ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

Operation Flashpoint: Red River [Reloaded] [Full] [2011] [MF] สงครามของความเชื่อใจ [ 4.59 GB ]+บทสรุป

เกมนี้เทสเเล้วเล่นได้เเน่นอน

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

รูปยืนยัน จากเครื่องผมเองขอรับ คลิกดูรูปใหญ่ได้เลยครับ

รายละเอียด

Operation Flashpoint: Red River 1st Person Shooting กับเกมส์ที่ชื่อว่า Operation Flashpoint: Red River
    ภาคนี้เราจะเข้าไปสู้สงครามแถบ Tajikistan !! กลับมาอีกครั้งกับเกมส์ที่มีเอกลักษณ์เป็นของตัวเองอย่างเจน อย่าง Operation Flashpoint
    ซึ่งภาคนี้จะกลับมาในชื่อ Operation Flashpoint: Red River เนื้อเรื่องจะกล่าวถึงสงครามแถบตะวันออกกลาง ซึ่งภาคนี้ทางทีมงานได้บอก
    ว่าผู้เล่นจะเห็นการพัฒนาของกราฟฟิคในเกมส์ตระกูลนี้ไปเป็นอย่างมาก Operation Flashpoint เกมจำลองสงครามสุดสมจริงที่หลายคนยอม
    รับถึงความยากรวมทั้งตัวผมเอง ระบบการเล่นที่มี เอกลักษณ์ต่างจากเกมอื่น ที่ทำให้เพื่อนๆหลายท่านถึงกับวาง แต่ก็มีคนจำนวนไม่น้อย ที่ชื่นชอบ
    เกมที่มีความแตกต่างกับเกมแนวสงครามเกมอื่นที่มีความท้าทาย และต้องใช้ทักษะการเล่นเหมือนดั่งเราเป็นทหารในสนามรบท่ามกลางข้าศึกเกมนี้
    Operation Flashpoint3: Red River นั้นเป็นเกมสงครามที่ไม่ใช่แค่เกมสงครามแต่เป็นเกมจำลองสงครามที่มีความสมจริงทางด้านระบบการ
    เล่นเป็นอย่างมากเกมถูกพัฒนาโดยใช้ EGO Engine ซึ่งเป็น เอ็นจิ้นของทางค่ายเอง ตัวนี้พัฒนาต่อจากตัวเดิมคือ Neon Game Engine เพื่อ
    ให้เหมาะกับเกมยุคใหม่ครับ เนื้อเรื่องในภาค Operation Flashpoint3: Red River นี้เกิดขึ้นในปี 2556 ที่ประเทศทาจิกิสถาน ประเทศที่มีภู
    มิทัศน์ที่สวยงามเป็นอย่างมาก แต่กลับเกิดความขัดแย้งทางการเมือง (แอะ คุ้นๆนะ) จนก่อตัว เป็นสงครามกลางเมืองขึ้น ร้อนถึงสหรัฐอเมริกาที่
    ต้องส่งกำลังทหารเข้าไป แต่กลับต้องไปเจอกับหน่วยทหารของทางการจีนอีกครั้ง เราจะต้องเผชิญกับความตึงเครียด ความโหดร้ายของสงคราม
    การสู้รบกลางเมืองที่วุ่นวายจากปัญหาที่เกิดขึ้น ระบบการเล่นของ Operation Flashpoint3: Red River ให้เพื่อนๆลืมวิธีการเล่นของ Call
    of Duty หรือ Medal of Honor ไปได้เลยครับเกมเดินลุยยิงกระหน่ำศัตรู สำหรับเกมนี้เป็นเกมการจำลองสงคราม แบบสมจริง เราจะต้องใช้ทั
    กษะเสมือนเราเป็นทหารคนหนึ่ง เราต้องทำความเข้าใจระบบการเล่นให้ดีพอสมควรครับ เพราะเราจะต้องคอยสั่งการเพื่อน AI วางแผนการเดินทาง
    วางกำลังจู่โจมศัตรู ตามหลักยุทธศาสตร์การรบ ตลอดจนเราจะต้องเลือกใช้อาวุธยุทโทปกรณ์ต่างๆที่มีในเกมตามหลักของความเป็นจริงด้วยครับ
    ด้วยระบบการเล่นที่ซับซ้อนนี้เอง ทำให้บางคนอาจถอย แต่ด้วยความสมจริง ดังกล่าวจะทำให้ผู้เล่นเข้าถึงอารมณ์ของสงครามได้ดีทีเดียวครับ
    ศัตรูในภาคนี้ได้รับการพัฒนาให้ฉลาดขึ้น (ภาคที่แล้วยังฉลาดไม่พอ) และมีความอึดขึ้น สามารถสังหารผู้เล่นได้แม้กะสุนเพียงแค่นัดเดียว

