ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

To come back !!
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    Blog Entries
    3

Exclamation Warhammer 40000 Space Marine + Multiplayer เล่นออนไลน์ได้ (Repack ก็เล่นออนไลน์ได้)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nixnox อ่านกระทู้
    เผลอโหลดไปแบบไม่ได้อ่านเม้นน่ะ....

win xp เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ...ขอบคุณมากๆครับ

Year : 2011
    Developer : Relic Entertainment
    Publisher : THQ Inc.
    Genre : Action l TPP | cRPG
    Repack by : Black-Box
    Size: 2.2GB
    Language: English

Donwload 16 Part

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7 : Part 8 : Part 9 : Part 10
    Part 11 : Part 12 : Part 13 : Part 14 : Part 15 : Part 16

How To Install
    1.) แตกไฟล์
    2.) mount image ไฟล์
    3.) ติดตั้งเกมตามปกติ อาจจะนานหน่อย
    4.) เข้าเล่นได้เลย

วิธีเล่น Multiplayer
    1.ลงเกม Space marine Repack ก้เล่นมัลติได้
    2.โหลดและลง Steam - http://store.steampowered.com/
    3. โหลด SmartSteam แล้วแตกไฟล์ไปวางไว้ในโฟลเดอร์เดียวกับ Steam
    download SmartSteam
    4. โหลด Crack Multiplayer แตกไฟล์ลงในโฟลเดอร์เกม
    >>> DOWNLOAD MULTIPLAYER CRACK <<<
    5. ตอนเล่นเปิด smart steamด้วย
    6.Enjoy!!

อ่านซักหน่อยนะครับ
    *เล่นได้ ไม่ได้กลับมายืนยันด้วยนะครับ*
    *ไฟล์ใหนเสีย PM มานะครับ เผื่อผมติดตามกระทู้ตัวเองไม่ทัน*
    *ไม่กด Thank ก็ไม่เป็นรัยนะครับ ขอเเค่มายืนยันว่าเล่นได้หรือปล่าวก็พอ*

l>>MY GAME CENTER COLLECTION BY Miss_You<<l

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Miss_You : 17th February 2012 เมื่อ 10:22

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,762
    ใครที่ีจะโหลดไปเล่น Online โปรดอ่าน
    เกมนี้ไม่แนะนำให้เล่นออนไลน์ครับ เพราะไม่มีระบบ Lan ถ้าไม่ใช่ของแท้จะเล่นออนไลน์ไม่ได้ครับ
    ถ้าเล่นคนเดียวก็โอเคครับ
    สาเหตุลองไปอ่านที่นี่ครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=24822
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gametoon : 4th October 2011 เมื่อ 15:56

กล่าวขอบคุณ
    89
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gametoon อ่านกระทู้
    ใครที่ีจะโหลดไปเล่น Online โปรดอ่าน
    เกมนี้ไม่แนะนำให้เล่นออนไลน์ครับ เพราะไม่มีระบบ Lan ถ้าไม่ใช่ของแท้จะเล่นออนไลน์ไม่ได้ครับ
    ถ้าเล่นคนเดียวก็โอเคครับ
    สาเหตุลองไปอ่านที่นี่ครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=24822

ตอนเเรกก็คิดว่าเล่นไม่ได้นั่นเเหละครับ

เเต่พอเข้าไปโหลดของคุณ ellninoo เเล้วก็มีคนมายืนยันว่าเล่นได้ด้วย
    เเล้วที่สำคัญผมก็เล่นได้ ถึงเอามาปล่อยให้โหลดกัน

ยังไงก็ขอบคุณสำหรับข้อมูล นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,762
    เพราะว่าเมื่อก่อนมันเคยออนไลน์ได้น่ะครับ แต่ปัญหามันเพิ่งเริ่มเกิด หลังการเผยแพร่วิธีการเล่นบน steam อย่างแพร่หลาย
    ทำให้ตอนนี้การเล่นแบบวิธีนี้ไม่นิยมอีกแล้ว

มันเริ่มมีปัญหาตั้งแต่เดือนกันยายน หลังจากนั้นมา เราก็พยายามหาทางมุดเล่นกันหลายช่องทางแล้วก็มีปัญหาต้องเปลี่ยนช่องทางกันเล่นอยู่ตลอด จนปัจจุบันเราจึงประกาศให้เลิกหวังเกี่ยวกับการออนไลน์แบบนี้ไปแล้วเนื่องจากมีปัญหาเยอะแยะมากมาย

จริงๆแล้วหากมีคนหาช่องทางเจอมันก็เล่นได้แหละ แต่มันไม่ถาวร อาจจะเล่นได้ภายใน 2-3 วันอย่างมาก เพราะ steam ไล่บล๊อค เพราะฉะนั้นถึงไม่ค่อยแนะนำ

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    โหลดแล้ว กำลังลง เดียวจะนำภาพมาฝากนะครับ ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    427
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    พาส 13 กับ 14 มันกลายเป็นลิงค์โหลดโปรมแกรม SmartSteam ไปแล้วอ่ะ แก้ด้วยเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    89
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gunnac อ่านกระทู้
    พาส 13 กับ 14 มันกลายเป็นลิงค์โหลดโปรมแกรม SmartSteam ไปแล้วอ่ะ แก้ด้วยเน้อ
    เเก้ไขเเล้วนะครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อันนี้มันภาคเสริมหรือตัวเกมเลยครับ ทำไมรันตัวเกมแล้วไม่เกิดไรขึ้นเลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    part 7 เสียรึป่าวครับ ช่วยดูหัยทีนะครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7
    part 7 ไม่เสียนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นไม่ได้ครับ winxp คลิกเข้าเกมแล้วไม่มีไรเกิดขึ้น

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7
    เป็นเหมือนกันเลยนะครับ winxp กดแล้วไม่มีไรเกิดขึ้น ผมเลยไปโหลดตัวFullของท่านอื่นดู ผลปรากฏว่า รันเข้าเกมได้ครับ แต่game crashออกมาครับ สรุปก็ยังเล่นไม่ได้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    win7 กดแล้ว ไม่มีเกิดขึ้น เหมือนกันคับ

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    ตกลงเล่น ออนไลน์ได้ใหมครับ ขอแบบสรุปเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เผลอโหลดไปแบบไม่ได้อ่านเม้นน่ะ....

win xp เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ...ขอบคุณมากๆครับ