ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597

[PLATFORMER|INDIE] - UNEPIC - [One2UP|FILECONDO|ENG|FULL]

ยืนยันเล่นได้แน่นอน !!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ faminy อ่านกระทู้
    ขอบคุณคับ เล่นได้ 100%
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hotew2697 อ่านกระทู้
    สนุกมากครับๆ เล่นได้ 100เปอร์เลย

Genre: Platformer
    Developer: Independent
    Publisher: Independent
    Release Date: October 2, 2011

SYSTEM REQUIREMENTS
    Processor: 1.80GHz Processor
    DirectX Version: 9.0c or above
    RAM: 2 GB RAM
    Video Card RAM: Any OpenGL 1.3 compatible device
    Operating System: Windows 7, Vista, XP , 8

Unepic is a mixture of platform game,
    role game and joke that takes place in a huge castle of medieval fantasy.
    It is set in the eighty's style, but completed with the most actual features that makes Unepic a very complete game.

Unepic เกมที่จะพาเราเข้าสู่โลกแห่งการผจญภัยในแบบ RPG เต็มรูปแบบพร้อมกับสไตล์การเล่นแบบโอสคูลบรรยากาศเก่าเหมือนกับเกมครั้งเยาว์วัย
    โดยเราได้รับบทบาทเป็น เดเนียล ชายที่สุดแสนจะธรรมดา เขาชื่นชอบการเล่นวีดิโอเกมเป็นชีวิตจิตใจ
    เป็นแฟนหนังแนว sci-fi ตัวยง ถึงกระนั้นเขาก็ถือว่าเป็นหน้าใหม่สำหรับชีวิตแบบ RPG สุดๆน่ะสิ
    ก็เพราะจู่ๆวันหนึ่งเขาก็หายวับและไปโผล่ในโลกยุคกลางที่เต็มไปด้วยสิ่งมีชีวิตเหมือนในนิยาย ตอนแรกก็คิดว่าเขาคงบ้า
    แต่มันไม่ใช่แล้วล่ะ การผจญภัยครั้งใหญ่ได้เริ่มขึ้นแล้ว! อ่านต่อ คลิก

ONE2UP 1-PART DIRECT LINK
    DOWNLOAD
    FILECONDO VIP 1-PART
    DOWNLOAD

ถ้าชอบเกมส์ที่ผมอัพ โปรดกดขอบคุณ ให้ด้วยนะครับ จะเป็นกำลังใจให้ผมอย่างสูง
    ส่วนใครอยากได้เกมส์ขนาดเล็กๆ เบาเครื่อง สบายอารมณ์ และเกมส์แนวอินดี้ เชิญที่ MYCENTER ผมด้านล่างได้เลยครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonrer : 13th December 2013 เมื่อ 23:27

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    โครตตตต น่าเล่นนนนน ขอบคุณครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 27

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    688
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Blog Entries
    1
    สนุกมากครับๆ เล่นได้ 100เปอร์เลย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ faminy อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hotew2697 อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับการยืนยันมากๆครับผม

กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ดันหน่อยนะครับ