ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5

ศึกมวยปล้ำ ของดาราดัง John Cena Vs. The Rock

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockpooh : 21st January 2013 เมื่อ 05:11

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ถ้าเป็นมวย จอนชีน่า เสียเปรียบ มาก..ตัวเล็ก -*-

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    เมื่อก่อนผมชอบดูมาก มวยปล้ำไล่ดูตั้งเเต่ ตอน เคนยังใส่หน้ากากอยู่เลย เดี๋ยวนี้เลิกดูเป็นที่เรียบร้อย

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    มันส์จริงๆ ไม่เสียดายเลยนะเนี่ย สงสัยต้องกลับมาดูซะแล้ว
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ตอนนี้มวยปล้ำก็สนุกนะครับ ปีนี้คาดว่าจะมีดาราเก่าๆมาอีกแน่ๆ โดยเฉเพาะเดอะร็อก ตอนนี้นักกมัวที่ดูแล้วชอบที่สุดคงเป็น Ryback กับคู่แท็คทีม HellNo เคนกับแดนเนียล ไบรอั้น (คู่นี้โคตรตลก - -") บิกโชว์ตอนนี้กวนมากๆ หมันใส้สุดๆ

ScarJO ♥♥#!
    SCARLETT'S HOUSE
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 482
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Volcanus อ่านกระทู้
    ตอนนี้มวยปล้ำก็สนุกนะครับ ปีนี้คาดว่าจะมีดาราเก่าๆมาอีกแน่ๆ โดยเฉเพาะเดอะร็อก ตอนนี้นักกมัวที่ดูแล้วชอบที่สุดคงเป็น Ryback กับคู่แท็คทีม HellNo เคนกับแดนเนียล ไบรอั้น (คู่นี้โคตรตลก - -") บิกโชว์ตอนนี้กวนมากๆ หมันใส้สุดๆ
    คู่เคนกับไบรอั้น นี่อย่างฮาเลย สู้ๆกันอยู่ ทะเลาะกันเองเฉย
    Make everthing as simple as possible, but not more simple.

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    จะมีรวมตัวกันอีกไหม Hardy boyz ......(เห็นแต่ Jeff ไปเล่นอยู่ impact)
    AMD Phenom(tm) II X2 560 Processor Ram 4GB HDD 1.75TB VGA HIS HD 5670 IceQ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    John Cena ควรเปลี่ยนท่าไม้ตาย ผมดูแล้วมันขายไม่ได้เลย ไม่เหมือนท่า ของ The Rock อลังการ จะใช้แต่ละทีดูขลัง

ไม่รู้สิ เคยดูแต่ของ รุ่น The Rock สมัยที่มีดาวดังๆ เยอะๆ พอ The Rock เลิกปล้ำก็ไม่ได้ซื้อแผ่นมาดูเลย

.:: FatBoy Gamer ::.
    Phetchaburi, TH
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    มันต้อง Brock Lesnar VS John Cena ครับ มันส์ไม่แพ้กันเลย

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    Randy Orton vs John Cena คู่นี้ผมไม่พลาดมันส์มากก..

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    ถ้า คู่นี้ สู้กันแบบจริงๆ คุณว่าไครจะชนะครับ
    ผมว่า the rock ตัวใหญ่กว่าไง 55

กล่าวขอบคุณ
    528
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ฮุ้ว No .... เคยเจอ the rock ใน แมนฮัตตัน .. ตัวอย่างกับหมี .. ใหญ่โฮก
    I5 3570K 4.1Ghz/ASRock Z77 Pro4/kingston 8gb 1600/GTX670/Raidmax 730w/thermaltake black edition v3/ เท่ห์******ยย

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    2
    the rockมันลดหุ่นลงมาอะครับถ้าเอาหุ่นที่เล่นในหนังเรื่องfast5นี่johnจะดูเสียเปรียบจนเกินไปคนดูจะไม่สนุกเพราะมันเป็นการเเสดง555

ใครจะบ้ายอมลดกล้ามที่เล่นมาเป็นปีถ้าไม่ได้เงิน
    Waiting For Splinter Cell: Blacklist.