ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 420

โปรแกรมnod32นี่ตรวจจับอะไรบ้างครับ

ช่วยบอกหน่อยนะครับขอบคุณครับ

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,828
    อืม...ก็มีเมาแล้วขับ ขับรถฝ่าไฟแดง จอดในที่ห้ามจอด เมาเหล้าแล้วมีเรื่องทะเลาะวิวาท 555
    จับได้ทุกอย่างแหละครับไวรัส สปาย สเปิร์ม(เอ้ย!!!อันนี้ไม่ใช่)ผมก็ใช้อยู่ครับ ไม่เคยมีปัญหาอะไรเลย

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    ท่าน paripari มุกท่านสุดยอด!
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เวอร์ชั่นใหม่จะป้องกันไวรัสได้ดีครับ ตั้งให้มันลบทันทีไม่ต้องถาม แต่ถ้าติดไวรัสแล้วก็ทำใจ ลงใหม่สบายใจกว่า ผมใช้ ของTrend Micro แถมมากับโน๊ตบุ๊กก็ไม่ติดไวรัสนะ จะเจอปัญหาก็ตอนลงแครก โปรแกรมเถื่อนนิแหละ มันจะลบตลอดเลย พลาดก็โหลดใหม่เง้อ เจอหนักๆก็พวกลงร่มแดงฟรีครับ ติดไวรัสหนักกว่าชาวบ้าน พวกแฟลชไดร์ฟนี้ ดูดีๆครับ ว่ามันเป็นไฟล์หรือโฟลเดอร์กันแน่ ก่อนคลิ๊ก สแกนก่อน แล้วดูมันใช้โฟลเดอร์หรือว่ามันเป็นช๊อตคัต หรือว่า ไฟล์ exe