ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 154

!~]<---# My Game CenTer By Immolate #--->[~!

Welcome To My Game Center

ตอนนี้ Mediafire โดนลบไปหมดแล้วนะครับ เหลือไว้แต่ของ jumbofiles แย่จังและผมก็คิดว่าผมเลิกอัพโหลดเกมดีกว่า
    เพราะเข้าใจความรู้สึกคนอัพโหลดเกมแล้วว่ามันต้องใช้เวลามากขนาดไหน กลับไปเป็นตัวดูดเหมือนดีกว่า อิอิ
    ผมชื่อ นัท นะครับ ขอขอบคุณและฝากเนื้อฝากตัวกับเพื่อน JKG ด้วยนะครับ ผมจะค่อยๆอัพเกมนะครับ ไม่รู้จะพูดอะไรละ เอาเพลงการ์ตูนไปดูก่อนละกัน

!! ปัญหาที่อาจจะพบในการ Download ไฟล์จากเว็บ !!

โหลดจาก Jumbofiles [ไฟล์อยู่ได้ 90 วันนับจากครั้งสุดท้ายที่โหลด]
    แนะนำให้สมัครสมาชิกกับเว็บ Jumbofiles เพื่อโหลดไฟล์ครับเพราะทางเว็บจะสร้าง Direct Link ให้ (ส่วนจะช้าหรือเร็วผมก็ตอบไม่ได้)
    และใช้โปรแกรมช่วยโหลด IDM อาจจะทำให้โหลดเร็วขึ้นครับ เพราะโปรแกรมช่วยโหลดจะแบ่งพาทเพื่อโหลด
    "File Not Found or Deleted / Disabled due to inactivity or DMCA"
    ไฟล์โดนลบแล้ว
    "This file is temporarily unavailable while we are performing maintenance on this server"
    ทางเว็บปรับปรุงไฟล์ โหลดได้ภายหลัง (ขึ้นอยู่กับทางเว็บว่าจะช้าหรือเร็ว ถ้าช้าแนะนำโหลดที่อื่นดีกว่าครับ)
    Games PC

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Immolate : 6th August 2012 เมื่อ 13:31

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณสำหรับเกมนะครับ แล้วผมมาเป็นกำลังใจให้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    มาดันครับ อึบๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ขอบคุณมาก ๆ สำหรับเกมดี ๆ ครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    119
    เพิ่มอีก 2 เกมอิอิ ขอดันอีกหน่อย

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358
    เจิม จ้าาาาาา

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    119
    อิอิ เพิ่มอีก 5 เกม Resident Evil เพราะภาค 6 กำลังจะมา 555

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Immolate อ่านกระทู้
    อิอิ เพิ่มอีก 5 เกม Resident Evil เพราะภาค 6 กำลังจะมา 555
    ผมก็รอภาค 6 อยู่ครับ เล่น Revalation จนเบื่อล่ะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xaoninlove อ่านกระทู้
    ผมก็รอภาค 6 อยู่ครับ เล่น Revalation จนเบื่อล่ะ
    เง้อ อยากเล่นมั่ง แต่ไม่มีเครื่องแฮะๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    พี่คับ Call of Duty - Modern Warfare 3 ใน http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=101087 ขอพี่ Part6 มันโหลดไม่ได้อ่ะพี่

กล่าวขอบคุณ
    119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stepcrazy อ่านกระทู้
    พี่คับ Call of Duty - Modern Warfare 3 ใน http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=101087 ขอพี่ Part6 มันโหลดไม่ได้อ่ะพี่
    มันโหลดได้แล้วนะครับ โดยที่ผมไม่ต้องอัพใหม่แค่ต้องรอมันเท่านั้นเอง ขออภัยด้วยครับ - -

อัพเพิ่มอีก 4 เกม ซี่รี่ย์ Assassin's Creed

กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    เป็นกำลังใจให้ครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: