ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 30 จากทั้งหมด 49 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 20282930313240 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    ^
    โหลดได้นะครับ ผมใช้อยู่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    Blog Entries
    1
    เล่นได้ครับ ลงแบบ Full ครับ ใช้ Crack Thera

กราฟฟิก ปรับกลาง และเปิด Effect บางอย่างหมครับ เปิด FAXX ด้วยครับ แต่ตอนเข้าเกม ผมไม่ได้ Login เลยนะครับ จำไม่ได้แล้วครับ ว่าไปทำยังไง แต่ก็ไม่ได้ลงอะไรไปเพิ่มเลยครับ ที่ทำให้ ไม่ต้อง Login ครับ
    i7 - 2670QM 2.2 GHz
    Nvidia GT 550M 2 GB

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vocallife อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

เป็นแบบนี้อ่ะคับ พอแม๊กเปิดประตูมาก็เด้งแล้วขึ้นดังภาพ
    ไม่มีใครช่วยเลยหรอ

พี่แม๊กเปิดประตูปั๊บเด้งแล้วก็เป็นแบบนี้ คนเทพๆช่วยหน่อยนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mulli001 อ่านกระทู้
    โหลไม่ได้ครับไฟลไม่ครบ

ใครโหลดเสร็จช่วยอับลิ้งอื่นได้ไหมครับอันนี้มันโหลดไฟลไม่ครบ
    IDMโหลดวนไปวนมาแล้วก็บอกว่าหมดเวลาโหลด

ปิด ativirus แล้วมันจะโหลดได้เองคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vocallife อ่านกระทู้
    ไม่มีใครช่วยเลยหรอ

พี่แม๊กเปิดประตูปั๊บเด้งแล้วก็เป็นแบบนี้ คนเทพๆช่วยหน่อยนะคับ
    ลองทำตามวิธีผมดูนะ.. และก็ลบ โฟลเดอร์ update ไปเลยดาวโหลดจากลิ้งที่ผมให้ อ่านดูครับด้านบน..

จากนั้นเข้าเกมเน้นย้ำต้อง Run as Administrator นะครับลองดูๆ ไม่ต้องลบเกมส์ลงใหม่เสียเวลา..

หากถ้ายังไม่ได้ คงเป็นที่วิธีการติดตั้งของคุณนะครับ เช็คตัวซับพอรตเกมส์อีกที..นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DkTaP82 : 6th June 2012 เมื่อ 21:14
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wopid อ่านกระทู้
    ทำตามวิธีที่คุณ DkTaP82 และคุณ Ramis บอกแล้วแต่ก็ยังเป็นเหมือนเรปบน (click ที่ MaxPayne3.exe แล้วมันขึ้น "Please run Max Payne 3 using the Launcher")
    ถ้า Crack ของ Repack ออกแล้ว หรือถ้ามีทางแก้ทางอื่นสำหรับ Repack รบกวนช่วยโพสทีนะครับ

ขอบคุณคุณล่วงหน้าครับ
    ทำตามวิธีผมใหม่นะ แนะนำให้ลบ โฟรเดอร์อัพเดทออก แล้วดาวโหลดมาทับใหม่ จากนั้นใช้แคร๊กที่ผมแนะนำ รวมไฟล์ แล้วก็ เข้าเกมส์ที่ Maxplane3.exe โดยต้อง Run as administrator ลองดูครับไม่ต้องเสียเวลาลงเกมส์ใหม่..
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    Repack blackbox ของผมพอลงเสร็จเรียบร้อยไม่ขึ้นจอฟ้า พอกดเข้าโฟลเดอร์เกมปุ๊ป จอฟ้าเลย

มีวิธีแก้รึเปล่าครับ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    มายืนยันอีกเสียง เล่นได้แน่นอนครับ ลงครั้งเดียวเอง ทำตามวิธีการลงCrackผมใช้ Reload ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nawapon555 อ่านกระทู้
    ทำตามแล้ว ครับ เข้าไม่ได้

ผมขึ้น แบบนี้ ครับ จากเคยที่เล่นได้ แต่มันให้ อัพเดด

ลบโฟร์เดอร์อัพเดททิ้ง แล้วดาวโหลดจากลิ้งค์ที่ผมให้นะ

แล้วก็เริ่มทำตามใหม่อีกที.. เพราะแคร๊กที่ผมบอกนั้น ไม่ได้ไปยุ่งกับไฟล์ playmaxpayne3.exe เพราะฉนั้นจะไม่มีหน้าตามาให้ดาวโหลดใดๆทั้งสิ้น

และอย่าลืมกด Run As admin... เวลาเข้าที่ชอตคัดเกมส์ด้วยครับ..