System requirements:
    ■ OS: Windows XP/Vista/7
    ■ Processor: AMD Athlon 64 X2, Core 2 duo 2.4 Ghz
    ■ Memory: 1GB RAM (2GB for Vista / 7)
    ■ Video: ATI Radeon X1800, NVIDIA GeForce 7800
    ■ HDD: 6GB of free space
    ■ Internet connection for activation
    อัพโหลด อัพ pakaannka@JKG

upload by pakaannka@JKG

part 01 part 02 part 03 part 04 part 05

วิธีลง

1.ใช้ DAEMON Tools จำลองเเผ่น
    2. KEY - 11111-11111-11111-11111-11111 ถ้ามีให้ใส่ตามนี้
    3..ชื่อโฟร์เดอร์เเคร็ก [ crack ] ก็อปไฟล์ข้างใน เเล้ววางไว้ที่ตัวเกมเข้าเล่นได้เลย

บทสรุปดูเรื่อยได้เลยครับ

อ่านก่อนเอาไปแปะเว็บอื่น

1.ให้เครดิตตามนี้ ผู้อัพโหลด pakaannka@JKG
    2.อย่าเอาเว็บครอบลิ้งออก
    3.อย่านำเครดิตตัวเองมาใส่เเทนนะครับ

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม คลิก

ทำความเข้าใจ

หลังอัพเกม อีก 7 วันก่อนจะลบไฟล์ออกจากเครืองนะครับ ถ้าเล่นได้ก็กลับมายืนยันด้วยนะครับ หรือถ้ามีปัญหาให้เเจ้งภายใน7วันครับ [นับวันที่พาทสุดท้ายเสร็จ]
    MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775

วันนี้กดหรือยัง
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 27th August 2012 เมื่อ 05:37

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    มาเจิมให้นะครับ ^^ อัพแต่เช้าเลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ร่วมด้วยช่วยเจิมครับ ^____^

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    น่าเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    814
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    2
    น่าสนใจดี ขอสูบนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เป็นกำลังใจให้ครับผม
    Intel(R) Core i7-4790 Gigabyte H97-Gaming 3 GTX970 'GigaByte' RAM Corsair Vengeance 8GB

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    จัดบน xbox แล้วครับอยากรุ้ว่า ออนไลน์ได้มั๊ยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    391
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    4
    พีี่ มัน มี แค่ เจ็ด พาท เอง หรอ

กล่าวขอบคุณ
    391
    4
    สู้ นะ พี่ เอา เหล้า สัก แก้ว ไหม

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::[Isaac™]::.
    ^%$#@!=Nakhonphanom=!@#$%^
    กล่าวขอบคุณ
    687
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    มาเจิมให้ ขอบคุณมากๆๆๆครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    391
    4
    กินข้าว บ้าง นะ ลูก พี่ เปง โรคกะเพราะ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pomksrbaki อ่านกระทู้
    พีี่ มัน มี แค่ เจ็ด พาท เอง หรอ
    เปล่า ครับผม กำลังอัพ หุหุ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อัพภึง14เเล้วคร้าบทุกคน

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ออนไลน์ได้มั๊ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ John Marston อ่านกระทู้
    ออนไลน์ได้มั๊ยครับ
    ไม่น่าจะมีครับ ต้องใช้คีย์เเท้อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ดันๆ ครับ น่าเล่นมากๆ ได้อารมมากเลยครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    น่าเล่นมากเกมส์นี้ เป็นกำลังใจให้จ้า จะรอน้าาา

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อัพเสร็จเเล้วคร้าบผมๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    บ๊ะดันหน่อยเเล้วกันครีบๆ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ขอโหลดไปอีกซักเกมส์คร้าบ

กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ขอดันๆๆๆๆๆ อีกคนคร้าบ โหลดไกล้จะเสร็จแล้วคร้าอีกแป๊ป

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    75
    เย้ๆ ๆ ๆ อัพเสร็จสักที แต่ขอโทดนะครับ พอดี ไปโหลดของบอร์ดอื่นแล้ว เล่นหนุกมากๆครับ

ผมมีปัญหาอะครับ ผมเล่นไปวันที่สามแล้ว ละผมปิดเกมส์ พออีกวัน ผมเปิดเกมส์ มันไม่ได้เซฟอะครับ เกี่ยวกัว Windown Live หรือเปล่าครับ ช่วยตอบผมที T_T

กล่าวขอบคุณ
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ unloveabel999 อ่านกระทู้
    เย้ๆ ๆ ๆ อัพเสร็จสักที แต่ขอโทดนะครับ พอดี ไปโหลดของบอร์ดอื่นแล้ว เล่นหนุกมากๆครับ

ผมมีปัญหาอะครับ ผมเล่นไปวันที่สามแล้ว ละผมปิดเกมส์ พออีกวัน ผมเปิดเกมส์ มันไม่ได้เซฟอะครับ เกี่ยวกัว Windown Live หรือเปล่าครับ ช่วยตอบผมที T_T
    ผมรู้แล้ว ขอขอบคุณ อากู๋ ที่ตอบปัญหาคาใจผม ^^

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ไฟล์โดนลบหรอ....เราโหลดไม่ได้อ่าาา

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    MF ลบ อีกเเล้วอ่ะครับ เศร้า เลยเปลี่ยนไปอัพเว็บ putlocker เเท้ ต้องนี้กำลังอัพเกมเเล้วก็เเก้ไขอยู่ครับผม

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: