ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1

เอ่อ ผมโดนลบกระทู้หรอครับ mod main Forum

คือ กระทู้ที่เกี่ยวกับการ บอกถึงว่า ประเทศไทยปัจจุบันติดกระแสเกาหลีมากไป....

ตั้งมาเพื่อเตือนสติ วัยรุ่นไทยสมัยใหม่ว่า คำนึงถึงอนาคตนิครับ

ผิดกฏหรอครับ?

แล้วถ้าผิดช่วย ส่งข้อความมาให้ด้วยครับ mod ถ้าไม่เป็นการรบกวน

ผมจะได้นำบทความนี้ไปเผยแพร่ที่อื่น เพราะผมพิมเองนะครับ ขอบคุณครับ.....
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    แค่ มีคนทะเลอะกันเขาก็ลบแล้ว ถึงหัวข้อกระทู้จะเป็นอะไรก็เหอ

กล่าวขอบคุณ
    451
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pantasai อ่านกระทู้
    แค่ มีคนทะเลอะกันเขาก็ลบแล้ว ถึงหัวข้อกระทู้จะเป็นอะไรก็เหอ
    ผมพึ่งพิมลงไปเมื่อเช้านี้เอง

มีคนมาโพส 3 กระทู้....

ไม่มีทะเลาะกันนิครับ ไม่ได้ตั้งมาให้ทะเลาะเลย แค่มาเตือนว่า อย่าไปบ้ามากแค่นั้น..
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 292
    ผมไปตรวจดูแล้วมี 5โพสต์นะครับและมีท่าทีว่าจะทะเลาะกัน เลยโดนผู้ดูแลอุ้มไปครับ

ชื่อกระทู้ ก็มีส่วนให้สมาชิกเข้าใจผิดได้ มันสามารถกำหนดได้ว่าจะให้เพื่อนสมาชิกตอบไปในทางไหน

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ

P.S. เดี๋ยวผมจะคัดลอกบทความคืนให้ทาง PM นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    451
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RES~ อ่านกระทู้
    ผมไปตรวจดูแล้วมี 5โพสต์นะครับและมีท่าทีว่าจะทะเลาะกัน เลยโดนผู้ดูแลอุ้มไปครับ

ชื่อกระทู้ ก็มีส่วนให้สมาชิกเข้าใจผิดได้ มันสามารถกำหนดได้ว่าจะให้เพื่อนสมาชิกตอบไปในทางไหน

P.S. เดี๋ยวผมจะคัดลอกบทความคืนให้ทาง PM นะครับ
    ขอบคุณครับ ท่าน Res

ป.ล.จริงๆแล้วตอนเขียนงัวเงียมาก เพราะ ยังไม่ได้นอนเลย เขียนตอน 7 โมงเช้ากว่าๆ 55

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    คล้ายว่าจะมีปัญหานิดหน่อยนะเนี๊ย

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RES~ อ่านกระทู้

ขอบอกไรอย่างนึงนะ ถ้าจะลบ กระทู้ หน่าจะแจ้งให้เจ้าของเขารู฿ก่อนนะครับเพราะ บางครัง เจ้าของเขาไม่รู้ว่าผิดอะไร
    หรือไม่ก็สงจ.มมาภาสยในนวันนั้นเลย

เราเคนเจอละ

โดนลบ กระทู้ไป 1 -2อาทิตย์ ค่อยสง จมมา -*-
    MY CENTER ^

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 292
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saphira อ่านกระทู้
    ขอบอกไรอย่างนึงนะ ถ้าจะลบ กระทู้ หน่าจะแจ้งให้เจ้าของเขารู้ก่อนนะครับเพราะ บางครัง เจ้าของเขาไม่รู้ว่าผิดอะไร
    หรือไม่ก็สงจ.มมาภาสยในนวันนั้นเลย
    เราเคนเจอละ
    โดนลบ กระทู้ไป 1 -2อาทิตย์ ค่อยสง จมมา -*-
    กระทู้ที่โดนอุ้มไป บางครั้งก็ไม่ได้ลบออกไปจากระบบไปเลย จะต้องเก็บไว้เป็นหลักฐานว่าทำไมถึงเอาออก
    และต้องรอผู้ดูแลตรวจสอบก่อน การที่จะส่งจดหมายส่วนตัวไปบอกก็ยังทำไม่ได้ เพราะยังไม่ได้ข้อสรุปจากผู้ดูแล
    ซึ่งกระทู้ส่วนใหญ่และรวมถึงกระทู้ที่มีปัญหาในหัวข้อนี้ก็เป็นแบบนั้น

ข้อคิดที่ได้ : เรื่องราวอย่างนี้จะไม่เกิดขึ้น ถ้าอ่านกฎระเบียบซึ่งก็มีให้อ่านอยู่ทนโท่
    สมาชิกสามารถคิดเองได้ว่าที่โพสต์นั้น ถูกต้องหรือไม่