ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,314

เกี่ยวกับ XBOX360

คือต้องบอกไว้ก่อนเลยครับว่าผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่อง console เลย
    เข้าเรื่องดีกว่าครับบ

คือผมได้มีโอกาสเล่น just dance เเล้วติดใจ อยากจะซื้อเจ้า Kinect กลับมา หรือว่ามันเป็น เว็ทของ xbox หรือว่าต้องซื้อแยก

ผมอยากถามว่า ราคามันประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ

ปล.อีกคำถามหนึงครับ เครื่องแปลงนี้หมายความว่ายังไงหรอครับบ

ปล.อีกครั้ง ถ้าผมซื้อตอนนี้จะคุ้มไหมครับเห็นข่าวว่าจะมีตัวใหม่ออกมา

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Darksider : 22nd November 2012 เมื่อ 09:19

ชอบเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,674
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,748
    kinectสามารถซื้อแยกได้ครับ ราคาประมาณ3-4พันครับ
    เครื่องแปลงคือการแปลงเครื่องให้เล่นแผ่นก็อบได้ครับ ตอนนี้มีอยู่2แบบคือแบบแปลงไดร์ธรรมดา(เป็นยังไง?) และแบบแปลงJTAG/RGH(เป็นยังไง?)

ส่วนเรื่องเครื่องรุ่นใหม่ก็คงต้องรอดูกันต่อไปครับ ถ้าไม่รีบเล่นมากแนะนำให้รอครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: