ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 29 จากทั้งหมด 49 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 19272829303139 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    แครกกับแพท 1.02 ก็ลองแล้วยังค้างอยู่หน้าโหลดที่เดิม
    AMD FX-6100 3.3 GHz /Gigabyte GA-970A-D3 / RAM Kingston 4GB ddr3 / Gigabyte HD 6850 ddr5 1gb 2FAN/ PSU Pro850W 80Plus / Z9Plus

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momofourfan อ่านกระทู้
    ซวยมากๆ เข้าโฟล์เดอร์เกมส์แล้วจอฟ้าทุกครั้งเลยครับ มีวิธีแก้ไหมครับ ตกลงเล่นไม่ได้
    จอฟ้าเกิดจากแคร๊กของ Reroaded นะครับอย่างที่หนึ่ง อย่าสร้างช็อคัดไว้หน้าจอเด็ดขาด

คราวนี้เราก็มีเวลาจัดการไฟล์ ทางทีดีลบเกมไปเลยครับ หรือดูจากกระทู้ผมแปะไว้ให้ก็ได้ครับว่าเหลือไฟล์ไหนไว้บ้าง.. ถ้าเข้าโฟลเดอร์ได้แล้วไม่ฟ้านะ

ถ้าตัวลงเป็น FULL แนะนำทำตามวิธีผมครับ ไม่ต้องอัพเดทอะไรทั้งนั้น ดาวโหลดมาแล้วลบไฟล์ตัวเข้าเกมไปเลย เหมือนที่แปะภาพไว้

"ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    อย่าบอกว่าผมต้องโหลดตัว Full มาเล่นใหม่นะครับ Repack แก้ไม่ได้หรอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ปรับสุด สนุกโค่ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด 5555555555555555+

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SleepWalker อ่านกระทู้
    ปรับสุด สนุกโค่ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด 5555555555555555+
    เล่นของ Full หรือ repack ครับ

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    ปรับ กราฟฟิก ยังไงครับ ผม Enter แล้วมันไม่เซฟเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    พี่คับผมโหลด ตัว Full แผ่นที่ 3 แตกไฟล์แล้วติดตรง part9 อ่ะคับ ไม่รู้เสียอ่ะป่าวผมลองซ่อมดูละนะเเต่ก้อติด part 9 เหมือนเดิมอ่ะ ลองโหลดใหม่ดูหลายทีแล้วอ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DkTaP82 อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่ยังเล่นไม่ได้นะครับ.. หรือแคร๊กจนมั่วไปหมด ผมแนะนำอีกวิธีโดยไม่ต้องลงเกมส์ใหม่ครับ โดยลบให้เหลือไฟล์ดังต่อไปนี้ไว้

ภาพ 1.1

กรอบแดง หากท่านที่ยังไม่มีโฟลเดอร์อัพเดท หรืออัพเดท จากตัว playmaxpayne.exe ไม่ได้ยังไงก็ตามแต่ตามไปโหลดลิงค์ข้างล่างนะครับ

ขอหยิบมากกว่าท่าน Gii1818 โดยไม่มีการแก้ไขลิงค์ใดๆทั้งสิ้น

UPDATE.1
    PEEJE [Direct links]

https://safelinking.net/d/19a017e971
    PUTLOCKER
    https://safelinking.net/d/bb5cbf9207
    JUMBOFiLE
    https://safelinking.net/d/b703c60d6e

ภาพ 1.2

จากนั้นแตกไฟล์มากจะได้โฟลเดอร์ update ให้นำมารวมกัน เหมือนดังภาพ 1.1

และดาวโหลด CRACK-REVOLT! ในกระทู้นี้ได้เลยจะได้ไฟล์ทั้งหมดดังภาพ 1.3

ภาพ 1.3

พอได้ไฟล์ทั้งหมดมานี้ให้เรารวมไฟล์เข้าด้วยกัน จะปรากฏดังภาพต่อไปนี้

จากนั้นให้สร้างชอตคัดเข้าเกมส์ได้เลย.. เข้าเกมส์ตัวที่ผมขีดเส้นใต้สีเขียวก็คือ maxpayne3.exe

เมื่อเข้าเกมส์ ให้คลิกขวาและ Run as administrator นะครับแคร๊กจะได้ทำงานได้..

*ที่สำคัญอย่าลืมลง RSC ด้วยนะครับในแผ่น หรือที่โหลดมาได้เลย... ที่สำคัญอีกข้อ ไม่ต้องบล็อกเน็ตเปิดเน็ตไปเลยครับ..

