ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 38 จากทั้งหมด 49 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 28363738394048 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    Blog Entries
    1
    code ต้องใส่อะไรครับ ตอนจะเข้าเกมส์ TT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Please run Max Payne 3 using the launcher. มันขึ้นแบบนี้ผมต้องทำไงมั้งทำตามขั้นตอนและเปนแบบนี้ช่วยผมที

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yetmon อ่านกระทู้
    Please run Max Payne 3 using the launcher. มันขึ้นแบบนี้ผมต้องทำไงมั้งทำตามขั้นตอนและเปนแบบนี้ช่วยผมที
    รันเกมส์จากใน โฟลเดอร์เอาครับ ชื่อไฟล์ PlayMaxPayne3 อะ
    JKG

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    มันเล่นมัลติได้ไหมอ่ะครับ (เถื่อน)

เคยเห็นแว้บๆ ว่าเล่นได้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    repack black box เล่นได้ครับ ตอนลง ติ๊กลง social club ด้วย อันเดียวพอ ตอนลงปิดเนต ปิดแอนตี้ ลงเสร็จเข้าเล่น ในแฟ้ม ตรง playmaxpayne3 กดแล้วจะมีกรอบสี่เหลี่ยมขึ้นมา แล้วกด offline mode ก็เล่นได้แล้ว ไม่ต้องลงแพทหรือแคร็กเลย
    ปล.เครื่องผมไม่ได้ต่อเนต เอาเกมมาจากเพื่อนอีกที ตอนลงไม่ได้ทำอะไรเลย รออย่างเดียว 4 ชั่วโมง เครื่องผมแรม 2gb ยังเล่นได้เลย แต่ตอนเล่นใช้ gamebooster ช่วย จากหนืดๆบ้างมันก็ลื่นขึ้นนะครับ ลองกับหลายๆเกมแล้วช่วยได้จริง พอดี slot แรมเสียไปช่องนึง spec ผม athlon II X4 640 3.0 ram 2gb vga gts450 ram1g windows 7 64bit sp1 ใช้มานานแล้วด้วย ส่วนคนที่ยังเล่นไม่ได้มาจากหลายสาเหตุนะผมว่า อาจจะเป็นที่วินโดว หรือไม่ตอนลง ก็ทำอะไรสักอย่างกับเครื่องไปด้วย อันหลังไม่แน่ใจ แต่เกมที่ลงนานแบบนี้ ผมจะไม่ทำอะไรกับเครื่องเลย อีกอย่างแรมน้อยด้วย
    ยังไงก็โชคดีนะครับ เผื่อเป็นแนวทางได้ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เล่นได้แล้วครับ Crack Revolt ลงง่ายจริงๆถ้าทำตามขั้นตอน ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

รหัสผ่านผิด

ผมโหลดตัว Full DVD-1 Putlocker อะครับ พอจะแตกไฟล์ มันฟ้องว่ารหัสผิด ลองซ่อมไฟล์ และตรวจดูรหัสผ่าน แล้วครับ ก็ยังผิดอยู่ดี -*-

เกือบเซียน
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 746
    Blog Entries
    1
    อีกหนึ่งเสียง เล่นได้ครับ มันส์จัด 55 แก่ขึ้นเยอะภาคนี้

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมแก้ไปแก้มา3วันเล่นได้แล้วครับ โง่ตั้งนานเวลาเข้าเกมผมปิดเน็ตเข้าตรง PlayMaxPayne3 ที่เปนตัวเลข3 เข้าออฟไลโหมด กด Home เล่นได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ VelocityControlTV อ่านกระทู้
    ผมลอง Crack Revolt! ปิดเน็ตแล้วขึ้นแบบนี้ครับ

แล้วพอเปิดเน็ตกด Home ไม่ขึ้น Social Club ครับเปิดเน็ตไม่มี Social Club ปิดเน็ตแล้วมี (ผมลง Social Club ไว้แล้ว)
    ลอง Crack Theta ตัว MaxPayne3.exe มัน Stop Working ทำไงดีครับ ด่วนๆ
    เป็นเหมือนกันเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ขอวิธีเล่น multiplayer ของ repack หน่อยครับ มัน เล่นได้ปะ ผมเข้าไป ลองสร้างห้องได้แล้วแต่ไม่มีคนมาเลย - -

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    กำลังแตกไฟล์อยุ่ Full game ของ One2up
    dvd3
    dvd4
    แล้วมันขึ้นแบบนี้อะคับ แตกไปประมาน30%แล้วก็เด้งตามภาพ

ใส่พาส ถูกทุกอย่าง dvd1กับdvd2 ผมแตกได้ปกติ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zealclup3 : 10th June 2012 เมื่อ 13:46

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    พี่ ramis ครับ REPACK - BLACKBOX PutLocker 1 Part โหลดไม่ได้ครับ แก้ให้หน่อย

