ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 28 จากทั้งหมด 49 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 18262728293038 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ท่านที่ลงเกมส์ตัวเต็ม ไม่ใช่ตัว blackbox ทั้งหลาย ถ้าใช้แคร็ก reload เล่น ต้องปิดเนทก่อนนะครับ ถ้าไม่ปิดก็จะคาอยู่ที่หน้า sign in ไปไหนไม่ได้ ถ้าไม่ปิดเนทใช้แคร็กของ theta ดูครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ตอนนี้ทางด้าน Rockstar ได้บังคับให้ update ตัวเกมส์เป็น Ver.1.02 แล้ว
    ผมเข้าเกมส์ไม่ได้ ต้องรอ Crack ตัวใหม่หรือเปล่าครับ ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 34

ผมโหลดแบบ FULLครับ ผมใช้ Crack ของ REVOLT!
    สมัคร ID แล้วครับ แต่มันมันให้ ACTIVATE COODE ทำอย่างไงครับยังเข้าเล่นไม่ได้ แน่นำวิธีแก้ด้วยครับ
    LED SAMSUNG SA300 23" 1920X1080 Full HD/Intel Core™2 Duo E7500 2.93GHz/Ram DDR3 4GB 1066MHz/500 GB SATA3/ATi 6790 HIS/PSU-Tagan TG600-U37 600 W.

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lordkingdo อ่านกระทู้
    สร้าง Social Club account ป่าว ตอนผมลงแล้วเข้าเล่นครั้งแรกมันก็เปงแบบคุณอ่ะแล้วมันเด้งๆไรแวปๆไม่รู้ เลยกดออกเกมส์ แล้วเข้าใหม่ พอตอน load..มันจะแปบนึง มันเด้งให้ สร้าง Social Club account ตรงมุมบนขวา มันจะบอกให้กด Home ครายกับ gfwl พอสร้างเสร็จก็เข้าเกมส์เล่นได้เซฟได้
    มี ID อยู่แล้วอ่ะครับ สมัครไว้ได้ตั้งแต่เกมส์ GTA IV แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    update แล้วเล่นไม่ได้ครับทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wopid อ่านกระทู้
    ตอนนี้ทางด้าน Rockstar ได้บังคับให้ update ตัวเกมส์เป็น Ver.1.02 แล้ว
    ผมเข้าเกมส์ไม่ได้ ต้องรอ Crack ตัวใหม่หรือเปล่าครับ ?
    เป็นเหมือนกันครับ ฝกล้จะจบแหละ เซง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ของผมโหลดเว็บนี้ ตัวเต็ม

http://www.thaigaming.com/pc-games/179097.htm

*ติดตั้งเกมส์, ก๊อปไฟล์อัพเดท และ ไฟล์ DLC ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกมส์, ก๊อปไฟล์ crack ทั้งหมดไปที่ไดร์ติดตั้งเกมส์, เล่น !!

ตามในเว็บนี้บอก ผมลงรอบเดียวผ่านเลย ไม่ต้องปิดเน็ทอะไรให้วุ่นวาย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wopid อ่านกระทู้
    รอก่อนครับเผื่อแคร็กสำหรับอัพเดทนี้จะช่วยให้ปัญหาที่เป็นกันอยู่ได้

กล่าวขอบคุณ
    82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YamYam อ่านกระทู้
    ของผมโหลดเว็บนี้ ตัวเต็ม

http://www.thaigaming.com/pc-games/179097.htm

*ติดตั้งเกมส์, ก๊อปไฟล์อัพเดท และ ไฟล์ DLC ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกมส์, ก๊อปไฟล์ crack ทั้งหมดไปที่ไดร์ติดตั้งเกมส์, เล่น !!