พอเข้าสู่หน้าต่างเกมส์ถึงหน้า Loading จะมีป๊อปอัพ RSC ขึ้นมาให้สมัครหรือล็อกอิน เท่านี้ก็เป็นอันเสร็จ เมื่อล็อกอินได้แล้ว ตรวจสอบว่าแอคเค้าเราออนไลน์เป็นจุดสีเขียวแล้ว

ก็กดปิดหน้าต่างป๊อปอัพ RSC ให้หายไปจากนั้นเราก็เข้าเกมส์ได้แล้ว และก็เล่นได้ปรับภาพหรือกราฟฟิกได้เลย.. ที่สำคัญ ให้เราสังเกตุเซฟด้วยว่าเกมส์เซฟได้ถึงด่านไหน เพราะ

บางคนจะเซฟไม่ได้ตั้งแต่ด่าน 4 บ้าง หรือ 2 บ้าง ก็เล่นยาวจนเคลียร์ไปเลยครับง่ายๆ พอเคลียรแล้วเราก็หมดความยากเล่นไปล่ะ 55+
    ขอบคุณมากเลยครับ เล่นได้และ ของผมตัว reprack-black-box จากที่Rockstar ได้บังคับให้ update ตัวเกมส์เป็น Ver.1.02 แล้ว ก็เลยกลายเป็นแบบนี้แบบนี้

พอลองทำตามคุณ DkTaP82 ก็เข้าเล่นได้เซฟได้ลองออกเข้าใหม่อีกทีเพื่อความชัวก็ได้เหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Black box เล่นได้100% ลงเกม2ชั่วโมงซีดดดด (ปรับกราฟฟิคยังไม่ลอง ลองแต่ปรับ ขนาดจอ ฮ่า ๆ ๆ )

ไม่ยุ่งยากดี เหมือนทำไรมาให้หมดแล้ว แค่ก่อนเข้าเกมให้ปิดเน็ตแล้วกด offline mode

เรื่องเซฟเกมกด Home หลังเข้าเกมมาแล้ว เขาล็อคอินไว้ให้แล้ว(มั้ง) มันเป็นชื่ออะไรไม่รู้

คุณภาพ movie แทบไม่ต่าง อารมทุกอย่างได้อยู่ สำหรับคนขี้เกียจโหลด แนะนำครับ Black box !!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yodong11 : 6th June 2012 เมื่อ 18:17

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมโหลด Black Box ขึ้นจอฟ้าแต่ก็แก้ไขลบโฟลเดอร์ตามที่แล้วก็ดาวน์โหลดโฟลเดอร์ Update ของท่าน Gill และก็เปลี่ยนตีวแคล็กเป็น Revolt เข้าเกมส์ได้แต่ว่าเข้าเกมส์แล้วเด้ง(เด้งตั้งแต่ตอนเปิดประตูฉากแรก!)ส่วนพวก Redist ผมก็ลงหมดทั้ง DirectX,vcredist,RSC มีวิธีแก้ไขไหม Spec คอมผมน่าจะผ่าน Core2 Quard 2.5, Ram 4 Gb., VGA. Geforece 9800GT ก็ไม่น่ามีปัญหาแค่ว่าน่าจะปรับ Low สุดแต่กลับเด้ง T-T

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamboatzz อ่านกระทู้
    ผมลงตัว FULL เล่นได้นะครับ ไม่ยุ่งยากไม่ต้องปิดเนตด้วย

วิธีลงตามแบบฉบับผมนะครับ อาจมีอีกหลายแบบแตกต่างกันไป

CRACK-REVOLT!

1.ลงเกมตามปกติ

2.อัพเดทให้เป็นแพทใหม่ (ถ้าเครื่องที่ต่อเน็ตแล้วมันจะอัพเดทเองหลังจากลงเสร็จ) หรือกดที่ไอคอน PlayMaxPayne3 เพื่อให้มันอัพเดท

3.พออัพเดทเสร็จเกมจะเข้าเองอัตโนมัต ให้ออกมาข้างนอกยังไม่ต้องเล่น

4.ก็อปแครก CRACK-REVOLT! ลงไปในโฟร์เดอร์ที่ลงเกม

5.สมัคร Social Club account ทางเวปhttp://socialclub.rockstargames.com/ (สมัครในเกมได้เปล่าไม่รู้ แต่ผมสมัครข้างนอก)

6.กดเข้าเกมเลย แล้วล็อคอินไอดีที่สมัครไว้ เล่นได้แว้ว........
    ...ผมทำตามท่านนี้ เล่นได้ตามปกติครับ...(ตัว Full)...

ขอบคุณ จขกท. ครับ...(โหลด 2 วันเต็ม...)

