ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 27 จากทั้งหมด 49 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 17252627282937 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมใช้ CRACK-REVOLT! แล้วปิด anti-virus เล่นครับตอนแรกเปิดanti-virusเล่นแล้วมันค้างที่หน้าโหลดนั้นละครับถึงเข้าเกมส์ได้ก็ค้างที่ฉากมูฟวี่นะครับเลยลองปิดanti-virusดูก็ปรากฏว่าเล่นได้ไม่ค้างหน้าโหลดนานครับก็ลองดูครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลด มา 2 วัน

เล่น ได้ แล้ว คับ

สมบูรณ์ ๆๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ของถามสั้นๆได้ใจความ crack ตัวไหนใช้ดีสุด ไม่จอฟ้าไม่ค้างไม่เด้งเล่นได้จนจบ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ค้างอยู่หน้า Global State นานมาก กด home ก็ออกจากเกมส์ ล๊อคอินหมดแล้วนะ ให้ทำไรอีกอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    license corrupt

unable to read your license information
    please re-install the game and reactivate this product

แก้ยังไงคับ มีใครเป็นบ้าง
    จะเป็นตอนกดออกเพราะล๊อคอินไม่สำเร็จ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ใครเป็นเหมือนผมมั่ง ภาพมันยืดข้างๆ ฟิวแบบผิดSize ปรัป Resolution ก็แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    2
    เกมส์นี้จะมีปัญหาฟวยไรนักวะ **** ไม่เล่น****แระ*** ลงมา 2 วันแล้ว สเปคก็ผ่าน

เสือกขึ้นตัวนี้อีก license corrupt

unable to read your license information
    please re-install the game and reactivate this product

อะไรนักวะ****

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    Blog Entries
    1
    จงเชื่อผม ลงแครก RELOADED อัพเดทตัวนี้ ก่อน ไม่ต้องลากตัว (MAX PAYNE3 EXE.) ที่อยู่ใน RELOADED ต่อไปก็ลาก แครก THETA ทั้งหมดลงทับไปด้วย และตามด้วย แครก REVOLT!

ทับไปอีก ที เล่นได้แน่ๆ ผมมั่วเอา เล่นได้เฉย 555+ ใครได้วิธีผม บอกด้วยนะ ^^ (เป็นวิธีที่ผมคิดค้นมาจากหัวตู...ด)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ReCoVer : 6th June 2012 เมื่อ 06:10
    พวกเราจะตาย ! ฉันและนายเราจะตายกันหมด แต่มันไม่ใช่วันนี้ !

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ทำไหมผมเล่นแบบ full screen ไม่ได้ครับ พอเล่นแบบ full screen ไปซักพักมันก็เด้งมาแบบ windows mode ล่ะครับ มีวิธีแก้ไหม

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    เกมส์นี้แมง ปัญหา โลกแตก รอ วันโลกแตกค่อย ลงเพื่อเล่นได้..จัดไป.ใกล้และ 2012 ใครยังไม่เคยดูไปหาดูส่ะหนังเค้าดีจริง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    พอเข้าเกมแล้วเกมให้ log in ที่ Rockstar ให้ผ่านหน้านี้ไปไ้ด้อย่างไรครับ ปิดเน็ตแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amfinethx อ่านกระทู้
    ใครเป็นเหมือนผมมั่ง ภาพมันยืดข้างๆ ฟิวแบบผิดSize ปรัป Resolution ก็แล้ว
    ผมก็เป็นครับ มีใครอีกบ้างเนี่ยที่เป็น

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oner อ่านกระทู้
    blackbox ไม่ต้องแคร็กนะครับ เห็นแคร็กกันจัง ลงเส็จ อย่าพึ่งปิดเน็ต ให้เข้าไปคลิกเล่น playmaxpayne.exe แล้วมันจะอัพเดทให้ แล้วเด็งเข้าเกม ไปค้างอยู่ที่หน้า loding เพราะเราเปิดเน็ตไว้มันเลยค้าง
    ให้ปิดออกมาแล้วปิดเน็ต แล้วค่อยเข้าไปใหม่ จะมีให้เลือก offline (ถ้าไม่เด้งมาก็ รีสตาร์ท 1 ครั้งซะ) ก็กดเลือกแล้วเล่นตามปรกติ
    คลิกที่ playmaxpayne3แล้วพอมันจะอัะเดทก็เด้ง has stop working ครับ พอปิดเน็ตก้เข้าเล่นได้แต่ไปค้างตรงหน้าloadingแล้วกดอะไรไม่ได้เลย
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ผมเล่นได้ปรกตินะ ใช้ แค๊รกอันบน ปิดเน็ท

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    เราว่าที่เล่นไม่ได้เพราะวินโด้ที่ใช้กันป่าวอะ มันคงไม่สเถียร
    เพราะว่าลองเอาเกมนี้ไปติดอีกเครื่องที่ลง windows 7 gamer edition (64) เป็นเหมือนที่หลายคนเจอะ จอดำ เข้าไม่ได้ ค้างไปเลย
    เอาใจช่วย คนที่ยังลงไม่ได้ แนะนำถ้าหาวิธีแล้วไม่หายก็ลง วินโด้ใหม่เอาตัวเดิมๆไม่ได้ปรับแต่งอะไร จะได้เล่นเกมเล่นได้ปกติ
    >>Send Me the Pillow That You Dream On<<