ตามในเว็บนี้บอก ผมลงรอบเดียวผ่านเลย ไม่ต้องปิดเน็ทอะไรให้วุ่นวาย

คนนี้เค้าบอกเล่นได้กะลังโหลดอยู่ครับไม่อยู่ครับไม่รู้ได้มั้ย

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    hahaha...ผมก็ด้วย หุหุ เล่นไม่ได้แล้ววุ้ย!! สะไจ๋ว่ะ! (บ้าไปแล้ว) ขอรอ crack ตัวใหม่ด้วยคน

Don't Read, Okay?
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    ผมเล่นจบตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ มันมากครับ เนื้อเรื่องเยี่ยมมาก
    สเป๊คเครื่อง CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2400 @ 3.10GHz (4CPUs)การ์ดจอ:nVidia GeForce GTX 550 TiRam:4GBOS:Windows7 Ultimate 64-bit

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    สรุปมันเล่นไม่ได้แล้วใช่ไหมครับ ต้องรอ รอ crack ตัวใหม่ ใช่ไหมครับ - -*
    LED SAMSUNG SA300 23" 1920X1080 Full HD/Intel Core™2 Duo E7500 2.93GHz/Ram DDR3 4GB 1066MHz/500 GB SATA3/ATi 6790 HIS/PSU-Tagan TG600-U37 600 W.

กล่าวขอบคุณ
    82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GetsugA อ่านกระทู้
    ผมเล่นจบตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ มันมากครับ เนื้อเรื่องเยี่ยมมาก
    ผมเหลืออีกนิสเดียวแท้ๆ เซงไก่

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    เล่นแท้วิธีการน้อยแต่เสียตัง
    เล่นเถื่อนวิธีการเยอะฟรีแต่เสียอารมณ์(เซง)

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ด่านสุดท้ายสะใจมาก เอาระเบิดไล่สอยเครื่องบิน Jet

กล่าวขอบคุณ
    10
    Max.Payne.3.v1.0.0.22.patch.cracked.READ.NFO-THETA

http://file2.uploadfile.biz/i/EHEHMEIMIHINDW

รู้สึกจะใช้กับ BlackBox ไม่ได้นะครับ ใช้ได้กับ full

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lordkingdo อ่านกระทู้
    hahaha...ผมก็ด้วย หุหุ เล่นไม่ได้แล้ววุ้ย!! สะไจ๋ว่ะ! (บ้าไปแล้ว) ขอรอ crack ตัวใหม่ด้วยคน

เป็นเหืมอนกันเลยคับ แก้ยังไงใครบอก้ดวย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    สำหรับคนที่ยังเล่นไม่ได้นะครับ.. หรือแคร๊กจนมั่วไปหมด ผมแนะนำอีกวิธีโดยไม่ต้องลงเกมส์ใหม่ครับ โดยลบให้เหลือไฟล์ดังต่อไปนี้ไว้

ภาพ 1.1

กรอบแดง หากท่านที่ยังไม่มีโฟลเดอร์อัพเดท หรืออัพเดท จากตัว playmaxpayne.exe ไม่ได้ยังไงก็ตามแต่ตามไปโหลดลิงค์ข้างล่างนะครับ

ขอหยิบมากกว่าท่าน Gii1818 โดยไม่มีการแก้ไขลิงค์ใดๆทั้งสิ้น

UPDATE.1
    PEEJE [Direct links]

https://safelinking.net/d/19a017e971
    PUTLOCKER
    https://safelinking.net/d/bb5cbf9207
    JUMBOFiLE
    https://safelinking.net/d/b703c60d6e

Pass black-load.blogspot.com

ภาพ 1.2

จากนั้นแตกไฟล์มากจะได้โฟลเดอร์ update ให้นำมารวมกัน เหมือนดังภาพ 1.1

และดาวโหลด CRACK-REVOLT! ในกระทู้นี้ได้เลยจะได้ไฟล์ทั้งหมดดังภาพ 1.3

ภาพ 1.3

พอได้ไฟล์ทั้งหมดมานี้ให้เรารวมไฟล์เข้าด้วยกัน จะปรากฏดังภาพต่อไปนี้

จากนั้นให้สร้างชอตคัดเข้าเกมส์ได้เลย.. เข้าเกมส์ตัวที่ผมขีดเส้นใต้สีเขียวก็คือ maxpayne3.exe

เมื่อเข้าเกมส์ ให้คลิกขวาและ Run as administrator นะครับแคร๊กจะได้ทำงานได้..

