ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020

ขอถามเกี่ยวกับเกม Monster Hunter ครับ

คือว่าผมเล่นใน Ps2 ทำไมมันมีดาบน้อยมากๆมีแค่ 2 ร้าน ร้านล่ะ2หน้า

ส่วนตีดาบยังไงครับ

ปล.ผมพึ่งเล่นใหม่ๆครับ ยังไม่ค่อยรู้
    Facebook :: Buddy Lord

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    เล่นไปเลื่อยๆ ครับ หมู่บ้านมันจะพัฒนาไปทีละนิด จะมีของขายเพิ่ม

พยายามทำพวกเควสย่อยด้วยจะปลดของขายตามร้านได้

ส่วนตีอาวุธ จะ มีไอแก่ ตัวเล็กๆ อ่ะครับ ตัวนั้นแหละตัวตีอาวุธ(ถ้าจำไม่ผิด หรือ ผิดวะ)

พวกของไว้ตี ก็ไปหาตาม google พิมพ์ว่า "monster hunter[ภาค]wiki" จะดีมากถ้าอ่านออกนะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DavidNassau อ่านกระทู้
    เล่นไปเลื่อยๆ ครับ หมู่บ้านมันจะพัฒนาไปทีละนิด จะมีของขายเพิ่ม

พยายามทำพวกเควสย่อยด้วยจะปลดของขายตามร้านได้

ส่วนตีอาวุธ จะ มีไอแก่ ตัวเล็กๆ อ่ะครับ ตัวนั้นแหละตัวตีอาวุธ(ถ้าจำไม่ผิด หรือ ผิดวะ)

พวกของไว้ตี ก็ไปหาตาม google พิมพ์ว่า "monster hunter[ภาค]wiki" จะดีมากถ้าอ่านออกนะ
    ขอบคุณมากครับ ตอนนี้กำลังทำเควสไปเรื่อยๆ แต่ติดตรงที่นกยักษ์ยากมากๆ
    Facebook :: Buddy Lord

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ลองหาตามวิกิครับพวกวิธีตีดาบแล้วถ้าพวกของแรร์ของหายากถ้าไม่มีในวิกิไปหาในบอร์ดมอนฮันต่างๆดูครับ
    if you do the best of you when you fall you'll fall with smile !!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    นกยักษ์นี่ตัวไหนรึ ใช่ไอ้ตัวที่ชื่อ โคโค่ไรนั่นป่ะ ?

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    เครื่อง will ใช่ มะ