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่มมันๆอยู่ งานเข้าเลย เกมมันให้อัพเดด

อัพเดดแล้วก็เล่นไม่ได้ ทำตามคุณ DkTaP82 กดเข้าเกมไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ของผมตัว full

1.ลงเกมส์ตามปกติ
    2.ลงแค๊ก RELOADED เสร็จแล้วเข้าเล่นไม่ได้
    3.ลงแค็ก REVOLT ทับแบบหน้าด้านๆไปเลย - เข้าเล่นได้ตามปกติ เซฟได้
    4.วันนี้กดเข้าเล่นเกมส์ ตัวเกมส์อัพเดตเป็น 1.0.0.22 เข้าเกมส์ถึงหน้า ล๊อกอิน ถามหา CD KEY เกมส์ กดเข้าเล่นไม่ได้ กดออกได้อย่างเดียว
    5.โหลดแค็ก 1.0.0.22 THETA ไปวางทับ แบบหน้าด้านๆ - เข้าเล่นเกมส์ได้ตามปกติ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvampire อ่านกระทู้
    ผมโหลด Black Box ขึ้นจอฟ้าแต่ก็แก้ไขลบโฟลเดอร์ตามที่แล้วก็ดาวน์โหลดโฟลเดอร์ Update ของท่าน Gill และก็เปลี่ยนตีวแคล็กเป็น Revolt เข้าเกมส์ได้แต่ว่าเข้าเกมส์แล้วเด้ง(เด้งตั้งแต่ตอนเปิดประตูฉากแรก!)ส่วนพวก Redist ผมก็ลงหมดทั้ง DirectX,vcredist,RSC มีวิธีแก้ไขไหม Spec คอมผมน่าจะผ่าน Core2 Quard 2.5, Ram 4 Gb., VGA. Geforece 9800GT ก็ไม่น่ามีปัญหาแค่ว่าน่าจะปรับ Low สุดแต่กลับเด้ง T-T
    นายเป็นเหมือนเราเลย หาคนเก่งช่วยอยู่ ต้องได้แน่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vocallife อ่านกระทู้
    นายเป็นเหมือนเราเลย หาคนเก่งช่วยอยู่ ต้องได้แน่ๆ
    [IMG][/IMG]

เป็นแบบนี้อ่ะคับ พอแม๊กเปิดประตูมาก็เด้งแล้วขึ้นดังภาพ

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DkTaP82 อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่ยังเล่นไม่ได้นะครับ.. หรือแคร๊กจนมั่วไปหมด ผมแนะนำอีกวิธีโดยไม่ต้องลงเกมส์ใหม่ครับ โดยลบให้เหลือไฟล์ดังต่อไปนี้ไว้

ภาพ 1.1

กรอบแดง หากท่านที่ยังไม่มีโฟลเดอร์อัพเดท หรืออัพเดท จากตัว playmaxpayne.exe ไม่ได้ยังไงก็ตามแต่ตามไปโหลดลิงค์ข้างล่างนะครับ

ขอหยิบมากกว่าท่าน Gii1818 โดยไม่มีการแก้ไขลิงค์ใดๆทั้งสิ้น

UPDATE.1

https://safelinking.net/d/19a017e971
    PUTLOCKER
    https://safelinking.net/d/bb5cbf9207
    JUMBOFiLE
    https://safelinking.net/d/b703c60d6e

ภาพ 1.2

จากนั้นแตกไฟล์มากจะได้โฟลเดอร์ update ให้นำมารวมกัน เหมือนดังภาพ 1.1

และดาวโหลด CRACK-REVOLT! ในกระทู้นี้ได้เลยจะได้ไฟล์ทั้งหมดดังภาพ 1.3

ภาพ 1.3

พอได้ไฟล์ทั้งหมดมานี้ให้เรารวมไฟล์เข้าด้วยกัน จะปรากฏดังภาพต่อไปนี้

จากนั้นให้สร้างชอตคัดเข้าเกมส์ได้เลย.. เข้าเกมส์ตัวที่ผมขีดเส้นใต้สีเขียวก็คือ maxpayne3.exe

เมื่อเข้าเกมส์ ให้คลิกขวาและ Run as administrator นะครับแคร๊กจะได้ทำงานได้..

*ที่สำคัญอย่าลืมลง RSC ด้วยนะครับในแผ่น หรือที่โหลดมาได้เลย... ที่สำคัญอีกข้อ ไม่ต้องบล็อกเน็ตเปิดเน็ตไปเลยครับ..

