ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ระบายผมเกลียดพ่อตัวเอง

วันนี้ผมกลับจากบ้านเจอโทรศัพท์หน้าตาแปลกๆเลยลองเช็คดูปรากฎเจอภาพเด็กผู้หญิง ผมสงสัยมากมันเป็นใครเลยลองเช็คในมือถือเจอชื่อเล่นแปลกๆขอสมมัติเป็นนางสาวa เลยเอาชื่อเนี่ยเซิทตามในเว็บกูเกิ้ลคือ เอาชื่อเล่นมันต่อท้ายด้วยนามสกุลกูเอง ปรากฎเจอเฟสครับครับกูไปส่อง****มีรูปถ่ายกับพ่อกู สืบไปสืบมาถึงได้รู้ว่ามันเป็นลูกเมียน้อยอายุ10ขวบได้ กูเสียใจว่ะทำไรไม่ถูกละ จิงๆก็พอรู้ว่าพ่อแอบมีเมียน้อยแต่ไม่นึกว่ามีลูกด้วยกูอายุตั้ง18ปีพึ่งมารู้เอาเดี๋ยวนี้เจ็บใจ****** ผมขอให้ทุกคนอย่าเจอประสบการแบบผมเลยแม่ผมเสียใจมากพอละตอนนี้ตัดสินใจจะเปลี่ยนนามสกุลเลยละครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    656
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,311
    Blog Entries
    1
    เอาเหอะ ยังไงเค้าก็เลี้ยงเรามานะ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    เขาคงไม่อยากบอกคงกลัวเสียใจ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ขออนุญาตให้คำแนะนำ
    ลูกเมียน้อยก็น้องเรานะ อย่าคิดมาก เรื่องของผู้ใหญ่ช่างเขา ทำหน้าที่ของตัวเองให้ดีที่สุดอย่าทำให้เขาเสียดายตังที่ส่งเสียเราเรียน ที่สำคัญพ่อถึงเวลาของเรา อย่าทำประวัติศาสตร์ซ้ำรอยเป็นพอ
    ผมก็มีน้องชายต่างแม่เหมือนกันอยู่คนละบ้าน ตอนแรกๆ ก็ Fail อยู่ ตอนนี้ตั้งใจเรียนอย่างเดียว คิดในหัวเสมอว่าจะไม่มีวันทำแบบพ่อ แค่นี้ก็สบายใจแล้ว

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    แค่คิดก็บาปแล้ว

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    มันทำใจลำบากนะเรื่องแบบนี้ เราก็ต้องหัดยอมรับความจริงบ้าง

เพราะเรากลับไปแก้ไขมันไม่ได้แล้ว ยังไงเค้าก็พ่อของคุณนะ ความเจ้าชู้มีอยู่ในตัวชายทุกคน

ในเมื่อเราทำไปแล้วเราต้องรับผิดชอบ บางครอบครัวอาจไม่เป็นอย่างงี้นะครับ อาจแยกทางกันแล้วตัดขาดจากกันและกันไปเลย

ผมไม่รู้ว่าพ่อคุณเป็นคนยังไง แต่เค้าไม่ทิ้งฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง ดูแลทั้ง 2 ผมว่าเค้าเป็นคนดีนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eyazawa2456 : 2nd June 2012 เมื่อ 02:42
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    พ่อผม เลิก กับ เมียเก่า เอาลูกชายติดมา 1คน คือพี่ผม แล้วมาแต่งกับแม่ผม แล้วมีผมออกมา

ผม กับ พี่ ก็ รักกันดีไม่มีปัญหาใดๆ ครึ่งนึงเค้าก็สายเลือดเรานะครับ ถึงเรื่องของท่านมันจะ โหดร้ายไปหน่อยอะ แต่เธอผู้นั้นก็น้องสาว คุณนะครับ ลองคิดดูดีดี ครึ่งนึงเธอมีเลือดพ่อ ของคุณ ที่อยู่ในตัวคุณนะครับ

(อันนี้อาจจะไม่เกี่ยวอะไรแต่อยากเล่าให้ฟัง พี่ผม ที่ติดพ่อมาเนี่ย แค้น แม่ หรือเมียเก่า ของพ่อเค้ามาก เค้าโตขึ้นมาเลย คิด จะ คบกับผู้หญิงเพื่อหักอกเล่น ฟันทิ้งๆๆๆ ไปไม่หยุด เพื่อ เหมือนกับเป็นการ แก้แค้น ให้พ่อ และเอาเธอทั้งหลายนั้น แทนเป็น แม่ของตัวเองที่ทิ้ง พ่อกับเค้าไป ประมาณนั้น)

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อย่าเสียใจเลยครับ ไม่ต้องไปคิดมากอะไร อย่าซีเรียสครับ เรื่องแบบนี้มันไม่ได้เกิดขึ้นกับครอบครัวนายครอบครัวเดียวนะครับ

อย่างพ่อผมก็เป็น พ่อผมมีลูกตอนผม 17-18 นะ

คลอดผมโตมาไม่กี่ขวบ ผมยังจำได้

พ่อผมพาไปเที่ยว แล้วพูดกับผมว่า

เลือกเลยลูกอยากได้ใครเป็นแม่ สาวประมาณ 22-25 ยืนเรียงกันให้ผมเลือก 55555

พ่อผมก็จะเป็นคนแบบนี้มาแต่ไหนแต่ไร

จริงๆพ่อกับแม่ผมก็เลิกกันไปแล้ว แ่ต่ยังอยู่ด้วยกันเพราะผม

พ่อผมก็ยังเป็นคนชอบเที่ยว ไปนู่นไปนี้ หาเด็กบ้าง จนอายุมากแล้วก็ตาม

ไม่เคยเปลี่ยนแปลง ผมชินละ ที่เห็นแม่คนใหม่เรื่อยๆ เหอะๆ

ทุกสิ่งทุกอย่างจะ OK ตอนจ
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    เรื่องของผู้ใหญ่ครับ ผมไม่สนเลย พ่อผมก็มีเมียตั้ง3คน รู้ปะ แม่ผมเป็นเมียคนที่2 แล้วแม่ผมก็เลิกกะพ่อ ไปหาพ่อใหม่อีก พ่อเลี้ยงก็เข้ากับผมดีครับสนิทกันมาก ไม่ไช่พ่อเลยเป็นเพื่อนกันซะมากกว่า
    พ่อผมก็มีเมียคนที่3อายุแค่ประมาณ26-27เองต่างจากแฟนผมแค่3ปี ผมก็ไม่คิดอะไรมากมีลูก1คนละชื่อไอ่เต้น่ารักมาก โตมาจะสอนมันเล่นฟุตบอลซะหน่อย555น่ารักและน่าตีสุดๆ
    พ่อผมเอาใครก็ช่างเถอะ ยังไงก็พ่อเรา คนรวยซะอย่างเอากี่คนก็ได้ไม่ได้เดือดร้อนใคร
    ตอนนี้ก็คุยกันปรกติไม่มีปัญหาอะไรครับ จะมีช่วงหนึ่งคือตอนขึ้นม.1ใหม่ๆผมก็เครียดบ้างตอนนั้นเป็นเด็กกำลังหัดFAP ก็ยังไม่ค่อยเข้าใจเรื่องผู้ใหญ่เท่าไหร่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anoko : 2nd June 2012 เมื่อ 09:30
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **