ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568

ในนี้มีใครเล่น chaos online บ้างคับ แนว MOBA เซิฟ อินโด หาเพื่อนเล่นคับ

ตอนนี้หาเพื่อนเล่นคับ ชื่อในเกม SANDYTHAI คับ ภาพสวย OK น่าเล่นกว่าHON รอเซิฟไทย

แต่ความรู้สึกนะเหมือน มันวิ่งไว ยิ่งกว่า HON อืก ITEM ผสมง่ายดี มุมมองสูงเกิน

นี้คับแพนเพจที่คนไทยเข้า https://www.facebook.com/chaos.cyber...ref=ts&fref=ts มีไห้ download อยู่ในนั้น

นี้คับภาพที่ผมเล่น
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FANG : 2nd January 2013 เมื่อ 22:23

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    เอาล่ะจะสรุปสั้นๆ ให้ได้ใจความ

ภาพ ก็แค่คมกว่า WarCraft 3 ไม่ค่อยต่างอะไรกัน
    Model ก็เหมือนฮอน(ในเรื่อง Graphic)
    Map หยังกะ DotA Dtm ฤดู หิมะ ถ้าไม่รู้ว่า dota dtm คืออะไร เสิร์ชซะ
    interface มันออกจะโล่งไปมั้ย ขอรกๆหน่อยก็ได้ ลวดลายงี้

ความอยากในการเล่น 1.5/5

รู้สึกว่าแมพจะกลับด้านดวยนะเนี่ย item บางอย่างก็ก๊อบ WC 3 มาดื้อๆเลย รูปเดียวกันเป๊ะๆ
    ผมว่าถ้าจะเล่นเกมส์นี้ ผมแนะนำ LoL ดีกว่าเยอะ ถึงผมจะไม่ชอบ LoL เลยซักกะติ๊ด

ป.ล. ทั้งหมดนี้คือความคิดเห็นส่วนตัว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lightenning : 4th January 2013 เมื่อ 06:10
    . ..

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    แรม 1 gb เล่นไหวเปล่าครับ คอมผมกาก เล่นได้แต่ dota แถมเน็ต TOT ออกนอกประเทศแล้วกาก