พอเข้าสู่หน้าต่างเกมส์ถึงหน้า Loading จะมีป๊อปอัพ RSC ขึ้นมาให้สมัครหรือล็อกอิน เท่านี้ก็เป็นอันเสร็จ เมื่อล็อกอินได้แล้ว ตรวจสอบว่าแอคเค้าเราออนไลน์เป็นจุดสีเขียวแล้ว

ก็กดปิดหน้าต่างป๊อปอัพ RSC ให้หายไปจากนั้นเราก็เข้าเกมส์ได้แล้ว และก็เล่นได้ปรับภาพหรือกราฟฟิกได้เลย.. ที่สำคัญ ให้เราสังเกตุเซฟด้วยว่าเกมส์เซฟได้ถึงด่านไหน เพราะ

บางคนจะเซฟไม่ได้ตั้งแต่ด่าน 4 บ้าง หรือ 2 บ้าง ก็เล่นยาวจนเคลียร์ไปเลยครับง่ายๆ พอเคลียรแล้วเราก็หมดความยากเล่นไปล่ะ 55+

มีคนมายืนยันว่าเล่นได้..แล้วครับ..
    ผมโหลดไฟล์ไม่ได้ครับมันให้ใส่พาส หรือผมหาพาสไม่เจอเอง

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    นี้ๆ ตกลงมันมี crack mutiplayer ด้วยหรอ -.- เหน ท่านนึงบอกมี อีกท่านก็ถ่ายรูป ตอน co-op มา งงเบย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZHINZO อ่านกระทู้
    ผมโหลดไฟล์ไม่ได้ครับมันให้ใส่พาส หรือผมหาพาสไม่เจอเอง
    Pass Update

black-load.blogspot.com
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

ภาพ 1.1

UPDATE.1

PUTLOCKER
    JUMBOFiLE

Pass black-load.blogspot.com

ภาพ 1.2

ภาพ 1.3

เพิ่มเติม ไม่ต้องเข้าตัว Playmaxpayne3.exe เดี๋ยวมันให้ดาวโหลดหรืออัพเดทครับ เข้าตัวนี้แทน maxpayne3.exe หากใครอัพเดทไปแล้วก็ลบแล้วดาวโหลดลิ้งค์ ไฟล์ Update ที่ให้ไว้ *สำหรับคนมีปัญหา

มีคนมายืนยันว่าเล่นได้..แล้วครับ..
    ทำตามแล้ว ครับ เข้าไม่ได้

ผมขึ้น แบบนี้ ครับ จากเคยที่เล่นได้ แต่มันให้ อัพเดด

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    UPDATE.v1.0.0.22.THETA

ตัว Full เล่นได้ 100% ลงทับ THETA อันเดิม

ต่อเน็ต/ปิดเน็ต : เล่นได้

เล่นต่อเซฟเก่าได้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Azllen : 6th June 2012 เมื่อ 20:30

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    windows 7 32 bit REPACK - BLACKBOX CRACK-RELOADED เล่นได้100% ครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    Pass Update

black-load.blogspot.com
    โหลดได้แล้วครับ ขอบคุณครับ แต่ผมทำตามทุกอย่างแล้ว คือกดเข้าPlayMaxPayne3 แล้วเจออัพเดทเลยปิดทิ้งไป ผมเลยทำตามที่บอกครับ เลยกดเข้าตัว MaxPayne3.exe แต่มันไม่มีไรเกิดขึ้นอะครับ มันไม่ยอมรันเข้าเกมให้ T^T

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำตามวิธีที่คุณ DkTaP82 และคุณ Ramis บอกแล้วแต่ก็ยังเป็นเหมือนเรปบน (click ที่ MaxPayne3.exe แล้วมันขึ้น "Please run Max Payne 3 using the Launcher")
    ถ้า Crack ของ Repack ออกแล้ว หรือถ้ามีทางแก้ทางอื่นสำหรับ Repack รบกวนช่วยโพสทีนะครับ

ขอบคุณคุณล่วงหน้าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wopid : 6th June 2012 เมื่อ 21:11

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    Max.Payne.3.v1.0.0.22.patch.cracked.READ.NFO-THETA

http://file2.uploadfile.biz/i/EHEHMEIMIHINDW

รู้สึกจะใช้กับ BlackBox ไม่ได้นะครับ ใช้ได้กับ full

โหลไม่ได้ครับไฟลไม่ครบ

ใครโหลดเสร็จช่วยอับลิ้งอื่นได้ไหมครับอันนี้มันโหลดไฟลไม่ครบ
    IDMโหลดวนไปวนมาแล้วก็บอกว่าหมดเวลาโหลด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mulli001 : 6th June 2012 เมื่อ 20:59

Tags for this Thread