ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472

[PC] Alone in the Dark-โดดเดี่ยวในความมืด!! [Full/7.6GB/หลายทางเลือก]

รายละเอียด : ozonegame.com
    Alone In The Dark ซึ่งเป็น เป็น series ที่เก่าแก่มากๆ series นึง หลายๆคนอาจจะเคยเล่นมาบ้างแล้ว แต่เชื่อว่าอีกหลายๆคนยังไม่เคย เกมส์นี้เป็น Action Adventure แนวสยองขวัญ ถ้าใครชอบแนวนี้ก็ไม่น่าพลาดครับ ระบบการเล่นจะเหมือนกับเกมส์ Resident Evil การควบคุม มุมกล้องเป็นแบบ Resident Evil ภาค Zero บน Gamecube ระบบเกมส์นี้จะให้เราอาศัยวัตถุรอบๆตัว เพื่อช่วยในการผ่านฉากแต่ละฉาก ฉาก event ทำได้ตื่นเต้นเร้าใจมากๆ เลยครับ อารมณ์เหมือน cut scene ที่เราควบคุมได้ การใช้ interface inventory แบบใหม่ ทำให้ได้ความรู้สึกเหมือนเราเป็นตัวละครนั้นๆจริงๆ

สเป็คเครื่อง
    Minimum Requirements
    1.Operating system: Windows XP/ Vista
    2.Processor: Intel Pentium 4 2.8GHz or AMD Athlon X2 +3800
    3.Memory: 1GB
    4.Hard drive space: 9.5GB
    5.Video card: nVidia GeForce 7600 or ATI Radeon X1950 or better
    6.Sound: DirectX version 9.0c-compatible sound card
    7.DirectX: DirectX version 9.0c (included) or higher
    [กดที่คำว่า เพื่อเข้าสู่หน้าโหลดนะครับ]

DOWNLOAD (1.95GB/part ~ มี 4 part)

Wolfshare
    ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้

Dinnoz

FileKeen

Wupload

PutLocker

DOWNLOAD (500MB/part ~ มี 14 part)

FileSonic

FileServe
    Crack Alone in the dark-work!!!
    โหลด หรือ โหลด
    ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ

**รหัส Premium คลิก ที่นี่ (credit:gii1818 )

***เว็บที่ช่วยในการดาวน์โหลดให้ง่ายและเร็วขึ้นอ่าน ที่นี่

PASSWORD
    โหลด หรือ โหลด

วิธีลงเกมส์
    -แตกไฟล์โดย winRAR จะได้โฟล์เดอร์ Alone In The Dark--jal&jack
    -เข้าไปในโฟล์เดอร์รันไฟล์ setup ลงเกมส์ตามขั้นตอนรอจนเสร็จ (คีย์อยู่ใน crack ใส่ หรือ ไม่ใส่ก็ได้)
    -โหลด Crack Alone in the dark-work!!! เสร็จแล้วแตกไฟล์
    -ก็อปปี้ไฟล์ทั้งหมดในโฟลเดอร์ Crack Alone in the dark-work!!! --> crack ไปวางในห้องที่ลงเกมส์
    -รันไฟล์ regidit alone5.reg แล้วกด Yes/OK
    -เข้าเล่นเกมส์ที่ shotcut บนเดสก์ท็อป (ถ้าไม่มีให้สร้างขึ้นมาเองครับ)
    *ภายใน 2 วันไม่ว่าจะมี หรือ ไม่มีผู้มายืนยันว่าโหลดไปแล้วเล่นได้ ผมจะทำการลบไฟล์ต้นฉบับในเครื่องผมทิ้งนะครับ
    ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 5th August 2011 เมื่อ 06:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    252
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ขอบคุณครับ ไว้ว่างๆจะมาลองโหลดนะครับ เซฟลิ้งไว้แล้ว ^^

Go To Sleep
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    จะลบไฟล์ต้นฉบับทิ้งทำไมหรอ ??

กำลังโหลดอยู่เล่นได้หรือไม่ได้แล้วจะมาบอก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackwax อ่านกระทู้
    จะลบไฟล์ต้นฉบับทิ้งทำไมหรอ ??

กำลังโหลดอยู่เล่นได้หรือไม่ได้แล้วจะมาบอก
    เว็บฝากไฟล์เป็นผู้ลบครับ ไม่ใช่ผม ทั้งงง ทั้งเซ็งเลย กว่าจะอัพได้จนเสร็จ(หลายเกมส์เลย) ส่งไปถามแล้ว ยังไม่ได้รับคำตอบเลย ดีนะฝากไว้หลายเว็บ โหลดของชุดอื่นไปรวมกันได้ครับ ไฟล์ชุดเดียวกัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ +1

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    หลายทางเลือกแต่เวปแปลกๆช้าๆๆทั้งนั่น ไอดีพรีเมี่ยมที่ให้มาแต่ละเวป ไม่เห็นจะเคยใช้ได้สัก กะเวปนึงเลย อัพ MF/SV ไรพวกนี้มันดีกว่าป่าวอะคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ภาพสวย น่าเล่นมากครับ