*ของผมเองนั้นไม่ได้ลงตามวิธีชาวบ้าน เพราะฉนั้นจึงไม่มีการ Install เกมจากแผ่นใหม่ ผมเผลอลบตัวลงเกมส์ไปแทบร้องเลย-0- ผมจึงลบไฟล์ก็อบไฟล์ตัวเกมส์ที่แคร๊กมั่วๆเละเทะนี้ที่ลงติดอยู่ในเครื่องมาลงทำดู ปรากฏว่าเล่นได้..ซะงั้น แต่ก็อาศัย PM ขอไฟล์ชาวบ้านเขาเหมือนกัน.. 55+

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wopid อ่านกระทู้
    ทำตามวิธีที่คุณ DkTaP82 และคุณ Ramis บอกแล้วแต่ก็ยังเป็นเหมือนเรปบน (click ที่ MaxPayne3.exe แล้วมันขึ้น "Please run Max Payne 3 using the Launcher")
    ถ้า Crack ของ Repack ออกแล้ว หรือถ้ามีทางแก้ทางอื่นสำหรับ Repack รบกวนช่วยโพสทีนะครับ

ขอบคุณคุณล่วงหน้าครับ
    รันตัวนี้แหละครับ Max Payne 3 Launcher ผมก็เล่นจากตัว Launcher ก็เล่นได้ปรกตินะครับ เปิดเนตเล่นได้ปรกติ Repack เล่นได้เลยนิครับไม่ต้องอัพไม่ต้องแครก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suwanpoom : 6th June 2012 เมื่อ 21:35
    Provincial.Electricity.Au

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suffering อ่านกระทู้
    ปิด ativirus แล้วมันจะโหลดได้เองคับ
    ปิดแล้วครับแต่ก็ยังโหลดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    759
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    DLC ใช้ยังไงอ่ะครับ
    การร้องไห้ไม่ใช่แสดงความอ่อนแอแต่เป็นการแสดงให้เห็นว่าคุณนั้นได้เข้มแข็งขึ้นแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DkTaP82 อ่านกระทู้
    ลองทำตามวิธีผมดูนะ.. และก็ลบ โฟลเดอร์ update ไปเลยดาวโหลดจากลิ้งที่ผมให้ อ่านดูครับด้านบน..

จากนั้นเข้าเกมเน้นย้ำต้อง Run as Administrator นะครับลองดูๆ ไม่ต้องลบเกมส์ลงใหม่เสียเวลา..

หากถ้ายังไม่ได้ คงเป็นที่วิธีการติดตั้งของคุณนะครับ เช็คตัวซับพอรตเกมส์อีกที..นะ
    ให้ลบโฟลเดอร์ update ออกไปหมดเลยหรอคับ
    ถ้าเป็นวิธีติดตั้ง ผมติ๊กแค่ RSC อย่างเดียวใช่ป่าวคับ แล้วพวก directx กับอีกอันนึงผมก็มา install เองต่างหาก อันนี้ผมติดตั้งถูกป่าว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ให้ลบโฟลเดอร์ update ออกไปหมดเลยหรอคับ
    ถ้าเป็นวิธีติดตั้ง ผมติ๊กแค่ RSC อย่างเดียวใช่ป่าวคับ แล้วพวก directx กับอีกอันนึงผมก็มา install เองต่างหาก อันนี้ผมติดตั้งถูกป่าว
    คือว่าตัวลงท่านเป็นแบบไหนอะ Repack หรือ Full วิธีผมสำหรับลงมั่วจนเละนะครับ.. จึงเก็บไฟล์สำคัญๆที่โพสไว้ แล้วก็มารวมใหม่อีกที โดยไม่ต้องเสียเวลาติดตั้งเกมส์ใหม่ Repack นั้นเห็นว่าเล่นได้ลยนะ -0-

ของท่านก็แน่ชัดก่อนว่าจะเลือกวิธีไหน.. ถ้าตัวเกมส์มันมั่วๆเละๆแล้วก็แนะนำวิธีผมไปก่อนไม่เสียหาย.. แต่เน้นต้องทำตามที่บอกไว้ให้ครับ เช็คตัวซับพอรตเกมให้ครบ เชื่อว่าจะเล่นได้แน่นอน..

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ค้างด่าน XIII แหะ ที่ตอนส่งเพื่อนแล้วตัวเองขึ้นรถมากับอีกคนแล้วก็ค้างเลย ใครเป็นมั่งอะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DkTaP82 อ่านกระทู้

ลองแล้วคับ พี่แม๊กยังเปิดประตูไม่พ้นเลย เป็นเหมือนเดิมเลย
    และก็วิธีทำให้หายจากจอฟ้าเวลาเปิดโฟลเดอร์ ผมก็ย่อหน้าจอตัวเกมส์ที่ผมลงไม่ให้เห็น MaxPayne3 และก็ลงแคร๊กตัวอื่นก่อนเพื่อไม่ให้เกิดจอฟ้า
    แล้วก็ทำตามที่คุณบอกก็ก้เนี่ยแหละคับ พี่แม๊กเปิดไม่พ้นตัวเลย ก็เด้งออกเหมือนเดิม

