PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเกม dynasty warriors ภาค 7 กับภาค 8 ครับผม ยังไม่เคยเล่น โหลดจากที่ค้นหามาเหมือนจะไม่ได้

chatsayam
23rd February 2017, 19:41
ผมไม่เคยเล่นครับ เล่นถึงภาค 6 อยากลองเล่นภาค 7 กับ 8 ดู ลองหาโหลดค้นดู เหมือนจะโหลดไม่ได้ หรือผมโหลดผิดไม่รู้

ละก็ ผมไม่เข้าใจ มันจะเรียกแยกกันว่า empires กับ legend ไม่รู้ว่า มันอยู่ในตัวเกมเดียวกันหรือมันแยกออกจากกัน

แต่เอาง่ายๆอยากได้ที ลักษณะ เล่นลุยด่าน ปลดล็อคตัวละคร อาวุธ ประมาณนี้อ่าครับ ขอบคุณครับ

แล้วอีกเรื่องนึง ปรกติภาค 5 ภาค 6 ผมเล่นผ่านโปรแกรม PCSX2 ไม่รู้ภาค 7 กับ 8 จะเล่นผ่านโปรแกรมนี้ได้ไหมหรือยังไง รบกวนบอกด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้างับบ

chatsayam
23rd February 2017, 19:47
empires คือตะลุยทีละด่าน คอยปลดล็อคใช่รึเปล่าครับ แต่ Xtreme legends จะเป็นอีกอย่างนึง หรือมันเหมือนกัน ผม งง ตรงนี้

แต่อยากได้ที่มัน ลุยทีละด่านปลดล็อคทีละตัว หรืออาวุธ อะไรแบบนี้

chatsayam
23rd February 2017, 19:58
ผมไปหาข้อมูลเพิ่มเติม ผมเข้าใจละ มันมี 3 ภาค ภาคหลักกับภาคเสริม 2ภาค คือผมอยากได้ภาคหลักอ่าครับ ภาค 7 หลัก ประมาณนี้อ่าคับ ขอบคุณครับ