ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 49 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 16242526272836 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    ผมแนะนำให้โหลดตัว เดียวกันกับผม repack blackbox เพราะท่าคุณยังดื่อไม่ได้โน้นไม่ได้เล่นไม่ได้ติดไอ่นี่ crack ไม่รอด ตามนี้เหอะครับ..ผมสงสารคุณๆท่านๆวะจริงๆ จริงๆอีกทีเหอะ..

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lordkingdo อ่านกระทู้
    window 7 / 64bit เล่นได้ครับ (ผมโหลดของ repack-blackbox) สนับสนุนการอัพใช้ลิงค์ One2Up (DIRECT LINK)
    โหลดเสร็จ..ติดตั่ง..เสร็จเข้าเกมส์..แล้ว.สร้าง Social Club account /ล็อคอิน\ แล้วเข้าเล่นเกมได้เลย (ไม่ต้อง crack)

ก็ตามนั้น

เอาไปดูกันเยอะๆ อิอิ เท่าที่เล่นไปถึงด่าน สนามฟุตบอล ก็ยังไม่มีปัญหาใดๆนะครับ...

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lordkingdo อ่านกระทู้
    ผมแนะนำให้โหลดตัว เดียวกันกับผม repack blackbox เพราะท่าคุณยังดื่อไม่ได้โน้นไม่ได้เล่นไม่ได้ติดไอ่นี่ crack ไม่รอด ตามนี้เหอะครับ..ผมสงสารคุณๆท่านๆวะจริงๆ จริงๆอีกทีเหอะ..

โทดนะครับ หลายท่านให้ทำตาม คำแนะนำอีกหลายๆท่าน เขาเล่นได้ แต่คุณบอกโหลดตัวนี้ ทำอย่างนี้ คุณเล่นได้ แต่พวก ผม(ตู) เล่นไม่ได้ จะแนะนำไรอีก..................... ผมโหลดไอ้นั้นมานะครับเล่นได้ 1000000%

ส่วนพวกตู ค้าง จอฟ้า Loadding ......1-2 ชม. (ผมก็โหลดไอ้นั่นมา) พูดแล้วขึ้นวะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sillyfools43 : 5th June 2012 เมื่อ 21:24

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    [QUOTE=sillyfools43;1213887]โทดนะครับ หลายท่านให้ทำตาม คำแนะนำอีกหลายๆท่าน เขาเล่นได้ แต่คุณบอกโหลดตัวนี้ ทำอย่างนี้ คุณเล่นได้ แต่พวก ผม(ตู) เล่นไม่ได้ จะแนะนำไรอีก..................... ผมโหลดไอ้นั้นมานะครับเล่นได้ 1000000%

ส่วนพวกตู ค้าง จอฟ้า Loadding ......1-2 ชม. (ผมก็โหลดไอ้นั่นมา) พูดแล้วขึ้นวะ

คนเล่นไม่ได้ ทำไงก้เล่นไม่ไ้ด้

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    REPACK - BLACKBOX/JumBoFilesพาส8โหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ใครเล่นจบละมั่ง เล่นมา2วันถึงCP12ยังไม่จบเลยพวกคอมมานโดก็อย่างโหดมันจะแม่นไปไหนยิงตัวมันก็ไม่ตายต้องเล็งหัว มันมีกี่ด่านนิยาวมากกกกกเล่นจนเหนื่อย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กรุงเทพ เด้อ~!!
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    Win 7 - 32 bit Repack Blackbox เล่นได้ 10000% ครับ แต่ติดตั้งนานมว้ากกก 2 ชั่วโมงกว่าๆ - -*

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    คือผม จัดแผ่นแท้มาแต่ก็เล่นไม่ได้ ทำไงดีเนี่ย พอมัน อัพเดทเสร็จ มันก็นิ่งไปเลย กดเข้าเกมส์ก็ไม่มีไรเกิดขึ้นนอกจาก กล่อง Update เด้งขึ้นมาแล้วก็หายไป ช่วยผมหน่อยเถอะ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ตอนเข้าเล่น ทำไม cpu 100% ไม่เข้าใจเกมอื่นอย่าง btf3 gta iv ไม่ ถึง 70 มันค้างหน้าจอ มืดสนิท ลอง มา 5-6 ครั้งแล้ว ครั้งแรกมีภาพ ถึงตอน loading ไม่ได้ติ๊กอะไรนอกจาก ให้มันทำ shotcut พอมีภาพพอติ๊กทุกช่องไป มืดตึ๊บ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พูดจริง ๆ ลองมาหมดอ่ะ ที่บอกว่าทำได้ ๆ กันอ่ะ แต่ผมทำเช่นไรมันก็ไม่ได้เลยยัง Loading ... เช่นเคย

