ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    330
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,291
    Blog Entries
    1
    เล่นใน PS3 ก็ได้ครับ พี่ชายผมเล่นอยู่เวลตัวละคร 81 แล้วก็หยิบๆตัวเพื่อนมาตี้เวลตั้งแต่ 40+

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    มังกรโครตสวยอ่ะ อยากเล่น แง

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ผมเล่นเเบ้ว พึ่งจัดมะวาน มันส์มากครับ
    Monster Hunter+Skyrim ดีๆนี้เอง โดดสับคอบอส
    ผมนั้งตกรถ(นก) =w=
    Drrr:สงครามเเดนสนธยา

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jubsa13 อ่านกระทู้
    ถามจริง ไม่มี Fast Travel ????
    ต้องใช้แท่งเสา Mark เอาครับแล้วใช้หินวาปเอา
    แท่งเสาแท่งล่ะ 200,000 วิ่งไปจุดที่เราไปบ่อยๆ วางเสาหินซ่ะ เสร็จ
    หินก้อนล่ะ 10,000 - 20,000 ถูกเวอร์ -*-

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jubsa13 อ่านกระทู้
    ถามจริง ไม่มี Fast Travel ????
    ผมชอบดีออก เดินเอา ได้ บรรยากาศ ทัวๆ ดี ออก (มีไม่มีผมไม่รู้นะแต่ชอบเดินแค่เดินในเกมก็คุ้ม กับ เงิน แล้ว กลางคืนมันโครต มี ผีด้วย )

AI ชอบพูดนี้ เขา ก็คง ไม่อยากให้ เหงา มั้ง เล่น แบบ off นิ และมันก็นุกดี ตอน สู้ มอน เพราะ เวลาสู้ คงไม่ อ่าๆ ย่าๆ ไม่มีใครพูดไรมันคงดูไม่มันนะผม สวยอื่นๆ ผมยังไม่ถึง

ตัวละคร อยากได้ แต่ง เพิ่ม ซื้อ เอา ใน PSN ของ ps3 นะ
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    555 ผมยังวิ่งอย่างเดียวเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    แพลตนานแล้วจ้า

เล่นเกมนี้แนะนำว่าพยายามเก็บเควสเก็บถ้วยให้หมดอย่าให้เกิน 3 รอบ
    ไม่งั้นจะออกอาการเบื่อเอาง่ายๆครับ ของผมกว่าจะเเพลตล่อไป 6 รอบ (อย่างเบื่อเลย)

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    มันจะมีเสาเอาไปวางตามจุดต่างๆใช้ร่วมกับหินวาร์ปจะสามารถไปมาระหว่างเสาได้ครับ (วางได้สูงสุด 10 เสาครับ)

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    มันลงใน xbox360 อย่างเดียวนิหว่า
    ลง PS3 อยู่ครับ