ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 159

The Human Element โปรเจคแรกเอาชีวิตรอดจากซอมบี้

"Robotoki ประเดิมโปรเจคแรกเอาชีวิตรอดจากซอมบี้
    Human Element"

จากบทสัมภาษณ์ในนิตยสาร Game Informer ฉบับล่าสุด ทาง Robotoki บริษัทของอดีตครีเอทีฟจาก Infinity Ward ที่รู้จักกันดีอย่าง Robert Bowling ผู้อยู่เบื้องหลังความสำเร็จของซีรี่ย์ Modern Warfare ทั้ง 3 ภาค ซึ่งเมื่อเดือนก่อนได้ลาออกมาตั้งบริษัทเป็นของตัวเองและในงาน E3 ปีนี้ทีมงานของเขามาพร้อมกับโปรเจคแรกกับ Human Element เกมส์แนวเอาชีวิตรอดจากซอมบี้ที่ดูท่าทางน่าเล่นทีเดียว !!

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    เกมส์ Human Element ยังไม่มีข้อมูลอะไรมากนักแต่จากบทสัมภาษณ์ในนิตยสาร เขาได้กล่าวว่า "จุดแข็งของเกมส์นี้คือความรู้สึกกลัวกับความรู้สึกที่ว่าเรากำลังจะกลายเป็นซอมบี้,ผู้รอดชีวิต,ความรู้สึกกลัวแบบไม่มีเหตุผลซึ่งทำให้เราพยายามหาทางเอาชีวิตรอดแบบไม่มีเหตุผล"

ผู้เล่นสามารถสร้างตัวละครได้และมี 3 คลาสให้เลือก คือ Action (บุกตะลุย),Intelligence (ใช้ความรู้) และ Stealth (ลอบฆ่า) ซึ่งแต่ละคลาสยังมีรูปแบบการเอาชีวิตรอดอีก 3 แบบ คือ Survive Alone (เอาชีวิตรอดคนเดียว),Survive with Partner (อยู่กับคู่หู) และ Survive with child (ไปกับเด็ก)

"รูปแบบที่เลือกเพื่อเริ่มต้นเกมส์จะส่งผลต่อโลกในเกมส์ทุกการกระทำในแต่ละฉาก ซึ่งทุกฉากจะทำออกมาให้สมจริงและสนุกที่สุด"

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เกมส์ Human Element มีกำหนดวางจำหน่ายบนเแพลทฟอร์ม Next-Gen,PC,Mobile และ Tablet ในช่วงปี 2015 ( โอ้!!! อีก 3 ปี โลกจะแตกก่อนไหมเนี้ย ?! )

เครดิต :
    ขอบคุณ : vg247.com, kunggy@Gamer Unleashed [Th]
    แปลและเรียบเรียง : kunggy@Gamer Unleashed [Th]

กระทู้อาจไม่สวยเท่าไหร่ขออภัย ครับ ทำดีที่สุดและครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FreeZone : 2nd June 2012 เมื่อ 14:57
    ....จะเป็นห่วงทำไมกับชีวิตคนไร้ค่าอย่างเรา .... ปล่อยเราไปเถิดจะได้หมดเวรหมดกรรมเสียที....

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    เย้ๆ ในที่สุดก็ออกเกมมา จากอดีต infinity ward เเถมยังเเนวที่ผมชอบด้วย เจ๋งๆ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    สุดยอดมาก ผมจะไปกับเด็กกกกกกกกกก

โจ๊กเกอร์เสียตั้งนาน อิอิอิ
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 102
    จะได้อยู่เล่น ถึง 2015 หรือเปล่านะ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    3 ปี !!! จะนานไปไหน
    “ Between a Rock and The Hard Place. ”
    (Aron Ralston)

ลูกจ้างคุณโฮล์มส์
    บ้านเลขที่ 221 บี ถนนเบเกอร์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
    กล่าวขอบคุณ
    1,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,112
    ขอบคุณ : vg247.com, kunggy@Gamer Unleashed [Th]
    แปลและเรียบเรียง : kunggy@Gamer Unleashed [Th]

เเล้วทำไมทีมข่าวGamer Unleashedไม่มาทำกระทู้เอง?

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-[HARDCORE GAMER]-
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ช่วงนี้เล่น Arma2 Dayz ไปก่อน หึหึ

กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,649
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benz0055za อ่านกระทู้

เเล้วทำไมทีมข่าวGamer Unleashedไม่มาทำกระทู้เอง?
    พอดีช่วงนี้ผมเขียนข่าวในเพจ FB ไม่ค่อยมีเวลาทำกระทู้ก็เลยไม่ได้ลงใน JKG แหะๆ
    แล้วพอดีจขกท.คนนี้มาเห็นเลยเอามาลงครับ แต่จขกท.ไม่ต้องห่วงนะครับ ผมไม่ว่าอะไรครับ
    นักเขียนข่าวของ Gamer Unleashed [TH]
    มีประสบการณ์การเขียนข่าววงการเกมส์มาประมาณ 4 ปี

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,039
    2015 เอ่อ... 2015
    (คลุมดำทำไม)

R.I.P 2PAC (1971-1996)
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    น่าเล่นแหะชอบมากเกมส์แนวนี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เยี่ยมม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หน้าเซ้นทรัล เวิร์ล ถถถ
    กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,965
    SHUT UP AND MAKE IT FAST

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    มีโหมด co op หรือเปล่าอ่ะครับ
    ดูท่าทางน่าจะเล่นกับเพื่อนได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    นี่ัมันแนว Mod Dayz เลยนะเนี่ย โอ้ว *-*

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    3 ปี ออกมาให้เรียกน้ำย่อยไว้เหรอเดี๋ยวคนก็ลืมหมด - -*

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    2015เชียวไมไม่รอ2014ค่อยมาบอกละคับ--''
    DDDDDDDDD

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    2015เลยเหรอผมกลัวจะอยู่ไม่ถึงอะสิผมจะตายก่อนจะนานไปไหน อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อะหับเกมนี้ทำให้เรารักเด็กมั้ง

Everything is Connected
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    สวดยวดไปเลิยลวกเพี่ย!!!!!
    I'm watching on You

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    พอรู้ว่าอีก 3 ปีเลิกคิดก่อนเลย

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    น่าเล่นดี เอาชิวิตรอดงั้นหรอ หึหึ แต่รอนานจัง*.*

กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    น่าเล่นมาก ผมชอบแนวนี้