หวังว่าจะมีแครกอัพเดทมาที่มันใช้ได้จริง ๆ อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ลองแล้วแบบนี้อ่ะ ลงก็นานเล่นก็ไม่ได้อย่างเดิมแหละ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมก็เล่นไม่ได้เหมือนกันครับ 2วันละ โหลดแบบ Repack มาทั้งปิดเน็ตเข้าเกม เปิดเน็ตเข้าเกม บล็อคไฟวอล

ทําตามคําแนะนําทุกอย่าง ลง Crack Revolt ลบนู้น ลบนี้ แต่มันติดตรงเข้าเกมแล้ว กด Home ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ก็ตรงต้องตัดใจ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    ลงวินโดร์ใหม่ก็เป็นทางเลือกที่น่าจะได้ผลสุด แต่ว่าต้องคนละตัวกับของเดิมนะครับ ไม่ใช่ลงตัวเดิมๆก็อาจแก้ไม่หายเช่นเดิมอย่างผมใช้ตัวนี้ Windows 7 xDark™ Deluxe v4.6 x64 RG บอกได้ว่าแทบไม่เจอปัญหากับเกม ใช้มานานเป็นปีๆละ(แต่ก็ต้องอัพเดทโปรแหรมที่ควรมีในการเล่นให้ใหม่ๆด้วย)

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมว่ามันไม่คุ้มเท่าไรอ่ะเสียเวลาอ่ะแค่นี้ก็มากพอแล้วครับ สำหรับผมนะ ลงวินโดร์ใหม่เพื่อเกม ๆ เดียว ทั้งที่เกมอื่นสามารถเล่นได้ไม่มีปัญหา

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ลงวินโดร์ใหม่ก็เป็นทางเลือกที่น่าจะได้ผลสุด แต่ว่าต้องคนละตัวกับของเดิมนะครับ ไม่ใช่ลงตัวเดิมๆก็อาจแก้ไม่หายเช่นเดิมอย่างผมใช้ตัวนี้ Windows 7 xDark™ Deluxe v4.6 x64 RG บอกได้ว่าแทบไม่เจอปัญหากับเกม ใช้มานานเป็นปีๆละ(แต่ก็ต้องอัพเดทโปรแหรมที่ควรมีในการเล่นให้ใหม่ๆด้วย)
    ผมมีคอม 2 เครื่อง เครื่องนึง 7 เครื่องนึง XP ลองทั้ง 2 เครื่อง อาการเหมือนกันเลยคือกดเข้าเกมส์แล้ว ขึ้น Update แล้วนิ่งไม่เข้าเกมส์

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    repcak black box 1 part เล่นได้ครับ ลง crack THETA เล่นได้ครับ ช่วยแนะนำการตั้งค่าด้วยครับตั้งแล้วมันไม่เซฟเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satsawat7925 : 5th June 2012 เมื่อ 23:45

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เกมส์นี้แจ่มจริงครับ แต่พท.โหดเกิ๊น แต่ก็ขอบคุณมากครับ
    I Love Ma' Core i5 - 2300 @2.8 GHz :: 6GB of RAM :: Nividia GT 440 ASUS 1 GB :: 1 TB of HDD :: ASUS P8H61-M .. Yaa !!>Nt&Me< ACL'27 http://diffent.igetweb.com

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เล่นได้ครับ จอฟ้า ลงวินโดร์ให่ตั้งหลายรอบ เหนื่อยจิงเกมนี้ แต่ก็ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    มันก็แปลกเนอะ มันก็มี ปัญหากันทั่ว ทั้งๆที่ window แมงก็ 7เหมือนกัน ดันลงเล่นจอฟ้าจอดำเกิดจากอะไรขึ้น? ผมก็ลองมาคิดๆดูแล้วตัวผมเองก็มี ปัญหากับ โยกังเหมือนกัน โหลดมากี่เซิฟ.กี่เซิฟก็เล่นไม่ได้ ก่อนหน้านี้ใช้ window xp แมงก็ดันเล่นโยกังได้ปกติ ผมเห็นแล้วผมก็อยากช่วยวะคนที่เล่นไม่ได้ไม่รู้แมงจะทำไง จะให้ทีมวิวไปทำแมงก็ไม่ไหวอ่ะครับ เยอะเกิ้น..ผมไม่ได้เก่งคอม ลองลงวินโด้ใหม่เหอะครับ มันไม่เห็นจะเสียหายอ่ะไรลงแค่30-50นาที บางตัวก็ลงแปบเดียวค่อยไปอัพเกรดเอาเอง ลำบากแค่ไอ่ตอนมาลงโปรแกรมเนียและ

