ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] DARKSIDERS II v1.5 + 3DLC (REPACK|ENG|2012|4.58GB) ONE2UP DIRECTLINK

DARKSIDERS II v1.5 + 3DLC

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่อง

Genre: Action
    Developer: Vigil Games
    Publisher: THQ
    Release Date: August 14, 2012

สิ่งมีชีวิตจะไม่สามารถดำรงค์อยู่ได้หากปราศจากการควบคุม ความชั่วร้าย...ความมืด และแสงสว่างจะต้องมีความสมดุลกันในจักรวาล และนั่นเอง Charred Council สิ่งมีชีวิตโบราณที่ถูกสร้างขึ้นโดย Creator เพื่อปกป้องความสมดุลของสิ่งที่มีอยู่ แต่ทว่า สมดุลนั้นได้พังทลายลง โลกมนุษย์กลายเป็นซากปรักหักพังและตกอยู่ในมือของ Demon Lord, Destroyer ได้แบ่งดินแดนให้แก่สมุนผู้แข็งแกร่ง บางคนลือว่า Horseman นามว่า War เป็นผู้จุดชนวนวันสิ้นโลก โดยการปรากฏตัวบนโลกและทำการพิพากษามวลมนุษย์
    ก่อนที่จะรู้จัก Fury, Strife และ Death เหล่า Horseman ผู้ซึ่งปฏิบัติตามความปรารถนาของ Charred Council โดยปราศจากความกลัว คุณจะต้องรู้จักกับ Nephilim กลุ่มทูตสวรรค์และปีศาจ พวกเขาได้เปลี่ยนดินแดนนับไม่ถ้วนให้กลายเป็นเถ้าธุลี แต่ในที่สุด Nephilim 4 ตนเริ่มรู้สึกเบื่อหน่ายกับการฆ่าฟัน และเกรงกลัวว่าการกระทำของพวกเขาจะส่งผลร้ายต่อสมดุล การสงบศึกจึงเกิดขึ้น ทั้ง 4 ได้เข้ามารับใช้ Charred Council โดยแลกกับพลังอันไร้ขีดจำกัด และนี่คือจุดกำเนิดของเหล่า Horseman ภารกิจแรกที่พวกเขาได้รับคือการกำจัด Nephilim เหล่าพี่น้องของตนเอง
    • Minimum System Requirements
    • Processor: 2.0Ghz Intel Core2 Duo Processor or AMD equivalent
    • Memory: 2GB
    • Video Card: NVIDIA 9800 GT 512 MB Video Card or AMD equivalent
    • Hard Drive: 20 GB
    • Recommended System Requirements
    • Processor: Any Quad-core AMD or Intel Processor
    • Memory: 2GB
    • Video Card: NVIDIA GeForce GTX 260 512MB Video Card or AMD equivalent
    • Hard Drive: 20 GB
    วิธีการติดตั้งเกมส์
    1. โหลดไฟล์ให้ครบ 5 ไฟล์
    2. แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3. ลงเกมส์ตามปกติ
    4. เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป
    ติดต่อพูดคุยที่นี่

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

DOWNLOAD

ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยนะครับเพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    ตัวอย่าง Part01,Part02,Part03 เป็นต้น

DLC
    Arguls Tomb
    The Abbysal Forge
    The Demon Lord Belial

Part 01 : Part 02 : Part 03 : Part 04 : Part 05

www.sharegameclub.blogspot.com

คำยืนยันและรูปภาพจากผู้โหลด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Testarossa- อ่านกระทู้
    ได้แล้วครับ เล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Merciless อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ~
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 28th March 2013 เมื่อ 12:17

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    www.sharegameclub.blogspot.com รหัสผิดใส่10รอบกว่าจะได้อ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Merciless : 19th March 2013 เมื่อ 11:13

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Merciless อ่านกระทู้
    www.sharegameclub.blogspot.com รหัสผิดใส่10รอบกว่าจะได้อ่ะ
    ตอนนี้ได้แล้ว ก็ถือว่าใช้ได้แล้วแหละครับ กลับมายืนยันด้วยก็จะดีนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เล่นได้ 100% ~

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    เว็บที่ท่านฝาก Password อะครับ ต้องใส่รหัสอะไร unlock อะครับ
    CPU = I5-8500 /RAM = 8G/GPU = GTX1070

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackcool4 อ่านกระทู้
    เว็บที่ท่านฝาก Password อะครับ ต้องใส่รหัสอะไร unlock อะครับ
    www.sharegameclub.blogspot.com นี่คือพาสนะครับ ควรพิมพ์เอา ไม่ http นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    พาท 2 3 4 5 หายครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Testarossa- อ่านกระทู้
    พาท 2 3 4 5 หายครับ
    ไม่หายนะครับ ผมเช็คแล้วยังใช้ได้อยู่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PreciousTar อ่านกระทู้
    ไม่หายนะครับ ผมเช็คแล้วยังใช้ได้อยู่นะครับ
    ได้แล้วครับ เล่นได้ 100% ครับ ขอบคุณครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ขอบคุณสำหรับคำยืนยันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เล่นได้10000000000000000เปอร์เซ็นต์ครับผม ยืนยัน นอนยัน ตีลังกายัน!!!!!!!
    ขอบคุณพี่ PreciousTar มากครับที่มีนํ้าใจเอาเกมส์ดีดีมาให้โหลดกัน ขอบคุณมากคร้าบ
    ปล.ลงรูปไม่เป็น 5555

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    เล่นได้ครับ โหลดเสร็จลงเข้าเกมส์เมือกี้นี้เอง กระทู้นี้ผมมองเป็นศิลปะ ผมให้ผ่าน!!

2/6/56

Tags for this Thread