ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 36

Post ใครพอจะรู้วิธ๊ลงไฟล์ .XAP บน Windowsphone บ้างครับ

คือผมได้โทรสับใหม่มา Lumia 520 อยากหาเกมมาเล่นโหลดจาก store แล้วแต่ มันแพงเกินไป ก็เลยโหลดไฟล์ .XAP มาแต่ลงไม่เป็นใครลงเป็นช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณตรับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natthan : 12th June 2013 เมื่อ 19:56
    NO comment

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    หาโปรแกรมชื่อ Xap Deployer หรือ TOM XAP INSTALLER ถ้ามันยังใช้ได้อยู่น่ะครับ โปรแกรมใหม่ๆไม่ค่อยรู้ เพราะตอนนี้ห่างๆ WP แล้ว (หลังจากเล่นมา 2 ปี ตั้งแต่มันออกใหม่ๆ)

Uuuuuuuuu!
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    1.ต้องซื้อแอพจาก Store ก่อน
    2.นำไฟล์ XAP เข้าเม็ม สามารถหาดาวน์โหลดได้ตามนี้

3.ใส่เมมแล้วรีเครื่อง
    4.กดเข้า Store
    5.กดติดตั้งผ่าน SD CARD แล้วเลือกแอพ
    6.เสร็จเล่นได้เบย

เครดิตผม ต้องซื้อแอพก่อนนะฮาฟ ตอนนี้ยยังแฮ็คไม่ได้เท่าที่ดูมา

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    815
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    อ้อ ทำไมของผมไม่ต้องรีเครื่องนะครับ ไม่รีก็ลงได้นะ อิอิ
    I LOVE JOKERGAMETH