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    ผมลองสอบทางไปทาง Rockstar Support ดูเค้าบอกกำลังแก้ปัญหาเหล่านี้อยู่ แสดงว่าแผ่นแท้ก็เป็น Crack จึงไม่ต้องแปลกใจ ผมจัดแท้มา ตอนนี้เล่นได้ล่ะ หลังจากตอนแรกเล่นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เจอเเบบนี้ต้องทำไงครับ กด กลับ ก็เป็นเหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    1,876
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Samhunsa อ่านกระทู้
    เจอเเบบนี้ต้องทำไงครับ กด กลับ ก็เป็นเหมือนเดิม
    ผมก็เป็นครับ ใครที่ลงแล้วเล่นได้แล้ว ช่วยอธิบายวิธีแคร็กแบบละเอียดให้ทีครับ

ถููกสังคมรัก ^^
    กล่าวขอบคุณ
    842
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zealclup3 อ่านกระทู้
    กำลังแตกไฟล์อยุ่ Full game ของ One2up
    dvd3
    dvd4
    แล้วมันขึ้นแบบนี้อะคับ แตกไปประมาน30%แล้วก็เด้งตามภาพ

ใส่พาส ถูกทุกอย่าง dvd1กับdvd2 ผมแตกได้ปกติ
    ลองพิมเอาครับ มันบอกว่าพาสผิด ลองใหม่ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Samhunsa อ่านกระทู้
    อันนี้ตอนแรกผมก็เป็นนะครับ ผมลง crack แล้วมันก็จะมี code มาให้แล้วก็ใส่ไปเล่นได้นะครับ ลองไปเช็คใน mail รึยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ใครก็ได้สอนลง Crack Revolt แบบเข้าใจง่ายๆทีครับ

ผมลงแล้ว อัพเดทเป็น 1.0.0.2.2 อะไรเนี่ยแล้วด้วย แ้ล้วก็ลงแคร็กตาม

พอทีนี้เข้าเกมที่ MaxPayne3.exe ก็ไม่มีอะไรเด้งขึ้นมา

กดที่ PlayMaxPayne3.exe เข้าเกมได้แต่ติดตรง Activation Code

ลบเกมลงใหม่มาหลายรอบแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    93
    อันนี้ตอนแรกผมก็เป็นนะครับ ผมลง crack แล้วมันก็จะมี code มาให้แล้วก็ใส่ไปเล่นได้นะครับ ลองไปเช็คใน mail รึยังครับ[/QUOTE] ดูไปหลายรอบเเล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkill1994 อ่านกระทู้
    ใครก็ได้สอนลง Crack Revolt แบบเข้าใจง่ายๆทีครับ

ผมลงแล้ว อัพเดทเป็น 1.0.0.2.2 อะไรเนี่ยแล้วด้วย แ้ล้วก็ลงแคร็กตาม

พอทีนี้เข้าเกมที่ MaxPayne3.exe ก็ไม่มีอะไรเด้งขึ้นมา

กดที่ PlayMaxPayne3.exe เข้าเกมได้แต่ติดตรง Activation Code

ลบเกมลงใหม่มาหลายรอบแล้วครับ
    เหมือนกับผมเลย ลงมาจะครบทุก Cark เเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1,876
    เหมือนกับผมเลย ลงมาจะครบทุก Cark เเล้ว
    ตอนนี้เซ็งแบบโคตรๆ แต่ก็ทำไงได้ไม่ได้ใช้ของแท้

ผู้รู้ช่วยทีคร้าบบ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pkill1994 อ่านกระทู้
    ตอนนี้เซ็งแบบโคตรๆ แต่ก็ทำไงได้ไม่ได้ใช้ของแท้

ผู้รู้ช่วยทีคร้าบบ
    ผมก็ไม่ได้ใช้แท้นะครับ โหลดแบบ Full ลง CRACK-RELOADED แล้วอ่านวิธีลง CRACK-RELOADED ตอนลงปิดเน็ต ปิดแอนตี้ไวรัส เล่นได้ไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ ไม่ได้ลงCrack อย่างอื่นทับเลย
    ปล. แต่ก่อนจะเล่นต้องปิดเน๊ตก่อนตลอดแค่นั้นเองแล้วเปิดเน๊ตต่อได้เลย ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ganandgun อ่านกระทู้
    stop has working แก้ไงก็แก้ไม่ได้ครับ = =

โน้ตบุ๊ค GF GT 630M
    ตามนี้เป๊ะเลยครับ ทำไงดี T^T
    เพราะชีวิตคือการ "รอคอย"

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณครับ เล่นได้ 100% ครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    หลังจากเล่นไม่ได้มาหลายครั้ง เพราะคิดว่าต้อง crack อย่างเดียว ก็เลยโหลด blackbox ลงแบบปิดnetปิดantivirusแล้วไม่crack เข้าเล่นที่ตัว PlayMaxPayne3 เข้าแล้วเลือก offline เล่นได้เฉย ถามหาแค่ไฟล์.dll หามาลงในตัวเกมส์ก็เล่นได้

Tags for this Thread