ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 222

ความรักของผม ช่วยมาอ่านทีครับ

ผมรักกันกับผู้หญิงคนนึง (รูปในรายเซ็นผม) มาเป็น 1ปี 4 เดือน 2 วันแล้วครับ จากที่ได้จดไว้ ซึ่งเคยจับมือกัน 4 รอบ กอดกัน 6 ที หอมแก้ม 1 ที จูบกัน 5 ทีทุกคนครับครั้งที่ผมได้ไปหาเขาผมดีใจมากเลยวันนั้นผมได้จูบกับกอดเขาเต็มที่เลยครับผมถามเขาว่าเคยทำแบบนี้กับใครยังเขาบอกผมว่าไม่เคยครับเพราะแฟนคนแรกเขาบอกว่าอยู่คนละจังหวัด แฟนคนที่สองขอจับมือแต่ไม่ให้จับผมก็ก็ถามว่าทำไมถึงให้ผมจับหล่ะ เขาก็บอกว่าเขารักผม ผมก็ไม่รู้จะเชื่อดีไม่ดีนัก (แต่วันนั้นที่ผมได้ไปหาผมขอมีอะไรกับเขา เขาไม่ยอมผมครับ เขาบอกว่ายังไม่พร้อม ผมเลยพยายามจับmilkเขา พอจับได้สักพักแล้วก็ปล่อย เขาจะว่าผมเป็นคนที่คบกันหวังแต่มีsexไหมครับ แต่ผมไม่ได้คิดน่ะครับแตะก็มีคิดเป็นบางทีครับแต่ตอนนั้นอารมณ์มันวูบไปอ่ะครับ พอผมกลับบ้านผมก็ขอโทษเขา ) ที่ว่าผมเป็นคนแรกของเธอแต่ลักษณธของเธอก็ดูเหมือนไม่ได้ทำตัวเป็นมะม่วงแ_ดเพราะอยู่ห้องด้วยกัน แต่ช่วงนี้แฟนผมเขาเริ่มเหินห่างจากผมไปเงียบกับผม ผมรู้ว่าช่วงนี้ตาเขาไกลจะจากไปเลยคิดว่าคงจะเศร้าเรื่องนี้แต่ผมกลัวอีกเรื่องนึงครับ เพราะเพื่อนผมมันมาจีบแฟนผม ผมบอกว่าอย่ให้ความหวังมัน แฟนผมก็บอกอืม แต่แฟนผมชอเอาโทรศัีพท์มันมาเล่นหรือมองหน้ามันทำให้ผมชักกลัวขึ้นเรื่อยๆ แต่ผมก็พยายามไม่คิดว่าเธอคงจะไปแอบคบกับมัน เพราะปีกว่าที่คบกันมาเธอไม่เคยทำตัวแบบนี้ แต่ก็กลัวเหมือนกันครับ ช่วยแนะนำให้ที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pongpat011 : 4th August 2011 เมื่อ 17:33
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,179
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,244
    รักกันต้องเชื่อใจกันไว้ใจซึ่งกันละกันครับ ^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    คุณยังดีครับไอผมนี่ไม่มีเลยเเฟนอะ

ต้องเชื่อใจกันเเละกันครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ในความไว้ใจต้องมีความ ระแวงไว้เล็กน้อย ไม่งั้น "เขา" อาจจะเข้ามา

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,882
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    เชื่อมั่นในตัวเขาสิ ไม่ว่าจะยังไงก็เชื่อในตัวคนรัก อย่าได้ระแวง ผมก็ทำแบบนี้แหละ ^ ^ (ไมว่าเค้าจะเป็นยังไงผมก็เชื่อใจคนรักเสมอ)
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!