ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798

พอจะมีนิยายเเนว เอาชีวิตรอก หักหลัง ฆ่ากัน หักมุม ลึกลับ มั้ยครับ(เนื้อหา 18+)

ประมาณว่าพวกเพื่อนๆ ของพระเอกนางเอก ถูกฆาตรกร จับส่งมาที่เกาะ หรือ เมืองร้างปิดตาย ด้วยรั้วไฟฟ้า เเล้วก็จะมีอาวุธฆ่ากันเอง ตอนเเรกก็จะร่วมมือกันหนี เเต่ตอนหลัง เริ่มหักหลัง หลอกกัน ดราม่า มากๆ เลย มีคนเเก่เเละเด็กเข้าร่วมเกมนรกนี้ด้วยด้วย ???
    ปล. ถ้าไม่มีนี่ผมอาจจะเเต่งเอง ^^
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    724
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    ไม่รู้สิครับ ผมรู้จักแต่อนิเมะนะฮ่าฮ่า เช่นเรื่องbtoom! หรือไม่ก็ จำไม่ได้และ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    ตามโจทย์ก็แทบจะ battle royale นั่นละครับ