ตามนั้นเลยครับ บางทีก็ต้องใช้เวลา

ก็อย่างนี้แหละครับ ตอนรักกันก็ Happy อยู่ห้องเดียวกันใกล้กันตลอด พอเลิกกันมองกันไม่ติดเลยทีเดียว

เป็นผม ถ้าผมเป็นหัวหน้าห้อง ผมจะจัดเปิดใจนะ ให้คนในห้องมาระบาย พูดอะไร เผื่อจะได้ช่วยกันแก้ปัญหาได้

ทุกสิ่งทุกอย่างจะ OK ตอนจ
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    อยู่ห้องเดียวกันแล้วมาเลิกอีก อย่างงี้ก็ลำบากละครับ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

ชอบเธอไม่ชอบโพสต์
    9601 Wilshire Blvd. 3rd Floor Beverly Hills,US
    กล่าวขอบคุณ
    5,355
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669
    ห้องละ 50 เลยหรอ โอ้ตายละ

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    มันอยู่ที่เหตุผลอ่ะ ระยะเวลาด้วย จะให้กลับมาเป็นเหมือนเดิมมันคงยากครับ
    .::: STOP :::.