ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หัวข้อ: ถาม Hitman blood money

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    817
    ได้รับคำขอบคุณ: 230

ถาม Hitman blood money

ผมขอถามไรหน่อยนะครับ

คือผมเพิ่งจะโหลดเกมนี้มาเล่นนะครับ ผมไปดูคลิปในยูทูปอะครับของฝรั่งเล่น

แล้วผมเห็นเขาปาเข็มฉีดยาไปฆ่าคนได้ด้วย ผมเลยสงสัยว่ามันกดยังไงหรอครับ ผมลองกด G ปาดูมันก็ปาธรรมดาไม่ได้ปาปักคนอ่ะครับ

แล้ว เกมนี้มีอะไรที่เราสามารถทำได้แบบแปลก ๆ มั่งครับ

แล้วก็ จับเป็นตัวประกันนี่กดยังไงหรอครับ

นี่คลิปที่ผมพูดถึงนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samekubpom อ่านกระทู้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samekubpom : 18th October 2012 เมื่อ 22:42

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ปาได้ด้วยหรอ ตั้งแต่เล่นจบมามีแต่เดินไปจิ้มเค้าอย่างเดียว ขอดูคลิปหน่อยดิ

ปล.รอผู้รู้มาตอบดีกว่า ว่ามันปาได้หรอเข็มฉีด

กล่าวขอบคุณ
    817
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ intel4mb อ่านกระทู้
    ปาได้ด้วยหรอ ตั้งแต่เล่นจบมามีแต่เดินไปจิ้มเค้าอย่างเดียว ขอดูคลิปหน่อยดิ

ปล.รอผู้รู้มาตอบดีกว่า ว่ามันปาได้หรอเข็มฉีด

5:04 นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ samekubpom อ่านกระทู้

5:04 นะครับ
    อันนั้นมันมีดไม่ใช่หรอครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    ในคลิปนั้นเค้าปามีดไม่ใช่หลอครับ(เท่าที่ดูอ่ะครับ)

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    817
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HeLinHeaVx อ่านกระทู้
    อันนั้นมันมีดไม่ใช่หรอครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hopmbnzatou อ่านกระทู้
    ในคลิปนั้นเค้าปามีดไม่ใช่หลอครับ(เท่าที่ดูอ่ะครับ)
    จริงด้วยครับ มาดูดีดีเป็นมีดนี่หว่า นึกว่าเข็ม 55555

ขอบคุณมากครับ แล้วกดจับเป็นตัวประกันกดยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    555 ถึงว่า ไหนว่ะเข็ม มีแต่มีด

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ผมก็ว่าเล่นจนจบยังปาไม่ได้555+
    DDDDDDDDD

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    ผมผู้รู้นะครับ ที่รู้ๆคือเข็มฉีดยาไม่สามารถปาจิ้มคนได้ครับ
    วิธีจับเป็นตัวประกัน ถือปืน เดินไปข้างหลังนที่จะจับ เเล้วกด E
    ทริคเสริมครับ ถ้าอยากได้ฉายาที่ดีที่สุด Slilent Asaassin นะครับ มีวิธีคือ
    1.ฆ่าคนให้น้อยที่สุด
    2.เงียบที่สุด ถ้าไห้ดีพยามยามอย่าใช้ปืน
    3.เข้าเขตหวงห้ามให้เนียนที่สุด
    4.อันนี้สำคัญมากครับ คือ หนีให้เร็วที่สุด!!!

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: