ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731

win8.1 ผมพึ่งลงใหม่มีปัญหา ที่ ไม่มีเสียงครับ

ผมเข้าไปดูการตั้งค่าต่าง ๆ ใน Sound แล้ว ประกฎว่า มันบอก ไม่พร้อมใช้งานในขณะนี้ กับ ไม่ได้ต่อสาย แก้ยังไงดีครับ ปัญหานี้
    ปล. ผิดหมวด ไปตั้ง หมวดนี้ ก็ไม่มีคำตอบมาให้
    FC'โหดสสัด V2

รู้สึกสติตัวเองไม่เต็ม
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    ลง driverpack solution เลยครับ มีให้หมด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    เรียบร้อยละครับแต่ ก็ยังเหมือน เดิม อยากหา ผู้รู้ ทีมวิว เอาดีฟ่าครับ
    ปล. ขอบคุณครับ สำหรับการช่วยเหลือ
    FC'โหดสสัด V2