ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222

ความรักของผม ช่วยมาอ่านทีครับ

ผมรักกันกับผู้หญิงคนนึง (รูปในรายเซ็นผม) มาเป็น 1ปี 4 เดือน 2 วันแล้วครับ จากที่ได้จดไว้ ซึ่งเคยจับมือกัน 4 รอบ กอดกัน 6 ที หอมแก้ม 1 ที จูบกัน 5 ทีทุกคนครับครั้งที่ผมได้ไปหาเขาผมดีใจมากเลยวันนั้นผมได้จูบกับกอดเขาเต็มที่เลยครับผมถามเขาว่าเคยทำแบบนี้กับใครยังเขาบอกผมว่าไม่เคยครับเพราะแฟนคนแรกเขาบอกว่าอยู่คนละจังหวัด แฟนคนที่สองขอจับมือแต่ไม่ให้จับผมก็ก็ถามว่าทำไมถึงให้ผมจับหล่ะ เขาก็บอกว่าเขารักผม ผมก็ไม่รู้จะเชื่อดีไม่ดีนัก (แต่วันนั้นที่ผมได้ไปหาผมขอมีอะไรกับเขา เขาไม่ยอมผมครับ เขาบอกว่ายังไม่พร้อม ผมเลยพยายามจับmilkเขา พอจับได้สักพักแล้วก็ปล่อย เขาจะว่าผมเป็นคนที่คบกันหวังแต่มีsexไหมครับ แต่ผมไม่ได้คิดน่ะครับแตะก็มีคิดเป็นบางทีครับแต่ตอนนั้นอารมณ์มันวูบไปอ่ะครับ พอผมกลับบ้านผมก็ขอโทษเขา ) ที่ว่าผมเป็นคนแรกของเธอแต่ลักษณธของเธอก็ดูเหมือนไม่ได้ทำตัวเป็นมะม่วงแ_ดเพราะอยู่ห้องด้วยกัน แต่ช่วงนี้แฟนผมเขาเริ่มเหินห่างจากผมไปเงียบกับผม ผมรู้ว่าช่วงนี้ตาเขาไกลจะจากไปเลยคิดว่าคงจะเศร้าเรื่องนี้แต่ผมกลัวอีกเรื่องนึงครับ เพราะเพื่อนผมมันมาจีบแฟนผม ผมบอกว่าอย่ให้ความหวังมัน แฟนผมก็บอกอืม แต่แฟนผมชอเอาโทรศัีพท์มันมาเล่นหรือมองหน้ามันทำให้ผมชักกลัวขึ้นเรื่อยๆ แต่ผมก็พยายามไม่คิดว่าเธอคงจะไปแอบคบกับมัน เพราะปีกว่าที่คบกันมาเธอไม่เคยทำตัวแบบนี้ แต่ก็กลัวเหมือนกันครับ ช่วยแนะนำให้ที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pongpat011 : 4th August 2011 เมื่อ 17:33
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    รักกันต้องเชื่อใจกันไว้ใจซึ่งกันละกันครับ ^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    คุณยังดีครับไอผมนี่ไม่มีเลยเเฟนอะ

ต้องเชื่อใจกันเเละกันครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ในความไว้ใจต้องมีความ ระแวงไว้เล็กน้อย ไม่งั้น "เขา" อาจจะเข้ามา

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    เชื่อมั่นในตัวเขาสิ ไม่ว่าจะยังไงก็เชื่อในตัวคนรัก อย่าได้ระแวง ผมก็ทำแบบนี้แหละ ^ ^ (ไมว่าเค้าจะเป็นยังไงผมก็เชื่อใจคนรักเสมอ)
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!