จะแก้ยังไงดี

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2
    ขอบคุณครับ ผมจะโหลดไหวไหมเนี่ย ตั้ง 26 GB

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    เย้ๆ หลังจากที่เล่นไม่ได้มานาน ตอนนี้ก็ยังไม่ได้เหมือนเดิม จอฟ้าอร่าม แต่ก็ต้องขอขอบคุณท่าน Ramis และท่านอื่นๆ ที่พยายามหาวิธีให้เล่นได้ ผมว่าพวกเราที่เล่นไม่ได้ก็คงต้องจัดการระบบ Software จริงๆซะที

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมรบกวนถามอีกทีนะครับ ผมโหลดตัว full มาแล้ว ทำทุกอย่างใหม่หมด พอเข้าเกมมันเส็ดมันค้างตรงหน้าแรกเลยไม่ยอมโหลดต่อ ผมทำไงดีครับ ค้างตรง 2004-2012 อะคับที่เป้นข้อมูลที่มันบอกเกี่ยวกับ rockstar game กับ max payne 3 อะครับ ช่วยหน่อย ผมแก้ไม่ได้สักที

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xxWOTNxx : 6th June 2012 เมื่อ 22:17

กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sillyfools43 อ่านกระทู้
    เย้ๆ หลังจากที่เล่นไม่ได้มานาน ตอนนี้ก็ยังไม่ได้เหมือนเดิม จอฟ้าอร่าม แต่ก็ต้องขอขอบคุณท่าน Ramis และท่านอื่นๆ ที่พยายามหาวิธีให้เล่นได้ ผมว่าพวกเราที่เล่นไม่ได้ก็คงต้องจัดการระบบ Software จริงๆซะที
    แหะๆๆ นึกว่าท่านเล่นได้แล้ว สรุปไม่ได้เหมือนเดิม (เหมือนกันเลย) จากเครียดกลายเป็นฮาแล้ว ขอบคุณสำหรับคำแนะนำทุกๆท่านนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    Repack เข้าได้นะ แต่ติดอยู่ตรง Loading... เข้าสู่หน้าเมนู นานมาก = =a
    ปล.เปิดเกมจาก Launcher เอาอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    วันนี้กลับจากทำงานมาจะมาเล่นต่อเซฟมันเด้งมาให้อัพเดทอะครับใครเป็นมั่ง
    ใฃ้โปรแกรมอะไรถ่ายรูปเวลาเล่นหรอครับ จะได้ถ่ายมายืนยันมั่ง ของผมมันกด Print Screenถ่ายไม่ได้ครับ แนะนำที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FulljineW : 6th June 2012 เมื่อ 22:59

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    สำหรับคนที่โหลด Replack ไป ลงให้ครบทุก crack เลยคับ แถมนิดนึง Crack Reload ตอนแตกไฟล์อย่าไปแตกไฟล์ Maxpayne.exe ออกมานะครับ เพราะมันจะทำให้จอฟ้าหรือเครื่องค้าง โดย Crackครั้งสุดท้ายให้ลง crack Revolt นะครับ แล้วอย่าลืมสมัคร Social Accout กับ อัพเดท เวอร์ชั่น game เป็นเวอร์ชั่นล่าสุด (Update จาก Crack Reloaed) จากนั้น ไปยืนยัน ACCOUNT ใน E-mail ตัวเอง แล้วแก้โฟลเดอร์
    Max Payne 3(โฟลเดอร์สีเหลืองๆที่เราลงไว้ไม่ใช่ตัวเข้าเกมส์) แก้ให้เป็น>>> Maxpayne3 (ตัวติดตันหมด) จากนั้นเข้าเกมส์ พอถึงหน้า Log in ให้ Log in ตามเมลที่เราสมัครพอเสร็จแล้วมันจะไม่มีปุ่มอะไรให้เรา
    กดเลยเพื่อเข้าเกม(กรณีของผมมันยังขึ้นเป็น Loading ด้วยซ้ำ) จากนั้นให้เรามองมุมขวาบนสุด มันจะมีแถบให้เลือกโดยจะมี Sign Out กับ EXIT ให้เลือก ให้เราเลือก EXIT นะครับ แล้วมันจะออกจากหน้า Social Club พอเสร็จแล้วหน้าจอเริ่มเกมส์จะเด้งขึ้นมาครับ

ปล.ขอให้เล่นได้กันทุกคนนะครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    มีใครลอง patch 1.0.0.22. ใช้กับ black-box บ้างครับถ้าได้ก็บอกนะครับจะได้ลงมั้ง 55

กล่าวขอบคุณ
    108
    ลงแคล็ก Reload และตามด้วย Theta และตามด้วย Revolt หรอครับ

Tags for this Thread