*ที่สำคัญอย่าลืมลง RSC ด้วยนะครับในแผ่น หรือที่โหลดมาได้เลย... ที่สำคัญอีกข้อ ไม่ต้องบล็อกเน็ตเปิดเน็ตไปเลยครับ..

พอเข้าสู่หน้าต่างเกมส์ถึงหน้า Loading จะมีป๊อปอัพ RSC ขึ้นมาให้สมัครหรือล็อกอิน เท่านี้ก็เป็นอันเสร็จ เมื่อล็อกอินได้แล้ว ตรวจสอบว่าแอคเค้าเราออนไลน์เป็นจุดสีเขียวแล้ว

ก็กดปิดหน้าต่างป๊อปอัพ RSC ให้หายไปจากนั้นเราก็เข้าเกมส์ได้แล้ว และก็เล่นได้ปรับภาพหรือกราฟฟิกได้เลย.. ที่สำคัญ ให้เราสังเกตุเซฟด้วยว่าเกมส์เซฟได้ถึงด่านไหน เพราะ

บางคนจะเซฟไม่ได้ตั้งแต่ด่าน 4 บ้าง หรือ 2 บ้าง ก็เล่นยาวจนเคลียร์ไปเลยครับง่ายๆ พอเคลียรแล้วเราก็หมดความยากเล่นไปล่ะ 55+

เพิ่มเติม ไม่ต้องเข้าตัว Playmaxpayne3.exe เดี๋ยวมันให้ดาวโหลดหรืออัพเดทครับ เข้าตัวนี้แทน maxpayne3.exe หากใครอัพเดทไปแล้วก็ลบแล้วดาวโหลดลิ้งค์ ไฟล์ Update ที่ให้ไว้ *สำหรับคนมีปัญหา

มีคนมายืนยันว่าเล่นได้..แล้วครับ..
    ขอบคุณมากเลยครับ เล่นได้และ ของผมตัว reprack-black-box จากที่Rockstar ได้บังคับให้ update ตัวเกมส์เป็น Ver.1.02 แล้ว ก็เลยกลายเป็นแบบนี้แบบนี้

พอลองทำตามคุณ DkTaP82 ก็เข้าเล่นได้เซฟได้ลองออกเข้าใหม่อีกทีเพื่อความชัวก็ได้เหมือนเดิม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DkTaP82 : 6th June 2012 เมื่อ 20:06
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    ของผมเล่นได้ครับแต่ปรับการฟฟิกไม่ได้ มันไม่เซฟ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DkTaP82 อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่ยังเล่นไม่ได้นะครับ.. หรือแคร๊กจนมั่วไปหมด ผมแนะนำอีกวิธีโดยไม่ต้องลงเกมส์ใหม่ครับ โดยลบให้เหลือไฟล์ดังต่อไปนี้ไว้

ภาพ 1.1

กรอบแดง หากท่านที่ยังไม่มีโฟลเดอร์อัพเดท หรืออัพเดท จากตัว playmaxpayne.exe ไม่ได้ยังไงก็ตามแต่ตามไปโหลดลิงค์ข้างล่างนะครับ

ขอหยิบมากกว่าท่าน Gii1818 โดยไม่มีการแก้ไขลิงค์ใดๆทั้งสิ้น

UPDATE.1
    PEEJE [Direct links]

https://safelinking.net/d/19a017e971
    PUTLOCKER
    https://safelinking.net/d/bb5cbf9207
    JUMBOFiLE
    https://safelinking.net/d/b703c60d6e

ภาพ 1.2

จากนั้นแตกไฟล์มากจะได้โฟลเดอร์ update ให้นำมารวมกัน เหมือนดังภาพ 1.1

และดาวโหลด CRACK-REVOLT! ในกระทู้นี้ได้เลยจะได้ไฟล์ทั้งหมดดังภาพ 1.3

ภาพ 1.3

พอได้ไฟล์ทั้งหมดมานี้ให้เรารวมไฟล์เข้าด้วยกัน จะปรากฏดังภาพต่อไปนี้

จากนั้นให้สร้างชอตคัดเข้าเกมส์ได้เลย.. เข้าเกมส์ตัวที่ผมขีดเส้นใต้สีเขียวก็คือ maxpayne3.exe

เมื่อเข้าเกมส์ ให้คลิกขวาและ Run as administrator นะครับแคร๊กจะได้ทำงานได้..

