ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887

[ละครแสงดาวกลางใจ] สุดงง ใครเห็นเหมือนอย่างที่ผมเห็นรึเปล่า

คือเมื่อกี้นี้ตอนที่ผมกำลังเดินมาที่โต๊ะอาหาร ยายเปิดทีวีไว้อยู่ ผมเหลือบไปดูละครเรื่องนี้ (ละครช่อง 3)

ฉากพระเอกสู้และวิ่งไล่ล่าผู้ร้ายในป่าซึ่งฉากยังเป็นตอนกลางวันอยู่(ฉากออกสว่างจ้า)

แต่สิ่งที่ทำให้ผมอึ้งอย่างแรงเลย คือในระหว่างไล่ล่าในป่า จู่ๆฉากก็กลายเป็นตอนกลางคืนเฉยเลย

พระเจ้า อะไรจะมืดโครตเร็วขนาดนั้น

นี่ผมไม่ได้เห็นเป็นคนเดียวใช่ไหมนิ ใครดูอยู่สังเกตุบ้างไหม

คือ ผมอึ้งมากจนเก็บอาการไม่อยู่อ๊ะ อึ้งสุดๆ เกิดมาเพิ่งเคยเจอ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    เรื่องธรรมชาติ ของวงการละครไทย
    >>>>>-------------------<<<<<

AEFIL,MNNOOO
    กล่าวขอบคุณ
    2,128
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,818
    ในป่ามืดเร็วน่ะครับ แหมๆๆๆ แหม่ๆๆๆ
    3 Coins DPP

I'm still looking for you
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    ผมสังเกตมาหลายเรื่องละ สงสัยอยู่คนละซีกโลกละมั้ง

.::PheoniX::InTheWind::.
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,313
    มันเป็นบัญญัติแห่งสวรรค์ใให้ละครบู๊ของไทยเป็นอย่างงี้แททุกเรื่อง

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nakata2009 อ่านกระทู้
    ผมสังเกตมาหลายเรื่องละ สงสัยอยู่คนละซีกโลกละมั้ง
    ไม่หรอกครับ ฉากก็เป็นสถานที่เดียวกัน(ในป่าของไทย)นั้นแหละ