ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 51

แนะนำวิธีรักษาสิวง่ายๆ วันเดียวเห็นผลครับ

คือผมค้นพบวิธีที่ตัวผมเองได้ผล 100% เลยอยากจะมาแบ่งปัน วิธีนี้น่าจะผลสำหรับสิวที่เกิดจากการนอนดึก (ที่สิวมันจะบวมๆปวดๆ)แบบของผมเกิดจากนอนดึก ไม่ได้เกิดจากสิวที่หน้ามัน แต่ก็ลองได้อาจจะได้ผลก็ได้ครับ ตอนแรกผมก็ไม่รู้มันจะดีขนาดนี้ แม่ผมซื้อมาให้ทาผิวตอนหน้าหนาว แล้วเมื่อไม่นานมานี้ หน้าผมเกิดแห้ง พอก่อนนอน ผมเลยเอามาทา พอตื่นมา Oh my God! หน้าเนียนนิ่มสิวยุบหายไปเกือบหมด จนผมลองทดลองทาทุกวันก่อนนอน ผลที่ได้หน้าเนียน(แต่ดำเหมือนเดิม) ไร้สิวเลยครับ

วิธีทำ
    ขั้นแรกซื้อ ครีม Johnson's Baby Lotion หรือลิ้งค์นี้ http://www.vanilla.in.th/detail.cgi?pid=pdt_j0007018
    พอซื้อมาแล้ว ตอนกลางวันหรือตอนทำไรอยู่ไม่ต้องทาก็ได้ครับคงไม่เกิดผลอะไรมากเปลืองครีมเปล่าๆ

ขั้นที่สอง ทาครีมที่หน้าก่อนนอน หรือใครอยากผิวเนียนด้วยก็ทาอย่างอื่นด้วยก็ได้ตามใจชอบ ไม่ต้องทาหนามากนะครับแค่ให้ทั่วหน้าก็เพียงพอแล้ว

ขั้นที่สาม นอนพักผ่อนรอเวลาหน้าเนียนไร้สิว (ถ้าคุณเป็นคนนอนดึกลองเปลี่ยนเวลานอนมานอนเร็วหน่อยซัก 3 ทุ่ม ก็จะดี ถ้าคุณเปลี่ยนเวลานอนได้ก็ไม่ต้องใช้ครีมหรืออะไรเลย สำหรับคนที่เป็นสิวที่เกิดจากการนอนดึกนะครับ แต่จริงๆแล้วการนอนดึกมันก็มีส่วนทำให้เกิดสิวทุกชนิดแหละครับ)

จบแล้วครับ ขั้นตอนง่ายๆไม่ต้องยุ่งยากอะไรเลย ใครทำแล้วได้ผลยังไงมายืนยันกันด้วยนะครับ แล้วคุณจะร้องว่า "OH MY GOD" ของเค้าดีจริงๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    จะลองดูครับ

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    แล้วถ้าไม่ได้ล่ะ

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    ผงวิเศษ ตรา ร่มชูชีพ นี่สิของเทพสุด สิวหาย หน้าขาว หน้าเนียน

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    857
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ^เรปบนนี่เลยครับ ผมใช้แล้วสิวก็หายไปเยอะเหมือนกัน
    ไม่ได้ชอบคนที่หน้า แต่ชอบคนที่ใจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 708
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keroro07 อ่านกระทู้
    ผงวิเศษ ตรา ร่มชูชีพ นี่สิของเทพสุด สิวหาย หน้าขาว หน้าเนียน
    นึกว่าใช้ใส่แผลได้อย่างเดียว เด๋วลอง

[ ค ว า ย พ ย า ย า ม ]
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    แค่นอน 3 ทุ่มได้ก็แทบจะไม่ต้องใช้ครีมช่วยอย่างอื่นแล้ว นอนหลับพักผ่อนเพียงพอแค่นี้สิวนี่แทบไม่เคยเห็นอะ ถ้าไม่เชื่อลองนอนซัก ตี 3 ตื่นซัก 7 โมงประมาณ 1 อาทิต ดู ถ้าไม่ขึ้นให้ถีบหน้าเลย

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keroro07 อ่านกระทู้
    น่าสนใจจจ