*ที่สำคัญอย่าลืมลง RSC ด้วยนะครับในแผ่น หรือที่โหลดมาได้เลย... ที่สำคัญอีกข้อ ไม่ต้องบล็อกเน็ตเปิดเน็ตไปเลยครับ..

พอเข้าสู่หน้าต่างเกมส์ถึงหน้า Loading จะมีป๊อปอัพ RSC ขึ้นมาให้สมัครหรือล็อกอิน เท่านี้ก็เป็นอันเสร็จ เมื่อล็อกอินได้แล้ว ตรวจสอบว่าแอคเค้าเราออนไลน์เป็นจุดสีเขียวแล้ว

ก็กดปิดหน้าต่างป๊อปอัพ RSC ให้หายไปจากนั้นเราก็เข้าเกมส์ได้แล้ว และก็เล่นได้ปรับภาพหรือกราฟฟิกได้เลย.. ที่สำคัญ ให้เราสังเกตุเซฟด้วยว่าเกมส์เซฟได้ถึงด่านไหน เพราะ

บางคนจะเซฟไม่ได้ตั้งแต่ด่าน 4 บ้าง หรือ 2 บ้าง ก็เล่นยาวจนเคลียร์ไปเลยครับง่ายๆ พอเคลียรแล้วเราก็หมดความยากเล่นไปล่ะ 55+
    เข้าได้คับแต่ อยู่ดีๆก็เด้งออกมาเอง ทำไงดีอ่ะคับ ทำตามหมดเลยแล้วเปะด้วย

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ซวยมากๆ เข้าโฟล์เดอร์เกมส์แล้วจอฟ้าทุกครั้งเลยครับ มีวิธีแก้ไหมครับ ตกลงเล่นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ทำไหมผมปรับ full screen ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    เจอแนะนำเพิ่ม

แนะนำให้เติม -scofflineonly ไปหลังตัว shortcut เข้าเกม(คลิกขวา > Properties)
    เช่น:
    "E:\Program Files\Rockstar Games\Max Payne 3\PlayMaxPayne3.exe" -scofflineonly

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    เจอแนะนำเพิ่ม

แนะนำให้เติม -scofflineonly ไปหลังตัว shortcut เข้าเกม(คลิกขวา > Properties)
    เช่น:
    "E:\Program Files\Rockstar Games\Max Payne 3\PlayMaxPayne3.exe" -scofflineonly
    พี่ครับทำไมผมปรับกราฟฟิกไม่ได้ล่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vocallife อ่านกระทู้
    เข้าได้คับแต่ อยู่ดีๆก็เด้งออกมาเอง ทำไงดีอ่ะคับ ทำตามหมดเลยแล้วเปะด้วย
    ของผมลองหมดทุกวิธีเหมือนกัน ก็เลยเห็นว่าวิธีนี้ได้ผลดีที่สุดอะครับ ของผมใช้ตัว Full นะครับ.. ลองสำรวจไฟล์ดังกล่าวนั้นใหม่อีกทีครับ

เช่นหากมีตัวลงแบบ Full ก็ลงใหม่ครับผม แล้วก็ลบแล้วทำตามที่บอกครับ ผมเชื่อว่าได้ๆแน่ๆ.. แต่ถ้ายังเด้งออก ลองเช็คโปรแกรมซับพอรตต่างๆของเครื่องดู

ว่าขาดตกบกพร่องไหม หรือลองเช็คจนกระทั้งเสปคเครื่องของท่านเองด้วยนะครับ.. ถ้าผมมีวิธีหรือหาปัญหาได้แล้วจะมาบอกอีกทีครับ เอาใจช่วยคนที่ยังไม่ได้เล่นเต็มที่ครับ!!

"ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

Tags for this Thread