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiyomaru32 อ่านกระทู้
    เราว่าที่เล่นไม่ได้เพราะวินโด้ที่ใช้กันป่าวอะ มันคงไม่สเถียร
    เพราะว่าลองเอาเกมนี้ไปติดอีกเครื่องที่ลง windows 7 gamer edition (64) เป็นเหมือนที่หลายคนเจอะ จอดำ เข้าไม่ได้ ค้างไปเลย
    เอาใจช่วย คนที่ยังลงไม่ได้ แนะนำถ้าหาวิธีแล้วไม่หายก็ลง วินโด้ใหม่เอาตัวเดิมๆไม่ได้ปรับแต่งอะไร จะได้เล่นเกมเล่นได้ปกติ
    เห็นด้วยครับ เพราะผมก็เพิ่งเปลี่ยนเป็น win 7 ultimate 64 bit original ไม่มีปัญหากับเกมไหนเลย (ลงโปรแกรมที่จำเป้นในการเล่นเกมส์ให้ครบก็เท้านั้น )

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สร้าง social club account ยังไงเหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiyomaru32 อ่านกระทู้
    เห็นด้วยอีกเสียง เพราะ window เดิมๆ มันจะokกว่า
    ปล.แต่ผมใช้ windows 7 gamer edition (64) เล่นได้ไม่มีปันหา.. ว่าจะเปลี่ยนไปใช้เดิมๆเหมือนกัน แต่ก็ไม่รู้จะเปลี่ยนไปทำไมเพราะมันยังไม่มีปันหา.. เอ่ะยังไง .. กันแน่ .. haha..ha.ขำๆนะครับครายเครียด

กล่าวขอบคุณ
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tipyotin อ่านกระทู้
    สร้าง social club account ยังไงเหรอครับ
    ตอนเข้าเกมส์ไปแล้วมันจะ ค้างตอน load..ป่ะครับ แล้วรอแปบนึง มองทางมุมบนขวาจะเห็นให้กด Home กดแล้วก็สมัครเลยเสร็จก็เข้าได้เลยอ่ะ

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lordkingdo อ่านกระทู้
    เอ้า.. black box มันต้องลง crack ด้วยเรอะครับ ผมไม่ได้ลงอ่ะแต่เข้าเกมส์เล่นได้เซฟได้น่ะ คุณได้สร้าง Social Club account พอกดเข้าเกมส์ตอนที่มัน load..แล้วรอพักนึงมันจะบอกให้กด Home คร้ายๆกับ gfwl แล้วก็เข้าเกมส์เซฟได้ ลองดูดิครับ
    ผมลงแล้ว Fetal error ครับเลยต้อง Crack

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ลง Full Game Putlocker 1 Part ใช้ CRACK-RELOADED ลงแล้วทำตามขั้นตอนการลงหมดทุกอย่าง เล่นได้ไม่มีปัญหา อะไรเลย Win 7 64 bit
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DongRomio : 6th June 2012 เมื่อ 12:05

กล่าวขอบคุณ
    20
    เห็นหลายคนขึ้นจอฟ้าเพราะ reloaded ตัว Full ส่วนตัวผมไม่เป็นนะ
    ขั้นตอนลงก็ ปิดเน็ท ปิดแอนตี้ไวรัส ลงตามปกติ ตามแ่นไปเรื่อยๆ พอถึงแผ่นที่4 ตอนมันขึ้นอัพเดท ก็กด cancel มันซะ
    แล้วไปอัพเดทเองที่โฟลเดอร์ Updates เมื่อลง Rockstar Games Social Club แล้วให้ไปที่ My Documents สร้างโฟลเดอร์ Rockstar Games ขึ้นมาเองได้เลย
    แล้วก็สร้าง โฟลเดอร์ Social Club ขึ้นมาเพื่อเอา profiles มาวางไว้ จากนั้นเอา Crack ไปวางในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์
    ถึงตอนนี้ก็จะเล่นได้แล้ว แต่เป็น Offline ซึ่งตอนนี้ถ้าเราเอา Crack THETA มาวางทับลงไป เราจะเล่นได้โดยที่ยังต่อเน็ท
    (ผมใช้ แอ๊คเคาท์ เดิมของ RELOADED Login เพราะลองกดสมัครชื่อใหม่ที่เว๊ปมันแล้ว พอจะ Login ที่เครื่องมันให้ต่อเน็ทซะงั้น)

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เล่นได้แล้วครับขอบคุณทุกๆคนมากครับ ผมโหลด Repack Blackbox (คนที่ยังเข้าไม่ได้ลอง uninstall แล้วลงใหม่น่ะครับ) ติดตั้งเสร็จไม่ต้องไปติ๊กอะไรมัน คือไม่ต้องไปทำอะไรกับมันเลยมันจะให้ติ๊กอะไรก็ไม่ต้องไปติ๊ก จากนั้นโหลด UPDATE.v1.0.0.22-RELOADED ทำการอัพเดทก่อน แล้วค่อยแคร็กไปทับตัวเก่า จากนั้นเข้าเล่นเกมโลด!!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    UPDATE.v1.0.0.22-RELOADED
    ใช้กับ BlackBox ได้ครับ ลงอัพเดทจากแคร็กแรกก่อนนะอย่าข้ามมาลงนี่เลย

O2U || PutLocker || JumBoFiles || IFile || PeeJe

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย l2al3iT : 8th June 2012 เมื่อ 16:46

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอเสียงคนค้างหน้านี้หน่อย

กล่าวขอบคุณ
    2
    [IMG][/IMG]
    ค้างหน้านี้นะและมันก็ให้ลงเกมส์ใหม่เลย

Tags for this Thread