ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หัวข้อ: .::[กลอน กวนๆ]::.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,639

Wink .::[กลอน กวนๆ]::.

สตรี
    อันสตรี กินเห็ด เป็ดและไก่
    แล้วก็ไซร้ กินปลา หมาและหมู
    แล้วก็กิน ของ ที่มีรู
    ชอบกินปู รูมันใหญ่ อร่อยเอย

แล้วไง
    จะเล่นเกมเยอะๆผิดหัวใคร จำทำไมก็ชีวิตเป็นของเรา
    ถ้าไม่ชอบคนติดเกมก็อย่าเอา ชีวิตมายุ่งกับกฺเลย

ยามเหงา……..
    ยืนโดดเดี่ยวเดียวดายกายสะท้าน
    สายลมผ่านหนาวเหน็บเจ็บสุดแสน
    ไม่มีเธอเหลือเพียงเหงาเข้าทดแทน
    ยืนเก๊กแมนเป็นยามหน้า Big C

ชายชาติอาชา
    เกิดเป็นชายชาติอาชาน่านับถือ
    มือถือเหล้าเมาทุกที่ทุกวี่วัน
    กรึ่มได้ใจใฝ่หาสาวมาแปลงฟัน
    เมาทุกวันเคล้านารีแสนดีเอย

หนี้
    เป็นหนี้บัตรเครดิตเจ็บปวดรวดร้าวแสน
    หนี้ไฟแนนส์ผ่อนไม่หมดอดแทบบ้า
    อีกหนี้รักหักห้ามใจในอุรา
    หนี้ผ้าป่าสามัคคีที่ใส่ซองยังดองไว้

หน้าม้า
    เป็นหน้าม้ามาโหวตอย่าโกรธน๊า
    เขาให้มาโหวตกลอนเปล่าแสนเศร้าใจ
    คะแนนดีมีโชคชัยยิ่งสงสัย
    พออ่านไปไม่เห็นมีอารายเลย

รอคนรัก…..
    สักวาน่าสงสารสคราญโฉม
    อยู่กระโจมเดียวดายแสนหน่ายนัก
    ต้องเหินห่างร้างไกลชายที่รัก
    ต้องพิงพักปักใจรอให้ท้อถอย

เธอจากไกลใยเราเฝ้าแต่รอ
    รู้มั้ยหนอรอเล่าเฝ้าแต่คอย
    เงินที่เธอยืมเราสี่พันบาทกับห้าร้อย
    ได้แต่หงอยรอหวังเธอจ่ายหนี้สักทีเอย

แฟนแบบนี้เคยมีไหม
    มีแฟนอย่างเธอเหมือนมีหมามากวนใจ
    จะทำอะไรอะไรก็เห่าได้ทั้งวัน
    จะเรื่องเล็กเรื่องใหญ่ชวนกัดไม่เว้นวัน
    เศร้าใจจังมีแฟนปากหมาอย่างเธอ
    ไม่ได้ว่าใครนะครับให้อ่านกันเล่นๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    ยามหน้า BIG C อย่าง เท่ 555+

...
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    ขอ ดูด ไป แชร์ นะ เจ้าา า า า า

กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,639
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BuGMaP อ่านกระทู้
    ขอ ดูด ไป แชร์ นะ เจ้าา า า า า
    ตามสบายจร้า แต่ขอให้ credit JKG ด้วยนะครับ

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    Blog Entries
    1
    ยืนเก๊กแมนเป็นยามหน้า Big C

555+