ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ลูกจ้างคุณโฮล์มส์
    บ้านเลขที่ 221 บี ถนนเบเกอร์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
    กล่าวขอบคุณ
    1,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,112

The Humble Indie Bundle V : รวมเกมอินดี้ที่จ่ายเท่าไหร่ก็ได้แถมได้กุศล!!!!

The Humble Indie Bundle V : รวมเกมอินดี้ที่จ่ายเท่าไหร่ก็ได้แถมได้กุศล

------------The Humble Indie Bundle V------------

หลายๆ คนที่ชอบเล่นเกมมักจะเลี่ยงการซื้อของแท้เพราะข้ออ้างที่บอกว่า “มันแพงเกินไป” วันนี้เลยมาแนะนำแพ็คเกจรวมเกมสุดคุ้มที่เห็นแล้วต้องร้องว้าวเพราะเราจ่ายเท่าไหร่ก็ได้ !!!

------------The Humble Indie Bundle V------------

The Humble Indie Bundle เป็นแพ็คเกจรวมเกมอินดี้ดังๆ ข้อเด่นของมันมี 5 ข้อใหญ่ๆคือ

เล่นได้หลายแพลตฟอร์มทั้ง Windows , Mac และ Linux
    จ่ายเท่าไหร่ก็ได้ ถ้าซื้อเกมเหล่านี้ในราคาปกติจะทะลุไปถึง 110 เหรียญ The Humble Indie Bundle จึงเป็นอะไรที่เย้ายวนใจเพราะราคาจะตั้งเท่าไหร่ก็ได้ ไม่มีข้ออ้างว่าแพงเกินไป
    ช่วยงานกุศล : รายได้ส่วนหนึ่งจะมอบให้กับ EFF และ Child’s Play Charity
    สามารถเอาโค้ดเกมไปใส่ใน Steam ได้เลย แต่ต้องซื้อมากกว่า 1 เหรียญนะ
    มีซาวนด์แทรกประกอบเกมแถมมาในแพ็คเกจนี้ด้วย

The Humble Indie Bundle
    ในครั้งที่ 5 นี้มีเกมอะไรบ้างไปดูกัน

Amnesia: The Dark Descent เกมนี้หลายๆคนบอกว่าหลอนมาก

เกมแอคชั่นผจญภัยน่ารักๆ

LIMBO เกมผจญภัยกึ่งพัซเซิลของเด็กตาขาวในโลกสีดำๆ

Superbrothers: Sword & Sworcery EP
    เกมแนวแอคชั่นผจญภัยเช่นเดียวกัน แต่มาในภาพแบบเม็ดพิซเซลซึ่งสวยไปอีกแบบ

Bastion (ต้องซื้อมากกว่าราคาเฉลี่ยถึงจะปลดล็อคเกมนี้ได้) เกมแอคชั่นอาร์พีจีมุมมองเอียงที่ภาพสวยอีกเกมหนึ่ง

ใครสนใจซื้อเกมราคาถูกๆแถมได้กุศลด้วย ก็รีบไปซื้อกันได้เพราะเหลือเวลาอีก 13 วันแล้ว ที่เว็บ HumbleBundle.com

ข้อมูลโดย : blog.humblebundle.com

สำหรับใครที่อยากช่วยงานกุศล(ซื้อ)เเต่ไม่สามารถซื้อด้วยตัวเองได้สามารถใช้บริการฝากซื้อได้ครับ

โดยชุดนี้ราคาขั้นตํ่าอยู่ที่90ทรูนะครับหรือจะบริจากเพิ่มเติมก็ได้ครับเพราะช่วยงานกุศล

ใครสนใจ ติดต่อได้ที่
    https://www.facebook.com/Cospaylover
    หรือคุยเป็นการส่วนตัวได้ที่
    https://www.facebook.com/shuji.saikano1?ref=tn_tnmn

ผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

Haters = Shit
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    ถ้าผมจะฝากซื่อ Bundle นี้ บวกกับเอา Bastion ด้วย คิดกี่ทรูครับ ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ซื้อแล้วครับ 7.6 เหรียญ ให้ผู้ผลิต 6$ ผู้จัดจำหน่าย 1.6 การกุศลไม่ให้ซักบาท

-=JKG=-
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 557
    ฝากผมซื้อก็ได้นะครับ

------
    สนใจ PM มาเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Palm1212 : 2nd June 2012 เมื่อ 18:44

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ถูกจังแฮะ555
    DDDDDDDDD

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    มี Bastion กับ Limbo อยู่แล้ว
    ซื้อดีมั้ยนะ -___-

กล่าวขอบคุณ
    1,801
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,946
    อยากได้อะใครรับฝากซื้อมั่ง

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    จัดมาประดับ STEAM ละขี้เกียจลง
    555+
    Matsukaze tenma
    Inazuma eleven go

[-AThi2uN-ZalA-]
    ZGMF-X19A Infinite Justice Gundam
    กล่าวขอบคุณ
    1,129
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,077
    Bastion สุดยอดที่สุดแล้วครับ เสียดายเล่นจบไปนานแล้วเหอๆ

.:: V-i2-ValhallA_7 Hardwares & Softwares IT News ::.