ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    265
    ได้รับคำขอบคุณ: 225

แผลเป็นไม่ยอมหายสักทีเป็นมาอาทิตย์กว่าแล้ว(สาระครับ)ช่วยด้วย

คือก่อนหน้านี้ผมเคยมีอะไรกับผู้หญิงซึ่งนานมากแล้วเป็นปีแ้ล้ว และกลัวว่ามันจะเป็นโรคอะไรหรือเปล่า คือผมเป็นแผลเป็นแล้วไม่ยอมหายสักที มันเป็นหนอง พอยุงกัดหรือเกาก็เป็นหนองไม่ยอมหายสักที ช่วยด้วยครับกังวลมากยังไม่ว่างไปหาหมอตอนนี้ ว่าจะไปวันหยุดเสาร์อาทิตย์ ขอคนที่รู้จริงๆ มีสาระนะครับ พวกตลกโปกฮา ผมไหว้ละกังวลจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    เป็นทุกที่เลยเหรอ อย่างแขน ขา อะไรงี้ก็เป็นเหรอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    มันว่าไปหาหมอให้วินิจฉัยโรคเถอะครับ เดางูๆปลาๆ จะทำให้คุณกังวลเปล่าๆ

รสโนริสาหร่าย
    กล่าวขอบคุณ
    474
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    มันเป็นส่วนไหนบ้างล่ะครับ ขอรายละเอียดหน่อย เเล้วอาการเช่น เกิดอาการคัน เป็นหนอง อะไรทำนองนี้อ่ะครับ เอาเเต่ตำเเหน่งที่เป็นกับอาการ อย่างอื่นไม่ต้องบอกก็ได้

ถ้าไม่เซียนเที่ยว ญ. เเนะนำให้ เล่นว่าวอยู่บ้านนะครับ เดี๋ยวนี้เชื้อโรคมันเยอะ
    ถ้าเจ้าโลก ไม่เจ๋งจริงหรือไม่ชำนาญพื้นที่จริง เล่นว่าว รักษาอนาคตดีกว่าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gecko : 29th December 2011 เมื่อ 19:34

กล่าวขอบคุณ
    265
    ก็เป็นแผลพอผมไปเกา มันก็เป็นหนอง แล้วมันก็หายช้าน่ะครับ แล้วแค่ตุ่มยุงกัดไปเกาก็เป็นหนองแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    265
    แค่แผลเล็กนิดเดียวก็เกิดหนอง แต่ผมมีอะไรกับผู้หญิงครั้งล่าสุด ปีกว่าได้แล้วครับ ไม่รู้จะเป็นอะไรไหม

แต่มีอะไรกับผู้หญิงผมใส่ถุงยางอนามัยนะครับ

รสโนริสาหร่าย
    กล่าวขอบคุณ
    474
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    มันเกิดหนองตรงไหนอ่ะ 1.ตรงเจ้าโลกป่าว หรือ2.เเผลนี้เกิดตามตัว (ตรงไหนที่มีเเผลเเล้วเกิดหนองหรอ)
    เเผลที่ว่านี้ เวลาเเผลเปิด จะมีน้ำใสๆ ออกมาที่เเผลเรียกว่า น้ำเหลือง นะ ไม่ใช่หนอง
    ในน้ำเหลืองมันมีเม็ดเล็ดขาว ช่วยฆ่าเชื้อโรคจากภายนอกเข้าสู่ภายใน

ที่ว่ายุงกัด เเล้วเกาเป็นหนอง นี้ อาจจะเป็นเพราะน้ำเหลืองไม่ดี นะครับ

มันก็ยากที่จะทราบว่าเป็นไร ให้หมอตรวจดีกว่าครับ ถ้าไม่เห็นบาดเเผล ก็ไม่รู้อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    265
    ไม่ได้เป็นตรงอวัยวะเพศน่ะครับ แต่เป็นตรงตามตัว สมมุติเวลาเกามันจะเป็นแผลแล้วเป็นหนองในวันรุ่งขึ้นเลยครับ ปกติผมเป็นคนชอบกินหวานมากๆ ไม่รู้เกี่ยวหรือเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    คนเป็นแผลหายยากส่วนมากเป็นกับคนที่เป็นโรคเบาหวานนะ

แต่ผมว่าไปตรวจร่างกายให้ละเอียดเถอะครับ เพื่อตัวของคุณเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    คุณเป็นโรคเบาหวานครับ

กล่าวขอบคุณ
    265
    แต่ผมสูง 171 หนัง 73 นะครับ ไม่ได้อ้วนมากด้วยจะเป็นเบาหวานเหรอครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เบาหวานไม่เกี่ยวกับน้ำหนักครับ อยู่ที่ว่ากินรสหวานจัดเยอะหรือป่าว ?? เบาหวานคือ โรคที่เกิดจากการสะสมของน้ำตาล เยอะๆ มั้ง ถ้าพูดง่ายๆอะ

ส่วนเกิน...มักเดินลำพัง
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ก็ ไป หา หมอ สิ คับ - -

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    หาหมอเถอะขอร้อง ไม่แน่ถ้าท่านมาถามอยู่แต่ในนี้อาจจะเป็นโรคอื่นด้วยก็ได้ 55

แต่ที่ผมคิดก็คือเบาหวานนะฮะ แต่ไม่ฟังธงหลอกไม่ได้เป็นหมอ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อย่้าึคิดมากนี่เป็นแค่อาการเริ่มๆครับ พี่ผมก็เป็นครับตอนนี้เสียชีวิตแล้วด้วยโรคเอดส์

Keep moving forward!
    กล่าวขอบคุณ
    1,646
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ไปหาหมอให้แน่ใจเลยครับ อย่าปล่อยไว้นาน

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Axlrose อ่านกระทู้
    แต่ผมสูง 171 หนัง 73 นะครับ ไม่ได้อ้วนมากด้วยจะเป็นเบาหวานเหรอครับ
    คนที่ผมรู้จักก็ไม่อ้วนนะ
    แต่อวบ(ไม่มาก) ก็ยังเป็นเลย

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    หา หมิ ครับ ไม่ต้องอายเป็นกำลังใจให้

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ไปหาหมอดีกว่านะ จะได้แก้ปัญหาแต่เนิ่นๆ จะได้ไม่เป็นหนักขึ้นแถมแก้ได้ถูกจุดด้วย