ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

SPIRIT BREAKER
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 246

Angry ถ้าหากมีคนมาจีบแฟนคุณในเฟส คุนจะทำยังไงครับ(ซีเรียส)

ตามหัวข้อเลยครับ แฟนของใคร ๆ ก็หวงใช่ม่ะล่ะครับ คือคนที่มันมาจีบก็รู้แล้วว่าเป็นแฟนผม(ไม่รู้จักกัน)แ้ล้วมันยังมาจีบอีกผมควรทำงัยดีครับ

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ลองดูท่าทีของแฟนคุณก่อนถ้าเธอไม่เล่นด้วยก็ไม่น่ามีปัญหาอะไร
    แต่ถ้าเธอเล่นด้วยอันนี้ค่อยว่ากันอีกที

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    ลบเฟส แ ม่ ง ทิ้งเลย 55

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    เเฟนเล่นด้วยไม่เล่นด้วย บอกเเฟนคำเดียวว่า "จะ block ไม๊"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    680
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ดูท่าทีฝ่ายโน๊นก่อนว่า แค่ขำ ๆ หรือว่าเล่นจริง

แล้วค่อยคุยกะแฟนแบบจิงจัง

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    เจอประจำ -..-)? ขนาดรูปคู่เต็มเฟส สถานะ แต่งงานแล้ว กับ ...... จริง ๆ ก็รู้แหละว่าแฟนไม่คิดอะไร แต่อดหมั่นใส้พวกผู้ชายประเภทนี้ไม่ได้
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ของงี้ ตบมือข้างเดียวไม่ดังครับ

""" ถ้าเราไม่เล่นด้วย ก็โอป่ะ . . . เราคิดนะว่าเธอจะงี่เง่าน้อยกว่านี้ . . . m'ang Fail ว่ะ . . . . """

## ด.ญ.สไปรท์ ณ ฮอร์โมน ได้กล่าวเอาไำว้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    บล็อกเฟซคนที่ไม่ชอบใจ เพราะว่ามาจีบแฟนเรา

เราก็ไม่เห็นโพสต่างๆของแฟนและ ของเขา เราก็จะไม่ต้องเป็นกังวลใจ

หากเราเชื่อใจในแฟนเราเราไม่ต้องกลัวอะไร

แต่ถ้าเราเสียแฟนไปเพราะเขาแย่งไปได้

เราก็ไม่ต้องเสียใจ แค่คนใจไม่มั่นคง ไม่มีค่าพอจะเสียดาย

อย่ายึดถือว่าแฟนเป็นของของเราเลย จะเป็นทุกข์เปล่าๆ

ปล่อยวางเถอะ ใ้ช้เวลาที่มีอยู่รวมกันให้ดีที่สุดดี

เพราะท้ายที่สุดก็พลัดพรากกันอยู่ดี

อย่ามีชีวิตอยู่เพื่อกังวลความพลัดพรากเลย

เมื่อคบกันแล้ว ต่างคนต่างทำหน้าที่ให้ดีก็พอ

ที่ผมพูดล้วนเป็นความจริงที่ต้องเจอ

ทำใจสบายเถอะครับ..
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DkTaP82 อ่านกระทู้
    บล็อกเฟซคนที่ไม่ชอบใจ เพราะว่ามาจีบแฟนเรา

เราก็ไม่เห็นโพสต่างๆของแฟนและ ของเขา เราก็จะไม่ต้องเป็นกังวลใจ

หากเราเชื่อใจในแฟนเราเราไม่ต้องกลัวอะไร

แต่ถ้าเราเสียแฟนไปเพราะเขาแย่งไปได้

เราก็ไม่ต้องเสียใจ แค่คนใจไม่มั่นคง ไม่มีค่าพอจะเสียดาย

อย่ายึดถือว่าแฟนเป็นของของเราเลย จะเป็นทุกข์เปล่าๆ

ปล่อยวางเถอะ ใ้ช้เวลาที่มีอยู่รวมกันให้ดีที่สุดดี

เพราะท้ายที่สุดก็พลัดพรากกันอยู่ดี

อย่ามีชีวิตอยู่เพื่อกังวลความพลัดพรากเลย

เมื่อคบกันแล้ว ต่างคนต่างทำหน้าที่ให้ดีก็พอ

ที่ผมพูดล้วนเป็นความจริงที่ต้องเจอ

ทำใจสบายเถอะครับ..
    โดนอะ ชอบ ๆ Like

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    บอกแฟนใ้ห้ บลอค ความเชื่อใจเหรอ ทำใครหลายคนมีเขาบนหัวมาหลายคนละ

ตัวเองไม่เชื่อใจเขาเหรอ โอ๊ยขำ สุดท้ายก็ถูกเขาหลอก

อันไหนถ้าทำแล้วไม่ลำบากใจกับทั้งสองฝ่ายทั้งเราและก็แฟน ผมว่าควรบอกและควรทำ

เรื่องจริงยิ่งกว่านิยาย - อ๊อฟ ปองศักดิ์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ทำตัวให้แฟนรัก ถ้าเค้าไม่รักยังไงเค้าก็ไป เรื่องที่รออยู่มีอีกเยอะไม่ใช่แค่ FB

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คุณก็ลองทำเป็นไม่สนใจ แต่ก็คอยสืบอยู่ห่างๆดูท่าทีแฟนคุณ และเขาคนนั้น(สักพักนึง)
    แล้วลองคุยกับแฟน(ปรับความเข้าใจ) แต่ก็ยังไม่ควรบอกนะครับว่าแอบสืบข้อมูลไว้
    เพราะจะทำให้แฟนคิดว่าเราไม่มีความเชื่อใจ(ในกรณีที่ แฟนคุณเขาไม่ได้คิดอะไรกับเขาคนนั้น)

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    นัดเจอกันถ่ายสวย น่ารัก จับกดเลย ถ้างั้นๆ ทักทายๆ ถ้าเกินจะทนก็ ชก 1 ที จับกดน้ำ ทิ้งลงเขื่อน 555+

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    แสดงความเป็นเจ้าของเลยครับ

ผมมีเรื่องจะเล่าสู่ ผมอ่ะเคยชอบผู้หญิงอยู่คน คุยกันในเฟสตลอดก่อนเค้าจะมีแฟน พอเค้ามีแฟนผมก็ยังทำคุยอยู่ แล้วแฟนเค้าก็มาเม้นแทรกเลย แสดงความเป็นเจ้าของหักหน้ากันเลย

คุณก็เอาเลยครับ แฟนคุณคุณก็แสดงความเป็นเจ้าของเลย

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: