ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

Post Battlefield 3 Going hunting - Take out the runner เล่นไม่ผ่านครับ ยิงแล้วมันไม่ตาย อ่ะ

ทำไงช่วยที ใครมีทริคดีๆ แนะนำด้วยนะครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ด่านนี้หรือเปล่า ?

ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ครับ ด่านนี้แหละ ไอตรงให้ยิงจุดส้มอะ ที่ใช้เครื่อง A-10 อะ

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ใช้ปืน กล ยิงไม่โดนหรอกครับ ต้องใช้ จรวด อย่างเดียว ส่วนตอนเราโดนตามให้กด X นะถ้าจำไม่ผิดมันจะยิงกระสุนไปด้านหลัง
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    ใช้ปืน กล ยิงไม่โดนหรอกครับ ต้องใช้ จรวด อย่างเดียว ส่วนตอนเราโดนตามให้กด X นะถ้าจำไม่ผิดมันจะยิงกระสุนไปด้านหลัง เขาเรียกว่าพลุไฟครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    436
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ด่านที่ให้ยิงรถ กับยิงคนบนพื้นเปล่าครับ

มันจะมีให้กดเลข 3 จากนั้นก็เล็งให้ไกล้ๆ กับจุดสีสมครับ แล้วก็คลิ๊ก แล้วรอสักพัก A-10 จะยิงปูพรมให้ ทำอย่างงี้กับรถ และคน ครับ จากนั้นมันก็จะให้เราไปยิง เครื่องบินที่กำลังจะขึ้นรันเวย์ครับ ยิงก่อนมันขึ้น แค่นี้ก็จบ.. บินกลับฐาน

กล่าวขอบคุณ
    10
    ผมเล่นจนถึงให้ยิงจุดส้มอะครับ ยิงเท่าไรไม่ผ่านอะ จุดส้มจุดเดียวตรงกลางอะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onese7en อ่านกระทู้
    ด่านที่ให้ยิงรถ กับยิงคนบนพื้นเปล่าครับ

มันจะมีให้กดเลข 3 จากนั้นก็เล็งให้ไกล้ๆ กับจุดสีสมครับ แล้วก็คลิ๊ก แล้วรอสักพัก A-10 จะยิงปูพรมให้ ทำอย่างงี้กับรถ และคน ครับ จากนั้นมันก็จะให้เราไปยิง เครื่องบินที่กำลังจะขึ้นรันเวย์ครับ ยิงก่อนมันขึ้น แค่นี้ก็จบ.. บินกลับฐาน
    ผมก็เคยค้างเหมือนกันตอน A-10 ยิงปูพรมใส่คน ปรากฏว่าคนไม่ตาย ยิงซ้ำไป 3 ครั้งก็ไม่ตาย สุดท้ายเริ่มเล่นด่านนี้ใหม่ตั้งแต่แรก แล้วก็ผ่าน

กล่าวขอบคุณ
    10
    เห้อ ไม่ผ่านอะครับ ลองแล้ว ยิงไม่ตายเลย

กล่าวขอบคุณ
    10
    ของผมมันเหลือจุดเดียวตรงกลางๆ อะเคลื่อนที่ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    แย่แล้วครับ ของผมมันไม่มีคนออกมาจากรถ ด้วยอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ถ้ายิงยังไงก็ไม่ตายแนะนำให้เล่นด่านนั้นใหม่ครับ มันเป็นบัคผมก็เคยเป็น

กล่าวขอบคุณ
    10
    ผมเล่นมา 3 - 4 รอบแล้วครับ T-T

กล่าวขอบคุณ
    10
    หรือว่าง ต้องลอง ลงใหม่ล่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ใครรู้ตอบผมหน่อยสิครับ

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    เดี๋ยวอันนี่ถึงตอนคล้ายๆรถวิ่งใช้ปล่าว มันจะมีจุดส้มอีกอันอ่ะ ได้ยิงอันนั้นปล่าว รู้สึกว่าจุดส้มเคลื่อนที่จะไปรับคนที่จุดส้มนั้นนะ เราต้องยิงจุดส้มที่คนอยู่อ่ะ เล็กๆ ใช่ปล่าวว่ะ ติดตรงไหนถ้าปูพรมแล้วตรง Helicopter แล้วมันมีจุดส้มเคลื่อนที่ตามมาติดตรงนี่ปล่าว
    BEGONE THOTTTTTTTT

กล่าวขอบคุณ
    10
    ครับ จุดส้มเคลือนที่อะ ยิงไม่ตายเลย แต่ผมสังเกตในคลิปจังหวะ เฮลิคอปเตอร์มาอะ มีคนวิ่งออกมาจากรถด้วย ของผมไม่มีวิ่งออกมาเลย ครับ และจุดส้มผมมีแค่ 2-3 จุดแค่นั้นครับ

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ถ้าจำไม่ผิดมันจะให้ยิง 2 รอบป่ะครับ ผมก็ยิงซ้ำที่เดิม 2 รอบเลยผ่านแบบงงๆ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ผมยิง 10 รอบแล้วยังไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    จุดแรก Helicopter ปูพรมให้มันร่วงซะ หลังจากนั้นไม่นาน จะมีรถมา อันนี่ยิงยังไงก็ไม่พัง อันนี่จุด 2 หลังจากนั้น จะมีจุดสีส้มเล็กโผล่มาอีกจุด ยิงจุดสีส้มที่ 3 ซะ หรือว่าตรงนี่ไม่มีอีกจุด
    BEGONE THOTTTTTTTT

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    รีด่านนั้นใหม่ เลือกระดับความยากอื่นที่ไม่ใช่ที่เล่นรอบที่เจอบัค

กล่าวขอบคุณ
    10
    ผมผ่านละ แต่มาติดตรง Operation Guillitone อะ ตรงที่โดนยิง RPG จากสะพานมาอะ มันไม่ไปไหนต่อ ที่ ให้ตามมันไปอะ มันไปหยุดใต้สะพานและไม่ทำอะไรต่อเลยครับ เห้อ

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    เกิดจากอาการบัค ต้องรีสตาร์ทด่านนั้นเลย

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sexallday อ่านกระทู้
    ทำไงช่วยที ใครมีทริคดีๆ แนะนำด้วยนะครับ
    [IMG][/IMG]

ยิงซ้ำที่ตำแหน่งนี้ครับ ไอ้ที่จุดส้มๆ ช่าง ... มัน

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Red face

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sexallday อ่านกระทู้
    ผมผ่านละ แต่มาติดตรง Operation Guillitone อะ ตรงที่โดนยิง RPG จากสะพานมาอะ มันไม่ไปไหนต่อ ที่ ให้ตามมันไปอะ มันไปหยุดใต้สะพานและไม่ทำอะไรต่อเลยครับ เห้อ

ไปที่จุด move มันจะให้ตั้งปืนไฟแล้วยังครับ ตามจุดไปเลย