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    ปรับกราฟฟิกกันยังไงเหรอครับผมปรับแล้วมันไม่เซฟเลย DX11 กระตุกโฮก เลย

IMPOSSIBLE IS NOTHING
    ความพยายามอาจไม่ทำให้ทุกคนประสบณ์ความสำเร็จ แต่คนที่ประสบณ์ความสำเร็จล้วนมีความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    เล่นได้ 100 เปอเซน ครับ CRACK-THETA ไม่มีปัญหาอะไรเลย ใช้เวลาลงประมาณ 1 ชั่วโมง ก็เล่นได้แล้วครับ

555 คอมกากๆ

กล่าวขอบคุณ
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sillyfools43 อ่านกระทู้
    โทดนะครับ หลายท่านให้ทำตาม คำแนะนำอีกหลายๆท่าน เขาเล่นได้ แต่คุณบอกโหลดตัวนี้ ทำอย่างนี้ คุณเล่นได้ แต่พวก ผม(ตู) เล่นไม่ได้ จะแนะนำไรอีก..................... ผมโหลดไอ้นั้นมานะครับเล่นได้ 1000000%

spce คุณพอป่ะครับเนีย เครียดๆ hahaha.. ขึ้นๆ .. ลงเหอะขึ้นไปก็ไม่ได้เล่น ลงเหอะ.ลงwindowใหม่เพื่อช่วยท่านได้

กล่าวขอบคุณ
    133
    [QUOTE=emopee;1213926]
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sillyfools43 อ่านกระทู้

คนเล่นไม่ได้ ทำไงก้เล่นไม่ไ้ด้
    เอ้า..เวรแท้ ตู กลายเป็น ผู้ร้ายไปแล้ว... เยี่ยมเลย!!

กล่าวขอบคุณ
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satsawat7925 อ่านกระทู้
    repcak black box 1 part เล่นได้ครับ ลง crack THETA เล่นได้ครับ ช่วยแนะนำการตั้งค่าด้วยครับตั้งแล้วมันไม่เซฟเลยครับ
    เอ้า.. black box มันต้องลง crack ด้วยเรอะครับ ผมไม่ได้ลงอ่ะแต่เข้าเกมส์เล่นได้เซฟได้น่ะ คุณได้สร้าง Social Club account พอกดเข้าเกมส์ตอนที่มัน load..แล้วรอพักนึงมันจะบอกให้กด Home คร้ายๆกับ gfwl แล้วก็เข้าเกมส์เซฟได้ ลองดูดิครับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ckdh อ่านกระทู้
    ผมมีคอม 2 เครื่อง เครื่องนึง 7 เครื่องนึง XP ลองทั้ง 2 เครื่อง อาการเหมือนกันเลยคือกดเข้าเกมส์แล้ว ขึ้น Update แล้วนิ่งไม่เข้าเกมส์
    สร้าง Social Club account ป่าว ตอนผมลงแล้วเข้าเล่นครั้งแรกมันก็เปงแบบคุณอ่ะแล้วมันเด้งๆไรแวปๆไม่รู้ เลยกดออกเกมส์ แล้วเข้าใหม่ พอตอน load..มันจะแปบนึง มันเด้งให้ สร้าง Social Club account ตรงมุมบนขวา มันจะบอกให้กด Home ครายกับ gfwl พอสร้างเสร็จก็เข้าเกมส์เล่นได้เซฟได้

กล่าวขอบคุณ
    262
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ขอบคุณครับ REPACK - BLACKBOX แล้วตามด้วย แคร็ก CRACK-RELOADED เล่นได้มันส์ๆ ไม่กินสเป็กอย่างที่คิด มี DX9 DX10 DX11 ให้เลือกตามเครื่องเราจะรับได้คร้าบ

Tags for this Thread